Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2566|Trả lời: 24
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Lee Dong Gun xác nhận chia tay với Jiyeon (T-ara)

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Lee Dong Gun chính thức xác nhận việc chia tay giữa anh và Jiyeon của T-ara.

Vào ngày 02/02, đại diện của Lee Dong Gun, FNC Entertainment đã chính thức công bố: "Đúng là họ đã chia tay. Chuyện mới xảy ra gần đây. Hai người trở nên bận rộn và rời xa nhau một cách tự nhiên. Cả hai đều muốn tập trung vào bộ phim mà họ đang đóng."

Lee Dong Gun và Jiyeon nhận được sự chú ý lớn khi công bố hẹn hò vào năm 2015 bất chấp khoảng cách tuổi tác (13 tuổi). Sau hai năm hẹn hò, cặp đôi này chính thức duy trì mối quan hệ "tiền bối- hậu bối".

Cre: allkpop
Trans: [email protected]

Update: Tiêu đề bài báo: Lee Dong Gun và Jiyeon chia tay sau 2 năm

Nguồn: Ilgan Sports via Nate

1. [+544, -27] Có vẻ như cuối cùng Lee Dong Gun cũng thức tỉnh rồi. ㅡㅡ

2. [+524, -13] Lee Dong Gun và Jang Giha ㅋㅋㅋ giờ chỉ còn chờ mỗi Choiza nữa thôi ㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋ

3. [+414, -16] Ngay từ đầu đã chẳng hợp nhau rồi

4. [+18, -3] Hãy nhìn lại những người phụ nữ anh đã hẹn hò từ đầu đến giờ đi ... Sao mắt nhìn người của anh lại tệ như vậy ㅠㅠ

5. [+17, -4] Làm tốt lắm, làm tốt lắm, chúc may mắn nhé

6. [+15, -1] Vốn chả trông mong gì vào việc hai người này kết hôn

7. [+12, -4] Anh đã vất vả rồi, Lee Dong Gun-ssi~~~~

8. [+10, -2] Anh ấy là nam diễn viên mà tôi rất thích, nhưng từ sau khi hẹn hò với Jiyeon, tôi cảm thấy sự tôn trọng của mình dành cho anh ấy đã không còn nữa, người ta vẫn nói "ngưu tầm ngưu, mã tầm mã" mà. Đó đúng là cách tự làm xấu đi hình ảnh của mình.

9. [+8, -1] Đáng lẽ anh ấy có thể làm tốt hơn

10. [+8, -2] Đây là thời điểm thích hợp để kết hôn rồi, nhưng không thể kết hôn với một cô gái "webcam" được

11. [+5, -0] Đến lượt Choiza nào~~

12. [+3, -0] Tất cả những cô gái mà anh ấy hẹn hò đều có hình ảnh nổi loạn, lần nào cũng khiến tôi vô cùng ngạc nhiên vì nó khác xa với hình ảnh lịch lãm của anh ấy

Source: Naver

1. [+224, -7] Sao không công bố trong ngày mà lại vào lúc này?? ㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋ

2. [+118, -2] ㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋ Cái tin chia tay trồi lên giữa đêm... đúng là rơi nước mắt

3. [+90, -5] Sao mọi người chia tay nhiều thế nhỉ ㅠㅠㅠㅠㅠ

4. [+52, -1] Chẳng hiểu sao lúc nào mọi người cũng nói "chia tay một cách tự nhiên"??

5. [+47, -1] Công bố vào sáng sớm mai không được à

6. [+45, -7] Đấy chỉ là quãng thời gian Lee Dong Gun tìm một ai đấy để cùng lao xuống dốc thôi

7. [+18 ,-1] Hai người họ chẳng bao giờ phù hợp

8. [+29, -6] Ý kiến cá nhân thì anh này hợp với Jo Yun Hee hơn

Cre: netizenbuzz
Trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 2-2-2017 08:55:43 | Chỉ xem của tác giả
Về cơ bản thì đối với cặp đôi này k ủng hộ cũng k thấy phản đối =.='

Ngay từ đầu thì đã thấy hầu như đa số mọi người k ủng hộ r

Thỉnh thoảng lại nghĩ nếu T-ara vẫn trong thời kì đỉnh cao thì liệu có rơi vào tình trạng này k?

Nhiều cmt còn nhắc đến JGH và CZ nữa, aizz
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 2-2-2017 09:29:00 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Sao Jiyeon bị ghét thế nhỉ? Lee Dong Gun quen những ai mà mọi ng lại kêu toàn người nổi loạn. Xem phim Laurel Tree Tailors dù mọi người thíc hai cặp kia hơn và họ cũng đạt Best Couple nhg mình vẫn thích chemistry giữa LDG và JYH. Chắc do LDG diễn hay hay sao đó, thấy nhìn vào mắt rất tình cảm. Nếu hai ng mà phim giả tình thật thì tốt ghê, mình yêu quý a LDG

Bình luận

anh từng hẹn hò Han Ji Hye, Cha Ye Run cơ mà 2 chị cũng đàng hoàng sao lại kêu nổi loạn nhỉ ( khó hiểu ) giờ 2 chị đã kết hôn & hẹn hò chỉ còn anh lận đận. Haiz   Đăng lúc 2-2-2017 12:01 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 2-2-2017 10:28:22 | Chỉ xem của tác giả
Đầu năm lại có tin chia tay thì cả năm nay có toàn tin chia tay không vậy nhỉ? Suốt năm ngoái toàn tin kết hôn đã thấy vui rồi, tin này cũng hơi buồn một chút nhưng xem bình loạn mọi người có vẻ không ủng hộ cặp đôi này.!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 2-2-2017 10:29:25 | Chỉ xem của tác giả
Lee Dong Gun là nam diễn viên yêu thích của mình, thích anh này từ ngày xem Chuyện tình Paris, diễn xuất rất hay nhưng có vẻ lận đận tình duyên nhỉ, mong anh sớm tìm được người phù hợp ổn định cuộc sống.
Mà sao bạn Jiyeon bị phản đối nhiều thế
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 2-2-2017 11:02:10 | Chỉ xem của tác giả
Ai nói gì thì nói tuy mình không phải fan của hai người này nhưng từ lúc công khai mình đã thích đôi này rồi, cảm giác chú già lo lắng và chăm sóc cho Jiyeon, hai người chụp hình chung cũng rất ngọt. 2 năm ít tin tức cứ nghĩ là êm thấm bên nhau ai ngờ chia tay như vầy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 2-2-2017 11:36:45 | Chỉ xem của tác giả
Biết và thích Lee Dong Gun từ khi xem Chuyện tình Paris và bạn trai tôi nhóm máu B
Trước đây nghe tin có bạn gái cũng thấy mừng vì cũng không còn trẻ nữa và không biết gì về Jiyeon cả
Nhưng khi nghe Lee Dong Gun chính thức xác nhận việc chia tay giữa anh và Jiyeon của T-ara vẫn thấy hơi buồn.
Và cũng vì cái lý do cũ rích là không có thời gian
Thôi chỉ biết mong rằng sẽ sớm có 1 nửa của mình thôi Dong Gun ah
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 2-2-2017 11:50:00 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Có hơi buồn khi nghe tin này
luôn hy vọng jiyeon sẽ tìm được 1 bờ vai
Đúng là thời gian ko có
tình cảm nó sẽ phai nhạt
sao đầu năm mà có tin buồn thế này!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 2-2-2017 11:58:10 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Sao năm nay nhiều cặp chua tay thế. Nghe buồn quá. Mong hai người sớm tìm được nửa còn lại của mình. Thank bạn trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 2-2-2017 12:07:21 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Mới đầu năm đã có 2 tin ct rồi. Với mình cặp đôi này mình k phản đối cũng chẳng ủng hộ, nhưng cứ thấy k liên quan vs nhau cho lắm. Thui cứ để họ tập trung vào công việc, Jiyeon vẫn còn trẻ và xinh đẹp mà, sự nghiệp vẫn còn dài :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách