Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Thư-chan
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Lee Joon Gi và IU cùng đoàn làm phim "Time Slip: Ryeo" tham gia nghi thức cúng tổ - Hé lộ tạo hình 2 diễn viên chính / Phản hồi Netizen

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 12-2-2016 08:09:56 | Chỉ xem của tác giả
đẹp mà đẹp mà, ưng cả đôi luôn
công nhận lướt qua tưởng ẻm nào :v
nhan sắc ko phải dạng vừa đâu
chúc đoàn phim thành công
thanks chủ thớt dịch tin

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
caseytn + 5 Giun chấm vê eng =)))
chicchick + 5 còn 5 xèng =))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 12-2-2016 10:26:49 | Chỉ xem của tác giả
Đẹp mòa ~ hảo hảo
Anh tứ Quăng Sọt tóc mái thướt tha còn buột đuôi ngựa nữa hơi bị thích mà sao tạo hình bị khác biệt vs mấy hoàng tử khác ta, đồ cũng mào đen luôn ::v
IU nhìn dịu dàng quá nhờ
Cầu mong quay phim ko ai bị thương
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 12-2-2016 10:51:00 | Chỉ xem của tác giả
tạo hình 2 nhân vật chính như vậy là cũng ổn rồi, may mà Tứ gia không màu mè theo kiểu trang phục Táo quân trong Gặp nhau cuối năm như cái news trước không thì mình cũng hết hứng mà hóng phim
tạo hình của IU nhìn cũng xinh xắn dịu dàng, hôm qua lướt fb thấy bà con khen Tứ gia còn xinh gái hơn cả Nhược Hy thấy cũng hơi tội ẻm giờ chỉ lo về diễn xuất, hy vọng IU diễn tiến bộ hơn chứ mấy bộ trước em ý đóng thấy diễn xuất vẫn còn non lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 12-2-2016 11:32:44 | Chỉ xem của tác giả
Duyệt được cái tạo hình :"> cơ mà muốn xem thêm tạo hình của những nhân vật khác nữa, đặc biệt là B
thằng nhỏ đóng vai hoàng tử cổ trang làm mình tò mò quá trời luôn
IU nhìn xinh đấy nhưng hơi lo phần diễn xuất TT^TT Nhược Hy vốn là một nhân vật không hề dễ lột tả đâu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 12-2-2016 13:38:50 | Chỉ xem của tác giả
Tạo hình đẹp. Hoá ra tứ hoàng tử mặc màu đen chứ không phải màu tím hay màu da cam trong bức ảnh trước được tung ra, không thì thành thảm hoạ mất =)
Trang phục của IU nhìn cũng đẹp, màu sắc nền nã, vẻ ngoài cũng giống Nhược Hy nhưng còn xem diễn xuất với mấy cảnh nội tâm như thế nào mới nhận xét được
Cảm ơn chủ thớt dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 12-2-2016 18:41:26 | Chỉ xem của tác giả
xem xong tạo hình mình hài lòng kinh khủng khiếp, anh Joon Ki đẹp zai khỏi phải bàn, lạnh tanh, đầy khí chất
cá mẹt anh chỉ cần trưng ra thui là khối ng chết rùi
nhìn IU cũng dễ thương, xinh xắn nên hóng cặp này lắm cơ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 12-2-2016 21:11:51 | Chỉ xem của tác giả
tạo hình cũng k tệ nha
Cái kiểu đen tuyền với kiểu trang điểm này có vẻ ma mị quá >_< Phong thái của Hoàng tử mix Siêu Trộm và Ma cà rồng
Nhìn sao cũng cảm thấy mị hoặc quá đi... :3
IU nhìn xinh rùi, chỉ trông chờ vào độ hợp vai và diễn xuất của nàng nữa thôi )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 12-2-2016 21:24:21 | Chỉ xem của tác giả
Anh chưa xem bản Trung

cũng chưa thèm đọc truyện vì cơ bản ko đọc được Cổ trang ~

Vì vậy nên lần này anh chẳn cần phải so sánh Tứ Ca của a với bất kỳ ai cả ~

Chỉ duy có chị IU, mặc dù ko ưa chị từ scandal nhưng dù gì thì ngày xưa cũng đã từng mê mệt những ca khúc chị hát nên hi vọng chị ko làm 1 bộ phim kinh điển vs dàn nam diễn viên hoành tráng thế này trở thành thảm họa ~

Và nói gì thì nói: TRƯỚC NHẤT LÀ ƯNG TẠO HÌNH NAM NỮ 9 RỒI NHA <3

Trông bố Jun giống Iljimae hơn là Hoàng tử đó
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 13-2-2016 07:51:32 | Chỉ xem của tác giả
Giờ này em mới lội vào cmt được Mấy bữa toàn coi trên điện thoại, cứ bị báo lỗi
Em thích J Style (lục ảnh thời JStyle ra ngắm mà mê muội ) nhưng mà tạo hình cổ trang mà giống thời J Style thì hơi ba chấm...  Nhìn kì kì ) Đã vậy còn có cái đuôi gà đằng sau nữa kìa Hẳn là Gà ô. Cơ mà hôm bữa có ai đoán trúng lão Gà trong tấm ảnh không ) Nhiều người cứ tưởng là IU   Em thì nghĩ đó chỉ là nhân viên thôi, hóa ra là con Gà ô

[img]%5BURL=http://s12.photobucket.com/user/kieumaiphuong/media/12390830_981524355220279_7870819198687758776_n_zpslmot7q8w.jpg.html%5D[/URL][/img]

Rate

chicchick + 5 Kèo bất hảo =)))
caseytn + 5 Đầu năm hú hát dzữ bây =)))))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 13-2-2016 13:00:22 | Chỉ xem của tác giả
Sao dạo nài toàn ló mẹt lên lúc mọi người ăn uống nhậu nhẹt tàn tiệc không thế nài.
Tạo hềnh đẹp mà, quá là đập chai như mọi khi, có điều hơi hơi giống Jongie, chắc số phận Tứ gia không theo đó mà lấy nước mắt của mị chứ. Mai lập đàn cầu mưa, cho số Tứ Kưa không thảm
Quả đầu cũng theo phong cách bờm ngựa hiện đại, màu sắc đen tuyền Có Có Có Có coan Gà Ô Gà Ô Anh Coá
(vại ra hơm bữa đoán Cam Lè, hay Xanh Nêon là trật tủ hả, cũng được, tưởng phen nài coan phải đi mua ti-quy trắng đen dzìa coi Tứ Kưa )

Bình luận

mài giào gấp đôi chệ lẽ ra phải mừng tủi chệ mài mới đúng =)))  Đăng lúc 14-2-2016 10:29 AM
Nờ kẹo kéo, coá 5 xu *đạp đạp*  Đăng lúc 13-2-2016 08:43 PM
tổn thọ, tổn thọ, qua năm mới Nờ cho em làm chế hả =))) lì xì đêu lì xuỳ đêu  Đăng lúc 13-2-2016 08:23 PM
mị đã gi rõ ràng vác mặt vào "làm giàu là chính" nhé =))) vui lòng banh con mắt ra nha chế =))  Đăng lúc 13-2-2016 08:20 PM

Rate

chicchick + 5 đi sau thời đại nà :))
[PN] + 5 lì xì =))))) thích là có :v

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách