Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 8128|Trả lời: 34
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Năm vai diễn này không ngờ sẽ nổi tiếng như vậy

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Phim truyền hình Hàn Quốc được biết đến với đem đến nhân vật nam chính mang đến hiệu ứng lớn, tuy nhiên có một số trường hợp mà các nam thứ cũng nổi tiếng như vậy, thậm chí có khi còn nổi bật hơn.

Trong thực tế, các fan của phim truyền hình Hàn Quốc đã quen với cái gọi là "hội chứng diễn viên thứ" khi mà vai nam thứ được yêu thích bởi người hâm mộ và đánh cắp đi sự chú ý của nam chính.

Nhưng trong khi nhân vật chính thứ hai có thể trở nên phổ biến, họ thường không có niềm vui như các nhân vật nam chính khi kết thúc có hậu, chính vì điều này mà nhiều người hâm mộ đã ước rằng các vai diễn có thể đổi cho nhau. Chính vì người hâm mộ đã rơi vào lưới tình với các nam phụ nên họ mới thất vọng nhiều đến vậy.

Dưới đây là năm diễn viên người đã đánh cắp trái tim trong các bộ phim của mình dù chỉ là vai nam phụ:

1. Ji Soo

Ji Soo đã ra mắt là một diễn viên trong năm 2009 và được nhiều người hâm mộ yêu mến cho dù anh liên tục đảm nhận vai diễn phụ. Vai trò diễn xuất nổi bật nhất của anh là trong bộ phim truyền hình Angry Mom, Cheer Up!Moon Lovers: Scarlet Heart Ryeo. Qua mỗi bộ phim, anh đã cho mọi người thấy khả năng diễn xuất linh hoạt của mình và điều này khiến nhiều người hâm mộ yêu mến anh.

2. Kim Woo Bin

Mặc dù là một diễn viên đã được công nhận, Kim Woo Bin đã một vài lần đóng vai phụ. Anh đã thể hiện nhiều nhân vật nổi tiếng trong bộ phim truyền hình như HeirsSchool 2013, trong các bộ phim này anh đã đánh cắp trái tim người xem bởi hình tượng trai tồi và những hiểu lầm trong học đường cùng bạn.

3. Lee Jong Hyun

Lee Jong Hyun đã giành được nhiều tình cảm qua bộ phim Orange Marmalade. Anh là một chàng trai bí ẩn nhưng rất ngọt ngào, chính vì thế mà người hâm mộ không thể không yêu mến anh như nhân vật nam chính.

4. Yook Sung Jae

Vai nam thứ thường là các cậu bé bí ẩn bên cạnh vẻ đáng yêu của, và Yook Sung Jae cũng như vậy trong vai diễn của mình trong bộ phim School 2015. Anh cũng đã có một vài vai diễn trong những năm gần đây và cho thấy khả năng diễn xuất của mình. Chắc rằng anh sẽ sớm có một vai chính cho riêng mình.

5. Seo Kang Joon

Vai diễn của Seo Kang Joon trong Cheese in the Trap cũng là một trường hợp mà nam phụ được biết đến nhiều hơn nam chính! Nhân vật của anh khá là ngây thơ và đáng yêu, và quá khứ của nhân vật rất bi kịch đến nỗi mà người hâm mộ không thể không ủng hộ anh.

Source: koreaboo
V-trans: [email protected]

Hồi xem Angry Mom xong đổ Ji Soo cái rầm, ấy thế mà lúc đó tìm thông tin về Ji Soo còn không có trên mạng cơ. Bây giờ anh đã được nhiều người biết đến hơn rồi, hãy tiếp tục là một diễn viên giỏi và thành công nhé <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 18-1-2017 16:51:22 | Chỉ xem của tác giả
Nam phụ thôi nhưng nhiều khi còn được lòng fan hơn nam chính ấy chứ. Mấy bạn này diễn tốt và thể hiện được chiều sâu nhân vật mà.
Thanks bạn trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 18-1-2017 16:54:47 | Chỉ xem của tác giả
Dạo này mình cũng hay bị sa lưới mấy anh nam phụ nhiều hơn cả nam chính
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 18-1-2017 16:58:32 | Chỉ xem của tác giả
chuẩn rồi nè mấy anh này đều diễn vai phụ nhưng rất nổi và rất đông fan nhờ vai phụ ý có khi còn nổi ngang nhân vật chính ý chứ hồi trc còn có SJK vs YAI nữa chứ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 18-1-2017 17:01:14 | Chỉ xem của tác giả
đúng là những vai diễn trên rất ấn tượng
không cần là vai chính nhưng vẫn được mọi người quan tâm
cảm ơn bạn đưa tin nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 18-1-2017 17:12:41 | Chỉ xem của tác giả
Xu hướng nam phụ đang thịnh hành!! Ai biểu mấy anh dễ thương, chu đáo, tận tình quá làm chi, đốn tim biết bao fangirl
Cảm ơn bạn đã dịch tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 18-1-2017 17:13:00 | Chỉ xem của tác giả
Chuẩn luôn!
Nam chính là của nữ chính, nam phụ là của khán giả mà
Nói gì thì nói, mình vẫn ấn tượng với bạn Choi Young Do aka Kim Woo Bin trong The Heirs.
Đẹp "lạ", cá tính, yêu ghét rõ rãng, lãng mạn nhưng không lãng xẹt

Bình luận

Kiki. Trong khi mọi người cứ chết mê chết mệt kim Tan các kiểu, tui chỉ đổ mỗi bạn Choi Young Do thôi, người đâu kun ngầu dễ sợ :))))  Đăng lúc 19-1-2017 08:17 AM
Ừ chuẩn đấy, hồi trước cả nhà mình (anh zai và chị họ) đều yêu thương Young Do vô bờ bến kkkk  Đăng lúc 18-1-2017 05:15 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 18-1-2017 17:25:02 | Chỉ xem của tác giả
List này chẳng coi film nào nên cũng chẳng đổ anh nào
Mà cũng chẳng hay coi mấy film hot nữa
Số ít nam thứ trong cuộc đời coi film Hàn của tui là Daniel Henney trong Spring Waltz, Seo In Guk trong Master's Sun, Yoo Seung Ho trong Warrior Baek Dong Soo và I Miss You
Thiệt lạc quẻ

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 18-1-2017 20:02:52 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Kim Woo Bin của tui. Đúng là đổ ổng thời The Heir cơ. Cứ mỗi lần tới cảnh của ổng, bài Growing Pain bật lên là buồn não ruột. :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 18-1-2017 20:30:20 | Chỉ xem của tác giả
Toàn những người đi lên từ vai nhỏ
Hi vọng sang năm mới các anh ý sẽ được lên đóng chính
thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách