Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: nancy
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

MBC bị chỉ trích vì tiết lộ hình ảnh từ tài khoản mạng xã hội riêng tư của Song Hye Kyo+Phản hồi từ hai bên

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 28-6-2017 10:21:45 | Chỉ xem của tác giả
MBC là ăn kỳ cục quá đi ah
Mong mọi chuyện sớm dc yên ổn
Tks bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 28-6-2017 15:31:32 | Chỉ xem của tác giả
chủ đề hot quá nên làm liều, báo chí hay đài lớn giờ cứ ngây thơ như trẻ con ấy, chỉ cần thu lợi nhuận cho mình mà chả cần quan tâm thông tin mình có đúng hay sai, lấy bằng cách nào, trái đạo đức hay pháp luật hay không.
Nghệ sĩ họ làm dâu trăm họ nhưng họ cũng có cái tôi, có cuộc sống riêng chứ phải sản phẩm giải trí đâu mà thích làm gì thì làm. Xã hội giờ ai cũng kêu khổ nhưng toàn góp phần làm khổ nhau, cứ thích xem người ta khổ sở để bản thân thỏa mãn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 29-6-2017 07:27:01 | Chỉ xem của tác giả
Công bố việc riêng tư khi chưa được phép là có lỗi rồi
Đài lớn mà k biết việc này hay sao, trách chăng vì anh chị hot quá mới ra nông nỗi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 29-6-2017 08:40:22 | Chỉ xem của tác giả
duongbelloch gửi lúc 27-6-2017 10:09 PM
Hờ hờ, chế Kyo hợp tác cùng bạn diễn ăn ý quá, nên suốt năm qua bao nhiêu tin đồn h ...

thứ 4 chứ http://giaitri.vnexpress.net/tin ... ye-kyo-1874453.html
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 29-6-2017 21:12:53 | Chỉ xem của tác giả
Tôi nói thật chứ hãy để họ yên đi, họ có yêu  nhau thì cũng kệ họ đi, SJK đã nói rằng nếu cậu ấy có yêu ai thì cũng sẽ giữ kín vì đó là chuyện riêng tư, yêu nhau, tìm hiểu nhau thì ai chả được, đâu có chắc chắn rằng họ sẽ cưới nhau đâu, khai ra làm gì nhỡ sau này ko đến được với nhau lại bàn ra tán vào. Cứ để khi nào họ chủ động thừa nhận hoặc thông báo kết hôn thì ăn mừng cũng ko muộn mà, moi đời tư của họ nhiều khi lại gây sức ép khiến họ ko thoải mái dẫn đến trục trặc thì sao. SHK đã dính quá nhiều tin đồn với bạn diễn rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 30-6-2017 23:52:00 | Chỉ xem của tác giả
Chán,
Mặc dù mình là người hâm mộ của Song Hye Kyo, và mong mỏi 1 tin vui hẹn hò từ nàng.
Nhưng là từ phía SHK tuyên bố, xác nhận, chứ không phải tin hành lang báo đài kiểu này.
Biết đâu hai người họ vẫn trong giai đoạn tìm hiểu và cần thời gian riêng tư.
Rõ ràng thì sự can thiệp của truyền thông thường mang tới ảnh hưởng tiêu cực và áp lực cho các cặp đôi.
BTW, vẫn mong tin hẹn hò là thực :X>
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 1-7-2017 00:38:11 | Chỉ xem của tác giả
Đó là cái bất lợi khi làm người nổi tiếng
Muốn im lặng tìm hiểu, yêu nhau cũng khó
Cái tò mò của cư dân mạng nhiều như thế này làm họ sợ không dám công khai là đúng rồi
Cư dân mạng là con dao hai lưỡi
Khen được nhưng chê cũng chẳng kém
Kì này MBC mất khôn rồi
Người ta đi hẹn hò riêng tư rồi cũng ráng lết theo
Aigooo mong bên chị Song mạnh tay
Cám ơn bạn dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách