Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: mark1234
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Lễ trao giải 2015 SBS Drama Awards tối ngày 31.12(Update)

[Lấy địa chỉ]
111#
Đăng lúc 1-1-2016 09:05:05 | Chỉ xem của tác giả
Fairy gửi lúc 1-1-2016 02:53 AM
Sau khi xem danh sách giải thưởng đầy đủ thì kết luận là SBS làm đc 2 việc đúng đ ...

việc chưa đúng thì cả tỉ việc cậu ơi, mấy lễ trao giải cuối năm luôn làm màu vậy mà

công nhận là so vs năm ngoái thì năm nay dàn sao tụ họp tại SBS awards khá là hoành tráng, sao đi thảm đỏ ai cũng rạng ngờ cả. Sân khấu biểu diễn thì cũng rõ là công phu, nhg trao giải thì càng về sau càng thấy ớn

Punch lại 1 lần nữa ít giải, chú Kim Rae Won đc giải gì t còn chả nhớ, chú JJH thì đc TopEx cũng ổn nhg vẫn tiếc là ko đc Daesang. Bên Top Ex nữ thì bó chiếu, trao giải đúng theo kiểu rating . Biên kịch mà trao cho bk của YP chắc đi đầu xuống đất quá, mấy tập đầu còn hòm hòm, mấy tập sau thì viết như dở hơi, trong khi Punch 20 tập mà tập nào ra tập đó

Daesang năm nay thì ngoại trừ bên MBC là fan vote còn đâu 2 đài còn lại đều dính thị phi thì phải. Bên KBS thì đồng Daesang , bên SBS này thì thôi kệ, nói nhiều chắc ăn gạch

Hết năm này đến năm khác kì vọng là SBS sẽ trao giải xứng đáng, vì phim của SBS thực sự chất lượng, nhg kì vọng xong rồi lại thất vọng haizzz

năm sau có phim của cô Young Ae vs chú Song, có điều phim cuối tuần, rating mà lẹt đẹt chắc bọn SBS lại coi như con ghẻ cho xem

Bình luận

Haha đúng là SBS mà trao giải thì đừng hi vọng gì thì tốt hơn :))  Đăng lúc 1-1-2016 10:06 AM
t xem rồi cậu,còn kiểu đeo kính trí thức nữa chứ :)) Năm sau 2 chị em nhà này đi giải là tốt rồi,kệ năm nay đi :3  Đăng lúc 1-1-2016 09:44 AM
nhật hạ ơi, bạn xem preview t7 remember chưa,JW kiểu như Healer vậy đó :D  Đăng lúc 1-1-2016 09:41 AM
tớ biết thế nhưng mong 2 chị em đó đi làm khách mời trao giải vậy mà chắc vẫn chăm chỉ quay phim roài, 2 chị em này chắc ko thích thị phi :)  Đăng lúc 1-1-2016 09:13 AM
à Remember thì phải năm sau,phim chưa đi đc nửa đường mà :) Phim mà Mark nói thì tớ chưa xem news,nếu đúng như vậy thì có hơi khó cho cô Bo thật :((  Đăng lúc 1-1-2016 09:11 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

112#
 Tác giả| Đăng lúc 1-1-2016 09:05:27 | Chỉ xem của tác giả

Video tái hiện lại những HIT nhạc phim SBS trong 15 năm qua

Bình luận

Ôi nhớ lại 1 thời Piano đã ám ảnh mình đến nỗi không dám ngồi vào đàn vì cứ mãi nghĩ đến người cha già đáng thương.  Đăng lúc 6-1-2016 09:30 PM
Thanks mark nhá, tìm cái này sáng giờ :D  Đăng lúc 1-1-2016 08:00 PM
woa, cảm ơn bạn đã trích dẫn. Coi mấy cái lễ trao giải chỉ thích mấy màn tái hiện OST mà mình yêu thích như thế này thôi.  Đăng lúc 1-1-2016 02:45 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

113#
Đăng lúc 1-1-2016 14:58:06 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng Joo Won nha
KYJ xinh quá đi mất.
Sao k thấy dàn cast Pinocchio vậy???
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

114#
Đăng lúc 1-1-2016 15:59:17 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng Joo Won, giải thưởng này coi như lời khích lệ cho sự nghiệp của Won đây mà

Cậu ấy xứng đáng với nhiều vai diễn ấn tượng lại có rating cao

Trong khi ở KBS cậu ấy đã có những vai diễn xuất sắc mà vẫn không được cái giải này

Còn ở SBS thiên hạ phàn nàn về cái kịch bản, rồi này nọ lọ chai gì đó

nhưng Won cùng đoàn phim vẫn kéo được ratting vượt ngưỡng 20% đầu tiên cho các phim trong tuần

Sáng lên đã thấy những bình luận ác ý không hay nhắm đến cậu rồi,

Ờ thì nghề diễn viên luôn là cái bia cho người ta ném tiêu,

Nếu cứng bền có thể trụ lại lâu, nếu yếu thì tiêu, vì vậy làng giải trí Hàn mới có nhiều người tự tử đến vậy đó

Tôi hy vọng Joo Won là một người mạnh mẽ bền bĩ trước sóng to gió lớn.

Luôn cống hiến nhiều dạng vai diễn khác nhau hơn nữa Fighting!

Thanks thớt!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

115#
Đăng lúc 1-1-2016 18:13:56 | Chỉ xem của tác giả
Woww!! Hôm trao giải ai cũng đẹp trai đẹp gái quá <3
Yoo Jung nay nữ tính trưởng thành ghê ta ơi <3
Haizz...Bận năm cũ năm mới giờ mới coi được các lễ trao giải
Gì thì gì vẫn thích nhà SBS nhất thôi <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

116#
Đăng lúc 1-1-2016 20:21:59 | Chỉ xem của tác giả
Cái đài này ngày càng sáng tạo, sáng tạo các kiểu giải Làm ăn với Tàu nhiều quá nên tính sáng tạo cũng hơi na ná nhau Giờ ĐTH nào cũng trao giải kiểu cứ vui chơi là có quà. Joo Won được Daesang cũng bõ công cân team, cơ mà nhiều giải như vậy đâm ra loãng cả cái cao quý
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

117#
Đăng lúc 1-1-2016 23:10:09 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
so với Kim Rae Won và Kim Huyn Joo thì Joo Won ko thể sánh bằng được.
Nhưng dù sao cũng chúc mừng Joo Won .
Thật sự thấy tiếc khi Soo Ae ko được giải nào vì chị thật sự xuất sắc trong Mask
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

118#
Đăng lúc 1-1-2016 23:29:31 | Chỉ xem của tác giả
Fairy gửi lúc 1-1-2016 02:53 AM
Sau khi xem danh sách giải thưởng đầy đủ thì kết luận là SBS làm đc 2 việc đúng đ ...

đọc bình luận Knet chửi mà hả hê lắm bạn chủ yếu là chửi SBS làm ăn không ra gì, còn mỉa mai không biết Punch hay chú Kim Rae Won có làm gì đắc tội với ông lớn SBS nhỏ nhen không

cái kiểu SBS thì đã rành rành ra đó rồi, trao giải dựa trên rating. Kim Tae Hee trong YP mà đặt cạnh chị Kim Hyun Joo trong I have a lover là đủ hiểu luôn rồi

Soo Ae thời Dã Vương nổi như cồn còn bị SBS đối xử bạc bẽo. Cũng chẳng còn gì để nói.

phim hay người ta có mắt nhìn, biết xem thì sẽ được công nhận thôi

không ai bảo Joo Won tệ nhưng xin lỗi là vẫn chưa thể so với Kim Rae Won trong Punch hay Kim Hyun Joo trong I Have A Lover
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

119#
Đăng lúc 1-1-2016 23:45:47 | Chỉ xem của tác giả
Giải đã trao rồi thì đâu thể lấy lại được , nhưng dù sao mấy cái giải họ
cho cho có ấy mà , thích ai thì trao cho người nấy , mình cứ tưởng ss
Kim Hyun Joo được ái giải cao quý chứ , tiếc ghê .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

120#
Đăng lúc 2-1-2016 03:56:53 | Chỉ xem của tác giả
đúng là giải trao cho có mà
SBS trao giải kiểu này làm mất giá trị của mấy giải thưởng quá
năm rồi SBS toàn phim hay cuối cùng trao giải vớ vẩn không hiểu được
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách