Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: airenvn
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Lee Seung Gi nhập ngũ tại Trung tâm Huấn luyện Quân sự Nonsan, Nam Chungcheong-do chiều ngày 01.02.2016

[Lấy địa chỉ]
101#
Đăng lúc 2-2-2016 10:17:45 | Chỉ xem của tác giả
Chẳng biết nói thêm gì nữa. Thôi thì chúc anh đi sớm về sớm, hoàn thành tốt nghĩa vụ quân sự bắt buộc này
Cố gắng giữ gìn sức khỏe anh nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

102#
Đăng lúc 2-2-2016 13:30:15 | Chỉ xem của tác giả
đi mạnh khỏe nha Gi
mau mau trở về để đóng phim mới
cám ơn news
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

103#
Đăng lúc 2-2-2016 14:55:26 | Chỉ xem của tác giả
Cạo đầu trông cũng đẹp trai phết, sáng sủa, sạch sẽ, duyên, cho 2 triệu
Tới 31/10 năm sau mới về, cơ mà trông vậy thôi chớ cũng nhanh, đi mạnh giỏi, về mạnh khỏe, vác thêm cái khí chất quân nhân về cho chị em xịt máu mũi anh nhá
À, gửi chị Heo, em xin lỗi vì em ngâm hàng lâu quá nhưng em vừa thi xong liền ăn Tết nên khá lầy lồi, em sẽ cố gắng trong năm sau
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

104#
Đăng lúc 2-2-2016 15:34:34 | Chỉ xem của tác giả
Phải rồi, đi đi rồi lẹ lẹ quay về nha cục cưng!!!
Tuy buồn nhưng mà cái gì phải làm thì nên làm xong càng nhanh càng tốt!!
Quay lại như Joong Ki oppa vậy đó...
Lót dép chờ oppa ~~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

105#
Đăng lúc 2-2-2016 21:37:48 | Chỉ xem của tác giả
SeungGi ah, cuối cùng cậu cũng đi nghĩa vụ rồi.
Thời gian nhanh thật, tui vẫn đang xem lại 1N2D ss1 và mỗi lần xem cũng đều nghĩ, giá như không có gì xảy ra, mọi người vẫn làm show vẫn tiếp tục cùng nhau đến giờ thì hẳn rất là tuyệt.
2 năm không gặp, cậu sẽ phải rèn luyện thành 1 người đàn ông thực thụ, có khi phải đối mặt với nguy hiểm súng đạn chứ không chỉ là luyện tập nghiêm khắc vì tui biết cậu sẽ không vào mấy cái đơn vị đặc biệt hay chịu đối xử như nghệ sỹ đâu. Cậu từng nói cậu còn ước mơ làm lính thủy đánh bộ mà.
Vậy nên, tôi nghĩ cậu sẽ như Seung Ho á, kiên cường vững vàng thử thách bản thân mình.
Chúc cho cậu mọi sự bình an, luôn khỏe mạnh và hãy trở về như một người đàn ông thực thụ nhé. Mọi người tin cậu và mọi người chờ cậu. Hwaiting <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

106#
Đăng lúc 4-2-2016 08:29:30 | Chỉ xem của tác giả
Đẹp giai ngời ngời.
Mình thấy kiểu tóc mới này hợp với bạn í quá.
Nhìn nam tính hơn rất nhiều.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

107#
Đăng lúc 4-2-2016 16:12:47 | Chỉ xem của tác giả
Dạo này Tết nhất bận quá nên bây giờ mới có thời gian vô đây tâm sự.

Cụ nhà đúng thật rất có phong cách, đã không đi thì thôi, đi thì ra luôn bài hát với cái tựa không thể huỵch toẹt hơn. Không khéo lại thành bài hát nhập ngũ quốc dân luôn đấy

Từ lúc nghe tin Cụ có giấy gọi tới lúc vào trại cũng chỉ có 10 ngày, thật sự là sốc lên sốc xuống. Mới có mấy hôm mà béo lên trông thấy, cái má béo mất tích từ lâu nay xuất hiện lại rồi Chắc cũng nhờ người nhà, bạn bè đồng nghiệp tẩm bổ trước khi lên đường, vào trại tôi luyện 6 múi là vừa.
Dù hôm nhập ngũ nhìn rất là tươi,  lại còn biểu cảm gãi đầu super cute khiến em nó quắn quéo lên hết cả nhưng mà đến đoạn đi vào tập trung với mọi người nhìn thật là đau xót hết lòng fan girl.
Thôi thì đi sớm về sớm, đi thế nào thì về phải hoành tráng hơn nữa Cụ nhá. Trong thời gian chờ đợi em nó cũng sẽ chăm chỉ học hành làm việc để ngày càng hoàn thiện hơn (đúng hơn là kiếm việc làm cho qua ngày đoạn tháng ).
Chào thân ái và quyết thắng!

P/S: hóng single mới của Cụ với Psy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

108#
Đăng lúc 4-2-2016 23:51:33 | Chỉ xem của tác giả
thực sự thì anh đi quá nhanh
mong là anh giữ gìn sức khoẻ hoàn thành tốt nhiệm vụ và trở về với fan :">
2 năm thôi mà đợi được hết
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

109#
Đăng lúc 5-2-2016 00:50:53 | Chỉ xem của tác giả
Mong anh sớm trở lại, Sung gri no.1
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

110#
Đăng lúc 5-2-2016 01:00:34 | Chỉ xem của tác giả
O 2 nam se troi qua nhanh chong thoi. Toc anh da duoc cat ngan gon nhung van khong lam anh kem dep trai hon ha.
Chuc anh dat duoc nhieu thanh tich trong quan truong va mau ve de tiep tuc tren con duong dien anh ha.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách