Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: kieunt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Ngày trở lại của Won Bin - Chắc còn chờ thêm nữa

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 10-11-2015 11:36:15 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Thôi xong, đã bảo rồi mà, kiểu này anh lấy vợ rồi chăm con thì còn lâu anh mới tái xuất.

Ổng vừa ko ôm đồm đc nhiều, vừa bận kinh doanh, vừa bận chăm con.

Đã thế chọn dự án lại kỹ quá, kén quá.

Kiểu này ngày anh trở lại còn xa lắm.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 10-11-2015 11:55:24 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Anh ý sẽ cho chúng ta leo cây dài dài nữa cho mà xem
Có vẻ anh ý còn muốn chăm sóc cho tổ ấm nhỏ mới của mình một thời gian nữa
Có lẽ 1 ngày nào đó đẹp trời anh ý sẽ cao hứng comeback
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 10-11-2015 12:04:20 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Sinh nhựt phải thật xôm tụ
nên cho cháu mít ra đơi chúc mừng sn nhật ông
chúc ông bách niên giai lão
nhanh đóng film cho cô cháu nhờ
cảm ơn chị Kiều dịch news

Bình luận

hihi,chắc ss cũng cho đàn e thơ ra cho xôm tụ cái thớt sinh nhật của chú mới được  Đăng lúc 10-11-2015 12:15 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 10-11-2015 12:11:02 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Trước tiên thì chúc mừng sinh nhật Won Bin. Sau thì lại thở dài vì cái tin. Lý lịch đóng phim của Won Bin đúng là quá mỏng. Phim truyền hình chưa đến chục phim, phim điện ảnh thì mới có 5 phim. Mong Bin sớm nhận dự án mới. Nhưng đang lo Bin không quay lại đóng phim mà lại chuyển hướng sang làm đạo diễn hay gì gì đấy

Bình luận

Nói vậy chứ chị vẫn hy vọng anh ý không từ bỏ nghiệp diễn. Chỉ là chưa gặp được duyên để trở lại thôi.  Đăng lúc 17-11-2015 11:26 AM
e cũng đang nghĩ là có khi nào anh ấy ko đóng phim nữa ko chị  Đăng lúc 10-11-2015 12:15 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 10-11-2015 12:26:14 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Đọc xong bài này thì thấy rằng khả năng quay lại phim ảnh của Won Bin còn xa xôi lắm. Won Bin vốn là người rất kỹ trong việc lựa chọn các dự án so với nhiều diễn viên khác. Vì vậy trước đây khi chờ Won Bin xuất hiện trong tác phẩm tiếp theo các fan đã phải chờ đợi khá lâu rồi ấy vậy mà giờ đây lại còn vướng vào những công việc khác thì anh ấy sẽ chẳng còn tâm trí đâu mà quay lại phim ảnh nhất là vào thời điểm giống như bây giờ vừa mới kết hôn không được bao lâu và sắp trở thành bố nữa. Tất nhiên là Won Bin có lý do cho việc này tuy vậy thật khổ cho fan của anh ấy vì không biết phải chờ đợi đến bao giờ để có thể gặp lại anh ấy trên màn ảnh nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 10-11-2015 13:07:15 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Chắc phải đợi thêm một time nữa
Vỳ anh ý mới lấy vợ mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 10-11-2015 13:30:05 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Vâng ạ, lần nào anh trở lại cũng như tân binh và khiến cho dân tình điên đảo. Dù sao thì anh không trở lại cũng có cái hay vì dạo này tìm phim có kịch bản chắc tay để anh đóng cũng hơi bị khó đấy ạ.
Tui đang tưởng tượng đến một bộ phim cổ trang, Won Bin đóng vai nam chính, còn Bi Rain nhà tui đóng vai nam thứ. Không cần biết nội dung như nào nhưng chỉ nghĩ tới thôi đã thấy phấn khích không chịu nổi
Nói gì thì nói, tui chờ thì chờ nhưng cũng có hạn thôi ạ ...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 10-11-2015 13:35:39 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

oppa ơi mau chóng quay lại đi nhớ quá rồi
lâu lắm ko đc xem oppa diễn rồi
phim That Winter tiếc thật vì kịch bản hay quá, lại còn diễn vs chị Hye Kyo - "người thầm yêu" thuở nào trong Trái tim mùa thu nhưng may quá oppa In Sung cũng tuyệt vời chẳng kém
mong Won Bin oppa đẹp trai mau chóng come back vs dự án mới nha!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 10-11-2015 13:36:59 | Chỉ xem của tác giả
Thực sự quá lâu rồi không được nhìn thấy WB trên màn ảnh
Đọc news mới biết anh đầu tư bất động sản, chứ không cũng chỉ nghĩ anh đóng phim, nhận quảng cáo và làm trong môi trường nghệ thuật mà thôi
Mong anh trở lại để fan đỡ ngóng, cũng quá lâu rồi không coi phim anh đóng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 10-11-2015 14:02:50 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Thực ra chờ anh nó cũng quen rồi nên từ lâu mình cũng không còn quá để ý đến khi nào anh đóng phim trở lại dù trong lòng cực kỳ nhớ những vai diễn của anh, cũng cực kỳ mong được thấy anh trên màn ảnh nhiều hơn. Nhưng vẫn luôn tôn trọng và ủng hộ mọi quyết định của anh, anh đóng phim nào mình xem phim ấy, không đóng thì mình chờ, mình xem lại phim cũ của anh, vẫn mãi yêu thương và bên anh.
Sinh nhật anh, cầu chúc anh và gia đình nhỏ sống bình an, hạnh phúc, với mình thế là đủ.
Ngày đặc biệt này, sinh nhật vui vẻ bên ss Na Young và em bé sắp chào đời anh nhé. Binus mãi mãi bên anh, yêu anh!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách