Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: MinhHạ
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Mức thù lao phim truyền hình của các nữ diễn viên trong năm 2015 // Phản ứng của K-netizens

[Lấy địa chỉ]
71#
Đăng lúc 23-8-2015 11:43:16 | Chỉ xem của tác giả
danh sách toàn các diễn viên mình thích cả. Mợ chảnh bây giờ diễn viên hạng A++ rồi, cuộc sống viên mãn nữa nên vui cho mợ

Trong số các diễn viên trẻ gần đây thì thật sự mình thích nhất Park Bo Young, mặt xinh, diễn xuất toẹt vời, nghị lực vượt qua scandal để khẳng định bản thân nữa. Các film Bo Young tham gia nội dung cũng rất cuốn hút, như Oh My Ghost hay Ông Ngoại 30t chẳng hạn. Fighting Bo Young!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 23-8-2015 16:29:10 | Chỉ xem của tác giả
lùn nhà em thật giỏi, với cái đà này thì mần thêm 2-3 bộ nữa rồi lấy chồng sinh con đi nha lùn ơi, già cả hết rồi đó. Kiếm tiền kiểu này thì phải sinh ít nhất 3 đứa mới tiêu hết số tiền nàythank chị dịch news ạCác thím cây-nát, các thím thử đặt mình hoàn cảnh của họ đi rồi mới biết với số tiền họ nhận được với những thứ họ bỏ ra xem cái nào nặng hơn. ôm 1 cục 100tr/ tập mà hằng ngày ngày lun bị theo sát, nhứt cử nhứt động đều bị lên báo, tốt thì khen 1 câu còn lỡ mắc sai lắm cái các thím chửi nát, chửi te tua, chửi ko còn đường lui. 100 tr đó chắc đủ bù cho tinh thần bị tổn thương à
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 23-8-2015 17:56:59 | Chỉ xem của tác giả
Bo Young à Bo Young à <3 trong tim em lúc nào chị cũng là nữ thần
Bo Young hãy làm việc tích cực hơn nữa để trở thành diễn viên hạng A có mặt ở mọi nơi nhé <3
chị đóng nhiều nhiều phim vào cho chúng em xem <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 23-8-2015 22:21:25 | Chỉ xem của tác giả
Không quan tâm lắm đến cái bảng xếp hạng. Chỉ coi cái thánh net xỉa xói thế nào :/ Suốt ngày cứ lôi Yoona với Suzy vào chắc mấy mẻ vui lắm :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
Đăng lúc 24-8-2015 10:38:40 | Chỉ xem của tác giả
vào đọc tin này vì có Park Bo Young, thấy hơi bất ngờ vì catxe của chị ấy cao đến vậy cơ mà cũng phải thôi, ai xem phim Oh My Ghost của Bo Young đóng thì sẽ thấy cô ấy đáng yêu và đóng đạt đến cỡ nào, ai xem cũng thích mê

Mong rằng PBY sẽ ngày càng thành công và đóng góp nhiều bộ phim hay hơn thế nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
Đăng lúc 24-8-2015 22:25:10 | Chỉ xem của tác giả
ôi nghe mức thù lao khủng mà háo hức quá
đúng là các top star có khác TT TT
Kim Tae Hee sẽ lấy lại phong độ nhanh thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
Đăng lúc 25-8-2015 12:34:22 | Chỉ xem của tác giả
Thù lao của các sao A+ kinh khủng thật @@
ss Lee Young Ae với Ji Hyun trên trời luôn.
Đẹp nhưng phải diễn xuất hay nữa thì mới xứng với mức thù lao như vậy.
Thích nhất là Ji Hyun, Gong Hyo Jin với Shin Min Ah trong dàn sao nữ của Hàn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

78#
Đăng lúc 25-8-2015 20:09:35 | Chỉ xem của tác giả
Suzy, Yoona với Kim Tae Hee... bọn họ đã diễn cái quằn qòe giề mà được nhận lắm tiền thế trong khi ngoài kia bao nhiêu người lao động ko ngừng để kiếm từng hào một vợi
đọc xong thật muyến đi làm ai đồ voãi, vài người trong số họ diễn còn kém xa những người trong clb ở trường mình  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

79#
Đăng lúc 25-8-2015 22:04:02 | Chỉ xem của tác giả
Lee Young Ae là tượng đài phim Hàn rồi nên ko bàn. Nhưng mình nghĩ danh tiếng và sự ảnh hưởng thì Song = Ji Hyun nên thu nhập nên bằng 2 người kia
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

80#
Đăng lúc 25-8-2015 22:09:02 | Chỉ xem của tác giả
Vẫn là 2 nữ thần số 1 của Hàn Lee Young Ae và Jun Ji Hyun  Khủng quá 100 triệu won trên mỗi tập phim  nhưng mà cái tin này đưa lên lại là cơ hội cho Knet ném đá vài người trong số này  rồi kìa  Cảm ơn chủ thớt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách