Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: linhluong
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Lee Kwang Soo thề sẽ trả thù các thành viên "Running man"

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 19-5-2015 16:37:01 | Chỉ xem của tác giả
ngồi coi mà cười không ngậm mỏ lại được, khúc đầu mấy anh chị tràn vào nhà làm thằng ku em đơ mặt phát tội, coi đến đoạn hắn tức woa gào lên bắt mọi người ra khỏi nhà oy dúi dúi biên tậpkakakaka.Coi xong nhớ hồi xưa mấy tập đầu running man toàn lừa nhau, mà chưa có màn lừa nào mình coi mà chả có tý xót thương như thế này, hươu ơi!!! phản bội nhiệt tình lên nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 19-5-2015 17:17:59 | Chỉ xem của tác giả
Quá này đau đây =]] bị chính sự phản bội của mình làm cho bay veo đống tiền vào tay các thành viên =]] coi cái mặt tội ghê luôn

Buồn cười nhất mấy đoạn oppa được dịp lên mặt oai phong lẫm liệt thật đấy =]]

Kiểu này chắc ngồi coi lại thấy khó tả lắm cho mà xem =]]]]]]

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 19-5-2015 17:18:11 | Chỉ xem của tác giả
Tập này kể cũng tội Kwang Soo. Phút cuối dù là ai cũng sẽ chọn phản bội và chiến thắng cá nhân thôi.
Nhưng mà cái khúc trực tiếp nhìn mặt KW tội nghiệp dã man.
Còn 2 chú Suk thì hả hê dễ sợ.
Cơ mà KW trả thù ai chứ làm sao trả thù được ông anh Jong Kook
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 19-5-2015 19:48:38 | Chỉ xem của tác giả
Haizz, chỉ vì tội phản bội mà không giành chiến thắng đấy anh Kwang Soo ah
Xem tập này cười chết với biểu cảm của anh luôn
Appa của anh nhanh mắt, lanh lợi thông minh thế mà anh chỉ được di truyền cái vẻ ngoài ưa nhìn thôi hả
Thôi thì chúc cho anh sẽ trả thù các thành viên khác thành công nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 20-5-2015 09:43:58 | Chỉ xem của tác giả
thề trả thù các thành viên, vậy còn đợi đội ngũ PD có cho phép không hươu nhé? khổ thân, biết ổng bị lừa từ đầu nên xem cứ thấy tội tội, nhưng mà tội phản bội thì đáng lắm, nhiều đoạn ổng làm quá quá, cái đoạn đau chân ấy, cười ko chịu nổi, có bh đau chân đến mức ấy đâu mà giờ giả vờ như đúng rồi ế
nhìn các thành viện khác cũng nén cười, chung tay gạt hươu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 20-5-2015 13:59:53 | Chỉ xem của tác giả
coi RM tập 247 hài thì hài thật đấy, cười muốn vỡ bụng khi thấy mặt ngơ ngác ngu ngơ không hiểu chuyện j đang xảy ra của Hươu lúc 6 người còn lại ào vào nhà mình ấy
nhưng mà không hiểu sao mình cứ cảm giác tập này xâm phạm cuộc sống riêng tư của Hươu dữ quá, tự nhiên thấy cũng kì quá, làm mình cười thì cười nhưng vẫn thấy khó chịu trong lòng. Dù mình biết kịch bản như thế nào thì mọi người làm thế ấy nhưng mà...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 20-5-2015 18:11:13 | Chỉ xem của tác giả
lúc xem teaser cứ ngỡ là 1 tập Cóc được làm nhân vật chính thật, huhu khổ thân em vẫn bị lừa
không biết nên vui hay buồn, nhưng thật sự mong Cóc có 1 ngày được làm nhân vật chính thật thật của thật- không bị camera ẩn, thấy thương ghê, bị các anh chị ùa vào nhà trong lúc vừa ngủ dậy, rồi xới tung nhà lên mà không cáu, tưởng mình là nhân vật chính là cười toe, không khép được miệng
ngày trước thì không thích hình tượng của Soo lắm đâu, thấy vô duyên vì phản bội quá, mà giờ thấy chàng trai ý tốt tính dễ thương gì đâu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 20-5-2015 20:31:05 | Chỉ xem của tác giả
chỉ có thể là lee gwang soo, nguồn năng lượng vô tận của running man
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 21-5-2015 18:06:53 | Chỉ xem của tác giả
Kwangsoo ah, mong ước cũng chỉ là ướng mong
Anh nhìn dàn hộ thủ nhà Running xem, anh nghĩ mình thắng được ai mà trả thù
Phản bội từ trong máu, có thể thay đổi thái độ trong vòng 1 nốt nhạc như anh sao các thành viên khác tin được Thôi anh ạ, cứ tắt báo thức và mơ tiếp thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 23-5-2015 02:31:15 | Chỉ xem của tác giả
cho hỏi lần trước gary hình như biết sự thật thì phải,đúng không mọi người..??????
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách