Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: GalaxyS5
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Nữ chính tiếp theo của series "Reply"có khả năng sẽ là AOA Seolhyun

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 12-10-2016 18:20:18 | Chỉ xem của tác giả
Dù chỉ mới là tin đồn nhưng chắc cũng có cơ sở ví dụ đã bàn bạc cho ý kiến casting nên chú diễn viên mới nói như vậy
Cùng chờ đợi xem ai là cô gái tiếp theo của gia đình bố Sung Dong-il
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 12-10-2016 18:23:27 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
biết là hơi sớm để đánh giá nhưng mình thấy diễn xuất của Seolhyun trong Mứt cam không nổi bật lắm. Mong pd sẽ tuyển chọn kĩ lưỡng như các phần trc để tránh gây thất vọng!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 12-10-2016 18:42:33 | Chỉ xem của tác giả
Lót dép ngồi hóng phim mới.
Có chú Song là thấy phim hay rồi. Nhưng rất thích kiểu phim nói về tình cảm của hàng xóm với nhau (giống R 1988). Đang còn cảm giác với R1988 nên chưa dám xem 1997, 1994. Nói chung R 1988 quá thành công. Thích DUK SUN
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 12-10-2016 18:46:33 | Chỉ xem của tác giả
Nhiều bạn vào chê SeolHyun thật. Thế trước các bạn ý có chê luôn Hyeri ko nhỉ?
PD của Reply luôn đưa ra lựa chọn nữ chính gây sốc, nhưng chưa từng làm ai thất vọng, nên tốt hơn hết là im lặng ngồi chờ xác nhận và hóng phim đi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 12-10-2016 18:46:45 | Chỉ xem của tác giả
mùa t4 có bố Sung Dong Il mẹ Lee Il Hwa là con mãn nguyện lắm rồi
tin tưởng vào tài casting của đạo diễn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 12-10-2016 18:46:58 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
No no no no, nghĩ gì, xem Ugly Alert sẽ hiểu cái mức độ diễn đơ củ c này như thế nào, khóc không ra khóc, no no no, người xinh dáng đẹp chỉ nên đi làm idol thôi, đừng có phá Reply yêu thích của tui dk ko
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 12-10-2016 18:52:39 | Chỉ xem của tác giả
Dự là Reply tiếp theo và School tiếp theo sẽ gây bão năm sau!!! Nhưng mà nếu reply có quay hãy cho dàn reply cũ cameo đi nhé! Bên nam tôi ứng cử Nam Joo Huyk với Kim Ji Soo nếu được cho thêm idol đóng đi. Còn bên nữ thì tui mong có idol cơ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 12-10-2016 18:56:39 | Chỉ xem của tác giả
có thể đổi nữ chính không, không phải anti chị này nhưng thật sự là diễn xuất của chị này còn kém lắm, mong đừng phá series reply, không phải ai cũng được như Hyeri đâu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 12-10-2016 19:37:58 | Chỉ xem của tác giả
thật ra bản thân series phim này đã nâng bước cho rất nhiều diễn viên chưa nổi tiếng rồi, hóng phần tiếp theo, cảm ơn bạn dịch tin nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 12-10-2016 19:44:29 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Làm ơn đi mà, Hàn Quốc nhiều người trẻ không đẹp cũng tài, không cần phải vậy đâu. Có lăng xê cũng phải lăng cho đúng. Để cô em xinh đẹp này trên sân khấu là được rồi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách