Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 15597|Trả lời: 145
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Kim Soo Hyun và Lee Hyun Woo sẽ tham gia "Running Man"

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Diễn viên Kim Soo Hyun và Lee Hyun Woo sẽ xuất hiện trong một chương trình giải trí.

Kim Soo Hyun sẽ tham gia vào chương trình truyền hình "Running Man" của đài SBS. Anh đã trở lại chương trình này sau lần tham gia đầu tiên vào tháng 6 năm ngoái.

Kim Soo Hyun đã quyết định xuất hiện trong chương trình này để quảng bá cho bộ phim sắp tới của mình "Secretly and Greatly". Nam diễn viên Lee Hyun Woo, cùng công ty quản lý với Kim Soo Hyun và cũng là diễn viên trong bộ phim cũng sẽ xuất hiện trong chương trình.

Buổi ghi hình sẽ diễn ra vào ngày 13 tháng 5, ở gần Seoul. Kim Soo Hyun hy vọng sẽ nhận được nhiều phản hồi giống như lần xuất hiện trước của anh trong chương tình này.

Bộ phim "Secretly and Greatly" của Kim Soo Hyun được dựa trên một bộ truyện hoạt hình trên web (web-toon) về một đặc vụ Bắc Hàn sống tại Nam Hàn. Các diễn viên khác bao gồm Park Ki Woong, Lee Hyun Woo, Son Hyun Joo... Bộ phim sẽ công chiếu vào ngày 05 tháng 06.

Source: http://www.ohkpop.com/109168/kim ... -woo-in-running-man
Translator: [email protected]

Rate

Số người tham gia 5Sức gió +25 Thu lại Lý do
JustWendy + 5 YAYYYYYYYYYYYYYYYYY!!!!!!!!
minnie_db5sk + 5 Cảm ơn bạn
DungKòi + 5 khóc ròng :(((
gemangel + 5 Cảm ơn bạn ^^
misshan15 + 5 Ủng hộ 1 cái ^^!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 3-5-2013 10:29:33 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Ô! Chơ đợi sự xuât hiện của anh , dạo này ghiền RNM quá rồi.
Chắc sẽ vui lắm đây , cũng muốn gặp lại huyn woo sau god of study rồi . Hihi
Mong sau khi ra mắt nhà mình sẽ dịch sub phim này , thấy cốt truyện sẽ hấp dẫn đây .

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +3 Thu lại Lý do
misshan15 + 3 Sofa nà!!!! *wink* =)))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 3-5-2013 10:29:46 | Chỉ xem của tác giả
quoa bạn dịch news nhanh quá)
nghe tin thương lượng sáng giờ phập phồng chờ đợi cuối cùng cũng có tin chính thức )
đã biết là đã được mời thì chắc sẽ tham gia mà xxx
Cute cúp pồ này tham gia RM rồi...thích quá đi ))
mong sao các chú đạo diễn cho 2 xì pai này chơi nhìu trò chơi đồng đội lên cho zui
thua tan tác bị dìm hàng tả tơi cũng được chứ đừng để lén la lén lút đi rình xé bảng tên một mình nữa tội lắm ))))
Cám ơn bạn dịch news nhé!!

P/s tưởng nhớ lại Boss trùm sò chỉ giỏi lo lắng và tự kỷ của RM 1-0-2 {:176:} )))))

Bình luận

*đạp* cô còn dám chơi cờ nhôn với tôi hử =))))))))) oánh chít giờ  Đăng lúc 3-5-2013 12:27 PM
*chát* về với bé rầu đấy hử =)))) sao cô nỡ dàn cảnh boss thộn lên cho bàn dân thiên hạ xem thế nài =)))  Đăng lúc 3-5-2013 12:12 PM
uh, sau quốc tế thiếu nhi 1 ngày luôn =)))))))))  Đăng lúc 3-5-2013 11:41 AM
@HT: sau khi dòm lên lịch, ta đoán là phát ngày 2/6, trước xì pai 3 ngày, quá đẹp! =)))))))))))  Đăng lúc 3-5-2013 11:37 AM
ss cũng nghĩ thế!  Đăng lúc 3-5-2013 11:29 AM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +3 Thu lại Lý do
gemangel + 3 Boss của tôi! =)))))))))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 3-5-2013 10:38:36 | Chỉ xem của tác giả
Thấy tin của Running Man là nhảy vào xem ngay :D
Lần này có Hyun Woo tham gia nữa, chắc sẽ gay cấn và hấp dẫn đây
Thích HW hồi To The Beautiful You, người đâu cute thế chả biết T^T
cảm ơn bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 3-5-2013 10:38:38 | Chỉ xem của tác giả
Sáng giờ thấy trên Nate cũng lao nhao vụ này ^o^ Mà có tin bảo là chưa confirm, vẫn còn đang thương lượng gì đó ^^

Mình nghĩ có lẽ là confirm rồi mà các bác sợ lộ thông tin rồi ảnh hưởng đến việc ghi hình nên mới mập mờ bảo là "chưa xác nhận" này nọ ^^ Chứ lần trước The Thieves Ngố đóng cái vai tí tẹo mà còn ghi hình 1 tập RM để tuyên truyền, thì lần này anh ta mần hẳn vai chính lại còn là 2 tính cách thì lý do gì anh ta ko tham gia trừ khi ko được mời? {:433:} ))))))

Lần trước bị làm nhiệm vụ có 1 mình, 1 thân ngố thộn chống chọi với RM )))) Coi thấy cute cơ mà cũng tiếc vì anh ta ko được chơi trò chơi, ko bị rượt đuổi, ko bị dìm mà cứ tự kỷ ko )))) Kỳ này nhớ trở lại hoành tráng, đòi lại những gì đã mất nghen Ngố )))))

RM fighting! ^o^ Dìm Ngố tan nát đê!!! ))))))))

Bình luận

*đạp* ss cũng mong rứa lại còn giả vờ. *đá* em đang nói trúng tim đen của ss rầu chứ giề. he he  Đăng lúc 3-5-2013 07:17 PM
Vũ khí nào cũng ko tác dụng vs em đâu. =)) Ep của Ngố là ep bao nhiêu ạ? ko biết có đc mần 2 tập ko ? *mơ*  Đăng lúc 3-5-2013 04:43 PM
Vũ khí gì ạ ? ss chỉ cần chuyển phát nhanh con zai ss cho em là em tỉnh liền.  Đăng lúc 3-5-2013 04:39 PM
Sau lần trước ta đã thề sẽ ko hot hiếc chi nữa =))))))))) cơ mà cô Ri đã tuyên bố làm cho nó hot xình xịch rầu, Ri nhể? =))))))))))))))  Đăng lúc 3-5-2013 03:16 PM
@HT: đúng ùi, kỳ này chắc nhà mình ngồi ngoài cầm cờ cổ vũ thoai, chứ cũng hơm có sức mà đu sub hot, kinh nghiệm xương máu..... =)))))))))  Đăng lúc 3-5-2013 03:15 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 3-5-2013 10:41:23 | Chỉ xem của tác giả
woa!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
có Lee Hyun Woo   nữa   nà
thích  anh  bạn  này  nè, trong phim  với  MinHo và  Sulli
nhìn  anh ấy  cute  ghê  luôn
hóng RM lần  này  nữa   rồi   {:290:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 3-5-2013 10:47:58 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi, 2 zai đẹp này cùng tham gia thì làm sao mà cưỡng lại được sức hấp dẫn của các anh ý chứ :x.
Zai nào cũng có nụ cười tỏa nắng đặc trưng thế chớ.
Bao giờ thì được ngắm các giai thi tài nhể.
Tò mò tóa
Chờ mong tóa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 3-5-2013 10:50:35 | Chỉ xem của tác giả
oaaaaaa  có Kim Soo Hyun trước đóng "the moon embracing the sun" với Lee Hyun Woo phim " To the Beautiful You"
nhìn cả 2 cute thật
hóng  Running Man lan này nữa rồi{:306:}{:286:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 3-5-2013 10:55:16 | Chỉ xem của tác giả
chả hiểu tập có 2 chú bé này sẽ có chủ đề là gì nữa nhỉ??"?? kể ra cũng bồ hóng ra phết
Cái mẹt chú bé HW đến dễ thương mà, búng ra sữa lun ý, chả hiểu lúc bị xé bảng tên sẽ trông ntn nữa. nghĩ đến thôi đã thấy bùn cười r
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 3-5-2013 10:59:54 | Chỉ xem của tác giả
2 bạn này đúng là cute vô đối luôn! iu quá {:176:}{:155:}{:155:}
nhớ tập soo hyun đến săn vàng hài thiệt..anh chàng hơi nhút nhát và hơi ngộ ngộ {:184:}{:184:}
còn Hyun Woo trông nai tơ..ko biết thể hiện thế nào nhỉ {:95:}{:95:}
hóng quá! kiểu gì anh Hươu nhà mình cũng ghen tỵ cho coi !{:98:}{:98:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách