Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 6438|Trả lời: 25
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Những hình ảnh đáng yêu hồi bé của LUHAN EXO được tiết lộ

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Trong phần trò chơi của mình, EXO LuHan đã bật bí những bức hình thủa bé của mình

Vào ngày 10/9, LuHan cùng những thành viên EXO khác đã xuất hiện trong phân khúc The Music-Interview của chương trình Mnet’s Wide Entertainment News. Đây là nơi mà các chàng trai sẽ chia sẻ tuổi thơ cũng như bằng cách nào họ được SM tuyển chọn.

"Tôi đã đến Myungdong với bạn bè trong năm 2008, đó là nơi tôi được tuyển chọn", Luhan nói. "Tôi đã ở đó để học tiếng Hàn. Tôi đã quyết định mình nên học tiếng Hàn trước khi trở thành ca sĩ. "

Anh chia sẻ thêm : " Người đàn ông đã phát hiện ra tôi không hề đưa tôi một tấm card kinh doanh nào, mà chỉ cho tôi một dãy số điện thoại, do vậy tôi đã nghĩ rằng ông ấy là một kẻ lừa đảo"

Ngoài câu chuyện của mình, Luhan cũng đã tiết lộ hình ảnh lúc anh bảy tuổi. Với đôi mắt to tròn và vẻ ngoài đẹp trai, Luhan đã chứng minh rằng anh là một mỹ nam ngay từ lúc nhỏ.

Trong khi đó, các thành viên EXO nói về cách để nhóm tăng tiến trên các bảng xếp hạng. Kris, Xiumin, Chen, và nhiều hơn nữa cũng sẽ tiết lộ hình ảnh thời thơ ấu của họ.

Soucre : http://mwave.interest.me/enewsworld/en/article/45658
V-trans : [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 10-9-2013 23:56:00 | Chỉ xem của tác giả
Tem !
LuHan thì khỏi phải nói đẹp từ nhỏ rồi . Thích nhất là đôi mặt của Lu to tròn , mặt thì ngơ :))
Cảm ơn chú đã tìm ra được một anh chàng tuyệt vời như thế này , là mảnh ghép của EXO :)
Cảm ơn bạn đã dich tin <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 10-9-2013 23:58:30 | Chỉ xem của tác giả
trùi, hình ảnh hồi bé của LUHAN dễ thương quá đey, nhìn thik quá {:290:} {:290:}
"mĩ nam ngay từ lúc nhỏ"--> kết câu nì quá ^____^
hi vọng EXO sẽ tham gia nhiều nhiều show cho fan đỡ tiếc nhé
p/s: trước thì news về EXO nhà mình nhiều, sau khi kết thúc quảng bá, càng ngày càng ít, thấy mà bùn quá đi
thanks bạn dịch new
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 11-9-2013 06:31:34 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn trên TV Lộc gia đã đẹp rồi, ngoài đời còn đẹp ác chiến hơn nữa chứ T.T Nghe đồn ẻm có cả cái fanclub riêng thời đi học, đúng là đẹp từ trong trứng đẹp ra T.T Ba má ảnh đẻ đứa con nhìn thiệt là chuẩn ;))
Cảm ơn chủ thớt đã dịch news
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 11-9-2013 07:04:39 | Chỉ xem của tác giả
Thanks bạn dịch tin nhé!
Luhan quả thật là mỹ nam í. Kiểu này lúc đi học chắc hẳn là nổi tiếng lắm đây.
Biết thêm 1 lúc nhỏ hình nữa. Trước giờ chỉ biết có mỗi 2 pic này. ^^

Bình luận

ối giời ơi cái tấm thứ hai O____o  Đăng lúc 11-9-2013 11:39 PM
cái tấm 2 xài icon chuẩn quá =)))  Đăng lúc 11-9-2013 09:39 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 11-9-2013 08:00:03 | Chỉ xem của tác giả
Sao ảnh hồi nhỏ mà trông cái mặt còn già hơn bây giờ là sao anh kia
Ừm, kể ra thì mặt hồi bé có tròn tròn hơn một tẹo nhưng tui thấy con nít phải béo béo, phúng phính mới cưng, cho nên anh hồi nhỏ xấu quắc à, may mà lớn lên chúng ta mới "gặp nhau" chứ không còn lâu tui mới thèm iêu anh nhá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 11-9-2013 08:08:51 | Chỉ xem của tác giả
Ui trùi ui cái mẹt của ổng hồi bé đáng iêu hết biết.Ba má ổng sinh ra được đứa con đẹp zai thế này chắc cũng tự hào hết biết.
Bảo sao mà ai cũng iêu hết luôn
Y xì đúc bây giờ luôn á
Thanks chủ thớt trans news ạ ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 11-9-2013 08:15:32 | Chỉ xem của tác giả
haizzz đúng là cái mặt đẹp zai bẩm sinh mà...
Kiểu này hỏi sao fan-gơ k xịt máu mũi chứ... dễ thương wá...
tới nay mình cũng chỉ phân biệt được có vài gương mặt trong EXO... như Luhan, Kris, Tao, Kai... 1 vài e biết mặt k biết tên và 1 vài e biết tên chả biết mặt... Bữa nào rãnh nghiên cứu tiếp...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 11-9-2013 08:32:37 | Chỉ xem của tác giả
Hí hí lulu đẹp mà :3
Nhìn xinh ơi là xinh nhé, không cần phải đăng ảnh hồi bé cũng đủ biết lu là xinh từ nhỏ rồi hí hí :">
Vì lu đẹp nên mong có ngày lu đi đóng phim để mình có thể ngắm nhiều hơn :">
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 11-9-2013 08:50:48 | Chỉ xem của tác giả
Đẹp zai từ nhỏ, hồi bé trông còn manly hơn bây giờ =)) hồi bé trông cute gớm :">

Bây giờ mặt nhìn nai k chịu được, yêu dã man :x

Hồi còn đi học cũng là ulzzang đấy chứ

Tks chủ thớt dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách