Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: MinhHạ
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Mức thù lao phim truyền hình của các nữ diễn viên trong năm 2015 // Phản ứng của K-netizens

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 21-8-2015 23:52:52 | Chỉ xem của tác giả
Mấy thánh Knetz đúng là GATO mà
Em đẹp em có quyền
Với lại tiền quảng cáo cho mỗi tập cũng khủng lắm chứ bộ, như đấy là bao nhiêu mà thu nhập càng cao thì đánh thuế càng cao chưa kể mấy thím diễn viên kia cũng vắt kiệt sức lao động chứ bộ. Họ nhiều tiền nhưng lại không có nhiều thời gian tiêu xài chưa kể còn bị thiên hạ chửi rủa, soi mói...bla bla.. nói tóm lại nhiều tiền hay ít khồng đánh giá được hạnh phúc con người đâu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 22-8-2015 02:52:24 | Chỉ xem của tác giả
Thù lao này chắc ko phải các diễn viên đc cầm trọn đâu, cũng còn phải chia cho công ty quản lý nữa, thế nên mấy bác Knet nói bớt đi giùm

Lee Young Ae, Jun Ji Hyun và Song Hye Kyo có điểm chung là vừa là top của top star, vừa có thực lực diễn xuất, vừa có sức ảnh hưởng mạnh, và đều hiếm khi diễn drama dù 3 ng có 3 lý do khác nhau. LYA chuyên tâm gia đình, JJH chủ yếu đóng điện ảnh, SHK sang Trung Quốc tầm sư học đạo đã lâu. Vì hiếm nên mỗi khi họ nhận đóng drama là cả 1 sự kiện lớn, đủ để ai cũng chú ý, thế nên cát xê mới cao như vậy

Những vị trí tiếp theo thì có ng mình thích có ng mình ko thích, có ng mình thấy xứng đáng có ng mình thấy ko xứng đáng. Chỉ muốn nói là trong đó mình thấy Gong Hyo Jin và Moon Chae Won xứng đáng có thù lao cao hơn để tương xứng với tài năng diễn xuất và tâm huyết với nghề của họ

Bình luận

Mình là fan của Jun Ji Hyun, Song Hye Kyo và Moon Chae Won mà ^^  Đăng lúc 22-8-2015 11:01 PM
comt duy nhất nhắc đến Wonnie :)  Đăng lúc 22-8-2015 06:16 PM
đọc comment của bạn Fairy lúc nào cũng thấy thích vì cũng bias với mình hihi :) :)  Đăng lúc 22-8-2015 05:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 22-8-2015 06:47:40 | Chỉ xem của tác giả
công nhận tiền thù lao của chị Lee cao ngất ngưỡng, cơ mà hợp lý thôi
còn chị Song thì mình nghĩ cũng phải con số 8 nhưng nó là số 6 thì thấy cũng ko có gì lạ
nhưng lạ là thù lao chị Gong thấp ko ngờ tới, chị đóng hay phim nào có chị cũng có con rết đạt chỉ tiêu mà thù lao thấp ko ngờ lun
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 22-8-2015 07:18:50 | Chỉ xem của tác giả
Ngoài LYE quá đẹp k thể bàn cãi, mình còn thấy 1 chị cũng rất rất xinh đẹp, đẹp kiểu mặn mà, phúc hậu là Lee Yo Won.
Hôm trc thấy c xuất hiện ở RM, mình ngạc nhiên thấy c đẹp như này mà ít nổi hơn mnguoi, hc có thể nổi mà mình k biết Đẹp dã man luôn, về nhan sắc c này k hề thua kém gì LYE cả.

Bình luận

vậy hả bạn :D uh mà thấy c ít đóng phim b ha.  Đăng lúc 22-8-2015 10:24 PM
chị í nổi tiếng trong giới lắm, toàn đóng vai chính đó, chỉ k nổi ở nước ngoài thôi ^^  Đăng lúc 22-8-2015 10:24 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 22-8-2015 08:21:59 | Chỉ xem của tác giả
Jun Ji Huyn đỉnh quá đê
Èo lương của mấy bà này thật là gớm quá đi mất
haizz GATo. Đóng một bộ phim chắc sống đủ đời luôn quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 22-8-2015 10:20:39 | Chỉ xem của tác giả
Cảm thấy Shin Hye xứng đáng nhiều hơn như thế.
Thấy phim nào chị đóng cũng thành công mà.
Tuy chị í trẻ nhưng kinh nghiệm trong nghề cũng khá nhiều.
Chắc là cần thêm thời gian và nhiều vai diễn đột phá hơn nữa nhỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 22-8-2015 13:12:29 | Chỉ xem của tác giả
mợ Chảnh đúng là không làm em thất vọng biết ngay kiểu gì cũng có mợ trong danh sách mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 22-8-2015 20:28:09 | Chỉ xem của tác giả
Top này thích nhất là ss Gong Hyo Jin, người gì mà càng nhìn càng có thiện cảm
không xinh đẹp ngây ngất ngay nhưng đọng lại 1 hình ảnh khác biệt, kĩ thuật đóng phim tuyệt vời
sỳ tai cũng lạ và chất.
Bên cạnh đó rất yêu mến Park Bo Young và Shin Min Ah, 1 người thì y như con nít
còn 1 người thì tươi trẻ, sexy cũng có mà dễ thương cũng có
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 22-8-2015 21:51:36 | Chỉ xem của tác giả
Hèn chi toàn xài đồ hàng hiệu sang chảnh ko à T____T
Thù lao khủng quá đi mất
Mong các chị ngày càng thành công và rủng rỉnh tiền tiêu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo