Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Joongie_girl
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Netizens phát hiện ra những câu chuyện ẩn giấu giữa mối quan hệ của Suzy và Lee Min Ho?

[Lấy địa chỉ]
81#
Đăng lúc 26-8-2015 22:00:14 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Trước khi đọc bài này cũng đã nghe nói là Min Ho theo đuổi Suzy, nhưng không nghĩ là cũng không nghĩ là lại lòng vòng thế này. Chắc Min Ho đã cảm nắng Suzy từ lâu nên mới tìm mọi cách để có thể quen Suzy như vậy. Hy vọng sẽ có 1 happy ending cho couple này, nhưg chắc cũng phải chờ dài cổ vì con bé nó còn trẻ quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

82#
Đăng lúc 26-8-2015 22:18:44 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Ơ hay, nếu là thật thì rất cảm ơn anh Ho đã yêu quý và trân trọng Su mập dở hơi nhà em nhá.
Mặc dù em không là fan của anh và lúc đầu chẳng muốn 2 người quen nhau tẹo nào *n thuyền shipper của em chìm không kịp sủi bong bóng luôn í* nhưng em mong 2 người sẽ có thật nhiều kỷ niệm đẹp đẽ đáng nhớ và nếu được hãy bên cạnh nhau thật lâu!
p/s: Chăm sóc và ráng chịu đựng tính 4D của Su mập Ho nhá, tuy vậy nhưng nó tốt bụng, lễ phép và chân thành lắm ấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

83#
Đăng lúc 26-8-2015 22:58:17 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Trước đây mình thấy Su cứ sao sao á (. Bạn Lee thì cũng có vẻ lạnh lùng ). (mong fan hai bạn đừng ném đá ))) Nhưng sau khi đọc bài này, mình thật sự mong hai bạn sẽ hạnh phúc , tiếp tục phát triển sự nghiệp.
Mong hai bạn cân đối thời gian làm việc iêu đường, chứ đừng vì công việc bận rộn quá mà lại đường ai nấy đi nha ^_^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

84#
Đăng lúc 27-8-2015 02:40:15 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

oa... oa...
truyện hay quá đi!
Chuyện thật mà cứ như 1 bộ phim tình cảm lãng mạn của Hàn Quốc vậy!
Thank bạn đã dịch tin!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

85#
Đăng lúc 27-8-2015 04:44:29 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Thì ra là thế
Lúc đầu nghe tin Lee Min Ho và Suzy yêu nhau, mình và bạn mình còn hỏi nhau xem hai người quen biết và nảy sinh tình cảm như thế nào khi mà hai người không cùng một công ty quản lý và chưa hợp tác cùng nhau bao giờ.
Thank ad đã dịch tin này nhé ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

86#
Đăng lúc 27-8-2015 08:28:25 | Chỉ xem của tác giả
Mình thật sự không thích những bài báo soi mói, chỉ trích Suzy khi 2 người bị lộ tin hẹn hò, nhưng nhờ có tin dịch này ít nhất cũng cho thấy một khía cạnh khác về tình yêu của 2 nam thần, nữ thần này...
Lúc trước hay nghe anh Ho hay dính mấy vụ Phim giả tình thật với các sao nữ, mong là lần này với bé Suzy sẽ lâu dài và chắc chắn hơn Tui không muốn một sớm mai thức dậy thấy tin 2 người đã chia tay vì không có thời gian dành cho nhau đâu nha, lí do đó nhảm quần lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

87#
Đăng lúc 27-8-2015 09:27:41 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Chúc mừng cặp đôi trai tài gái sắc Le Min Ho và Suzy.
Họ là người của công chúng nên chuyện đời tư tình cảm không còn là chuyện riêng của mỗi người chính vì vậy để đến được với nhau và có thể ở bên nhau dài lâu là điều không hề dễ dàng. Rất mong họ có thể vững vàng ở bên nhau.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

88#
Đăng lúc 27-8-2015 09:55:41 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Lần đầu tiên biết về LMH ở phim Vườn sao băng thì mình thật sự không ưa tí nào. Rồi ghét đến cả sau này, tất cả các phim có LMH đóng đều close luôn khỏi xem. Nhưng mà phải công nhận là LMH diễn xuất tốt và giữ được hình ảnh đẹp. Càng ngày bắt đầu càng có cảm tình với LMH hơn. Đọc tin này xong thì ưng cái bụng ngay và luôn và cũng mong 2 bạn ấy sẽ luôn luôn bền vững
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

89#
Đăng lúc 27-8-2015 11:09:23 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Đúng là làm người nổi tiếng cũng khổ thật, không phải lúc nào cũng được làm mọi việc theo ý mình mà lại không bị dòm ngó rồi nói nọ kia.
Dù sao thì cũng chúc hai bạn sẽ có một kết thúc thật đẹp.
Thanks chủ thớt đã dịch tin!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

90#
Đăng lúc 27-8-2015 11:53:14 | Chỉ xem của tác giả
2 bạn này đúng là kín như bưng
Khi mà tin vỡ ra thì fan nữ như mình vô cùng ngạc nhiên
K thể nào tin nổi và bắt đầu soi các hàng động của 2 bạn này
Bây giờ thì chấp nhận rồi và ủng hộ tình yêu của bạn Ho và Suzy
Cám ơn bạn dịch tin nhé!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo