Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1294|Trả lời: 16
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Lee Joon Gi thể hiện tình cảm với EXO Baekhyun từ xa

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Trước buổi premiere, chương trình “Star Show 360” của đài truyền hình MBC đã tiết lộ khoảnh khắc ấm áp trong tập đầu tiên gửi đến khách mời là các thành viên EXO.

Để ủng hộ cho đồng nghiệp của mình – EXO Baekhyun – bạn diễn của anh ấy trong bộ phim  “Scarlet Heart: Goryeo” của đài truyền hình SBS. Nam diễn viên nổi tiếng Lee Joon Gi đã gửi một tin nhắn video bất ngờ chưa đựng tình cảm của mình đến Baekhyun.

Lee Joon Gi đã trìu mến gọi “Hyun-ie”, nam diễn viên đã giành những lời khen ngợi tốt đẹp cho nam ca sĩ thần tượng này. Anh ấy cũng tiết lộ rằng Baekhyun như là một nguồn năng lựợng trên phim trường. Lee Joon Gi giải thích : “Tôi nghe thấy rằng tôi là người có rất nhiều năng lượng nhưng Hyun sẽ là người kế thừa vị trí đó từ tôi”.

Nam diễn viên điển trai cũng chia sẻ thêm rằng : “Cậu ấy đã chuẩn bị rất nhiều để làm cho các diễn viên khác cười khi đang hát ca hát và nhảy múa”. Được khích lệ bởi những lời khen của  nam diễn viên, cậu ấy lại một lần nữa làm cho cả phòng thu òa lên cười khi nhai lại dòng chữ ký của Lee Jung Jae trong “Brand New World” và “Assassination.”

Tuy nhiên Lee Joon Gi cũng lo lắng về đàn em của mình, anh than thở : “Cậu ấy dường như gặp phải khó khăn khi cố gắng duy trì bản thân mình và hình tượng của cậu ấy. Buồn thay cậu ấy không thường ra khỏi căn nhà của mình”.

Diễn viên Jo Jae Hyun và Jo Jung Suk cũng gửi video ủng hộ EXO của mình đến Xiumin và D.O.

Cùng đón xem những điều họ sẽ chia sẻ trong chương trình “Star Show 360” của đài truyền hình MBC sẽ lên sóng vào lúc 23 giờ 10 phút theo giờ Hàn Quốc ngày 19 tháng Chín.

Source: soompi.com
V-trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 17-9-2016 13:27:38 | Chỉ xem của tác giả
giống anh trai lo lắng cho em mình quá Cám ơn bạn đã trans tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 17-9-2016 14:01:06 | Chỉ xem của tác giả
với nam thì chemi từa lưa còn nữ thì tịt hết là sao anh?
Trong phim bao nhiêu hoàng tử thì coi hậu trường ai cũng đưa mắt sang anh thay vì nhìn nữ chính
..dù phim này t thấy xấu bớt r...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
 Tác giả| Đăng lúc 17-9-2016 14:20:31 | Chỉ xem của tác giả
Angel_125 gửi lúc 17-9-2016 02:01 PM
với nam thì chemi từa lưa còn nữ thì tịt hết là sao anh?
Trong phim bao nhiêu hoàng tử ...

anh xấu bớt thiệt nhưng fan anh ngày càng nhiều lên nè ;(( Wang So của chúng em
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 17-9-2016 16:59:06 | Chỉ xem của tác giả
Hi vọng sẽ có sub chương trình đó hehe hai anh em anh truyền năng lượng cho nhau kiểu gì vậy
Cảm ơn bạn dịch nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 17-9-2016 17:27:24 | Chỉ xem của tác giả
Xem mấy phim nhiều nam, mà toàn mỹ nam nam thần kiểu này thường chỉ muốn ship các anh nam với nhau cho nhẹ người để nữ chính khỏi phải chọn qua chọn lại. Thôi các anh yêu nhau luôn đi khỏi cần tranh nữ chính làm chi cho mệt, nữ chính chắc cũng muốn làm hủ mất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 17-9-2016 21:41:35 | Chỉ xem của tác giả
Hai chàng hoàng tử trong Moon lovers
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 18-9-2016 00:43:53 | Chỉ xem của tác giả
hahaha
tứ hoàng tử ủng hộ thập hoàng tử kìa, đúng là mấy ông này diễn chung với nhau 1 phim thôi mà thân thiết hết cả rùi
aja fighting
thanks bạn đã dịch tin nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 18-9-2016 12:46:21 | Chỉ xem của tác giả
Hoàng tử Út trong phim dễ thương muốn chết được...không hiểu sao lại bị nhiều phản ứng phàn nàn..
Dù sao cũng...fting...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 18-9-2016 15:33:49 | Chỉ xem của tác giả
Anh Jun Ki cưng Baekhyun lắm luôn, gọi "Hyunie" ngọt ơi là ngọt TvT xem vid hậu trường anh em quàng vai đùa giỡn nhau đáng yêu cực
Cảm ơn bạn đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách