Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Joongie_girl
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Netizens phát hiện ra những câu chuyện ẩn giấu giữa mối quan hệ của Suzy và Lee Min Ho?

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 25-8-2015 23:02:10 | Chỉ xem của tác giả
Èo ko ngờ oppa cẩn trọng vậy đó
Nghe xong thấy yêu quý couple hơn rất nhìu
Mong 2 anh chị hạnh phúc nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 25-8-2015 23:16:42 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Thi ra cau cham ngon nay rat dung do cac ban : Co cong mai sat co ngay nen kim , Hoan ho Lee Min Ho ca hai tay va hai chan luon. Con mot cau khac minh nuon tang cho cap doi nay  : Cai gi den qua de thi ra di cung de ,.
Cho nen mong rang hai ban se huong hanh phuc lau dai nhe.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 25-8-2015 23:36:22 | Chỉ xem của tác giả

chúc mừng hai người nha
nhìn hai người rất đẹp đôi
ps. nhớ hồi thăm gia running man chỉ khổ Haha :v
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 25-8-2015 23:51:10 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Thích tính Suzy thiệc, hơi bị cá tính, thỉnh thoảng hơi lất ngất lúng túng xíu thôi. Mình kết lắm cái kiểu chụp ảnh chữ V dưới cằm của bạn í
Chúc hai bạn hạnh phúc. Suzy ráng đợi Lee Min Hoo nhập nhiệc xong xuôi nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 26-8-2015 08:34:47 | Chỉ xem của tác giả
Cặp đôi thần tượng hà mình phải chịu quá nhiều áp lực và soi mới từ sư luận! Đúng là nổi tiếng cũng khổ thật, nhưng mong rằng họ sẽ không chóng tàn như nhiều cặp đôi khác!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 26-8-2015 09:21:45 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Thật sự là đọc xong mấy lần mình cũng không hiểu lăm, hqua đọc bài này còn có cái tít "Cuộc chiến âm thầm giữa LMH và SZ" nữa cơ, không hiểu luon, thôi kệ cno đi, yêu nhau đẹp đôi đến vậy cta chúc mừng là được rồi, đào sâu hươn thì biết LMH là người có ý trc và tán tỉnh các thứ các thứ là được rồi, sao cứ phải tìm hiểu sâu xa quá làm gì, làm họ càng thận trọng cta càng không có tin đọc đâu amen amen
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 26-8-2015 09:33:25 | Chỉ xem của tác giả
Ồ Ôi. Cứ như ngôn tình ý nhỉ?! Không ngờ Min Ho là người theo đuổi luôn đấy.
Tôi thích cái cách mà anh chàng cố gắng tìm kiếm 1 người có mối liên kết để có cơ hội tiếp xúc với Suzy.
Tôi thích sự lo lắng của anh ấy và cả sự ghét bỏ Dispatch của a í.
Thật ự hai người họ rất rất đẹp đôi. Mong họ có thể nắm tay vào lễ đường và sống hạnh phúc.
Mà làm Idol ở Hàn khó ở thật đấy. Lúc con người ta xuân xanh muốn tìm hiểu đối tượng hẹn hò như người bình thường cũng không được, soi lên soi xuống. Xong già rồi thì lại cso những bài báo liệt kê những mỹ nhân tuổi băm chưa chồng. ôi hết nói nổi!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 26-8-2015 10:08:29 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Hóa ra là LMH đổ Suzy trước
Biết là Dispatch theo dõi con nhà người ta cũng hơi quá, nhưng k có Dispatch khui ra thì fan đâu có cơ hội mà mừng thế này
Mong là đôi này được lâu bền, Dispatch cũng để cho người ta thở 1 chút, đừng theo đuôi sát quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 26-8-2015 10:47:54 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Một cặp đôi rất xứng đôi vừa lứa! Có lẽ đối với LMH, anh đã yêu Suzy từ cái nhìn đầu tiên, cho nên mới kiên trì như vậy. Một tình yêu lãng mạn từ người yêu đẹp trai luôn bảo vệ và chăm sóc, dĩ nhiên là Suzy phải xiêu lòng!  Xin chúc mừng và mong hai anh chị mau chóng kết thúc thời gian dating đễ có một gia đình ấm cúng.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 26-8-2015 10:50:27 | Chỉ xem của tác giả
BÌNH THƯỜNG LÀ PHẢI CÓ LÀM VIỆC HAY TIẾP XÚC VỚI NHAU RỒI MỚI HAY THÀNH CẶP
MÀ CẶP NÀY TỎA SÁNG NHẤT
NHỜ ANH MIN HO ĐÃ TĂM TIA VÀ TIẾP CẬN
MONG CẶP NÀY SẼ LÂU DÀI
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao