Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: edward.cullen
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] Kevin Cheng - Trịnh Gia Dĩnh (鄭嘉穎)

[Lấy địa chỉ]
71#
Đăng lúc 23-10-2011 16:43:18 | Chỉ xem của tác giả
Các bạn vào link này vote cho KK đoạt giải ảnh Đế năm nay nha. Trong đây có đầy đủ hướng dẫn từng bước. Các bạn cứ làm theo có gì hok hiểu thì để lại comment nha
http://charvin-vn.net/forum/thre ... s-2011-989-1-1.html
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 31-10-2011 10:31:49 | Chỉ xem của tác giả
sao fan của kk trong topic này ít vào thảo luận hay post tin thế nhở. Mình cũng thường vô topic này nhưng thấy ít fan comment và đưa tin quá. Mình lại lười post tin cho cả 2 bên (vì mình thường post tin về kk bên DAN nhiều hơn ) Các bạn lên comment thường nhá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 31-10-2011 18:34:44 | Chỉ xem của tác giả
Game ghép hình chào mừng sinh nhật Long ca

Giới thiệu game:Trò chơi xếp hình từ bức ảnh của Long ca. Người chơi ghép những mảnh hình có sẵn thành một bức hình hoàn chỉnh. Người thắng cuộc là người có thời gian hoàn thành bức hình nhanh nhất.tức là thời gian hoàn thành bức hình chứ ko phải thời gian gửi bài dự thi nhanh nhất

Cách chơi:
- Download Hình mẫu, Puzzle cho sẵn về máy, mở chương trình Puzzle (*.exe) để bắt đầu chơi, sau khi hoàn thành hình ghép trên màn hình máy tính của bạn sẽ hiện lên thời gian hoàn thành Puzzle. Chụp lại màn hình bằng công cụ Capture hoặc bằng phím Print Screen và gửi ảnh kết quả vào topic., cap hình phải có bảng thời gian chơi nữa nhé
- Thời gian cho một vòng chơi là 5 ngày kể từ ngày công bố Puzzle mới, kết quả sẽ được tổng kết và trao giải sau mỗi vòng chơi 1 ngày.
- Mỗi ng đc  gửi nhiều hình  dự thi nhưng chỉ đc tínhkết quả nhanh nhất  ( không cần  edit bài trước đó )
- Sau khi tổng kết, kết quả sẽ đc công bố ở thread Ngô Kỳ Long

Phần thưởng: (Kèm thuế)
- Giải nhất: 150$
- Giải nhì: 100$
- Giải ba: 50$

HÌNH MẪU

Download Puzzle

Thời gian gửi kết quả: 31/10/2011- 5/11/2011

Kết quả gửi về nhà Long ca nhé:
Nhà Ngô Kỳ Long
Sr spam^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 4-11-2011 18:08:34 | Chỉ xem của tác giả
Thấy ít mem vào nhà quá. mình vào mình post giống như đang tự nói 1 mình í{:264:} Mong mọi người thường xuyên tham gia thảo luận về KK há
Đây là fim Thunderous Drug Raid dịch nôm na là Chiến Dịch Chống Ma Túy. Tuy nhiên đây chỉ là quảng cáo cho fim năm 2012. Hok bít KK có tham gia ko vì KK từng nói đầu năm 2012 KK sẽ sang Đại Lục đóng fim. Thấy poster nhìn hấp dẫn quá làm mình nhớ đến fim Tìm Lại Một Nữa ghê. Fim đó KK đóng cực đạt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
Đăng lúc 4-11-2011 20:16:07 | Chỉ xem của tác giả

weibo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
Đăng lúc 4-11-2011 20:28:50 | Chỉ xem của tác giả
Đây là 1 đoạn trong bài báo bên dưới, do fan chỉ dịch có 1 đoạn nhỏ nên chúng ta cũng đành chịu. Bạn nào giỏi tiếng Trung thì dịch hộ nhá. Mún bít bài báo này nói gì về kk lắm.

Kevin Cheng có 1 chút hối tiếc:"trong phim Split Second (30 Ngày Điều Tra) nói về nam vai chính chỉ sống có 30 ngày ở thế giới này. Tôi thik kịch bản này và cũng cảm thấy rằng tất cả mọi người sẽ thik nó nhưng khi nó được phát sóng, thì phản ứng lại bình thường. Một số nghệ sĩ sợ già, phải đi tiêm thuốc. Tôi sẽ ko làm điều đó. Nó sẽ có hại cho diễn xuất."(thuốc mà kk đề cập là thuốc tiêm kéo dài tuổi thanh xuân. Kk đã từng bị đồn là tiêm loại thuốc này).

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
Đăng lúc 8-11-2011 21:05:46 | Chỉ xem của tác giả
trang của anh í ở đây à.mình xem mấy fim anh í đóng cùng chị xa thi mạn rùi nhưng mà cuối cùng vẫn thấy fim anh í đóng cùng chị thi thi trong bộ bộ có vẻ đẹp đôi hơn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

78#
Đăng lúc 9-11-2011 21:33:00 | Chỉ xem của tác giả
maiau gửi lúc 8-11-2011 21:05
trang của anh í ở đây à.mình xem mấy fim anh í đóng cùng chị xa thi mạn rùi nhưng m ...

topic của KK có ở nhiều web khác nhau lắm, mình thì tham gia tất cả, miễn là có liên wan đến KK là "nhập cuộc. Topic của KK bên DAN hoặc kst.vn cũng có. Thấy topic này ít thảo luận quá, các bạn í đâu rùi hok bít. Còn việc kk xứng với ai thì đó là cảm nhận của mỗi người, cái này ko ai dám quản được, mình thì thấy cứ diễn viên nữ nào xinh đẹp thì đều xứng đôi với kk hết, KK vốn đẹp zai mà{:301:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

79#
Đăng lúc 12-11-2011 01:33:21 | Chỉ xem của tác giả
Quảng cáo tí nha các bạn ^^. Mời các bạn tham gia game Bộ gia

Tại đây : http://kst.net.vn/thread/-2011-b ... hd--1200-425-1.html
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

80#
Đăng lúc 13-11-2011 03:19:34 | Chỉ xem của tác giả
Thích Kevin với Niki lắm .

@ Weibo