Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: phuongminh.122
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nữ] Kang So Ra - 강소라 - Chào mừng tới Tiệm bánh So Ra!

[Lấy địa chỉ]
1081#
Đăng lúc 12-4-2012 16:35:48 | Chỉ xem của tác giả
vừa đọc cái tin cúa ss Bonie về WGM!
nói chung là cũng thấy hụt hẫng lắm, vì sẽ ko được xem những màn tình cảm đậm mùi sến súa của 2 vợ chồng nữa
cũng ko được thấy ss mặc áo cưới, và Teuk mặc áo chú rể để có thể chụp ảnh kỉ niệm với nhau, coi như là chút kí ức đẹp cho 1 show truyền hình!
nhưng cũng vì đã nghe tin đồn là chương trình sẽ kết thúc nên cũng thấy đỡ shock hơn! vốn dĩ Teuk cũng bận chạy SS4, làm MC...nên gánh thêm WGM thì cũng là quá nặng! hơn nữa mình cũng muốn ss được nghỉ ngơi thoải mái hơn, ko anti, ko camera...chỉ có ss vui vẻ, lạc quan đi chơi, tung tăng tung tăng...
tiếc vì cái bobo ko đc thực hiện, nhưng cũng hài lòng vì những event (tuy có ít nhưng mà chất) của 2 người làm cho nhau!với fan thì đó cũng là vui rồi!!
cái chính là sau DH2 thì chỉ biết hóng WGM để biết thêm tin tức của ss, nhưng cái này cũng tịt ngóm mất r, nên chắc sẽ còn cạn thông tin hơn. huhu
nhưng thôi, ko có cái này thì có cái khác..thời buổi công nghệ thông tin thế này...sao phải xoắn??hehe
p/s1: cũng đã xem thử M&L. thấy cũng có thú vị đấy!đang thích mê Junho vs Soeun, hhe
p/s2: thưa ss, chắc ss cũng buồn..nhưng thôi ss ạ, có thêm nhiều kỉ niệm và quen biết những người tuyệt vời như mấy zai SJ cũng đã là 1 niềm vui đúng ko ss?nhờ nó mà e biết nhiều hơn về con người ss và yêu mến ss hơn! chúc ss sớm có dự án mới để các fan còn hóng hớt và ủng hộ!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1082#
Đăng lúc 12-4-2012 22:25:54 | Chỉ xem của tác giả

Mặc dù có là một tin đồn nói của đài MBC We Got Married  sẽ ngừng phát sóng, đoàn làm phim sản xuất cho chương trình hiện đang xem xét thêm một cặp đôi mới.

Ngày 12 tháng 4, một phát ngôn viên cho chương trình cho biết, "tin đồn là không đúng sự thật. Chúng tôi đang thảo luận về việc thêm một vài chương trình để làm cho nó thú vị hơn. "

Tin đồn ra khi Music and Lyrics cáp kênh MBC Music đã được lên kế hoạch để chiếu vào ngày 14 tháng 4 thay vì  We Got Married  do MBC đình công.

Nhà sản xuất Kim Hyun Joon cho chương trình nói, "Chúng tôi đang suy nghĩ về việc phát sóng chương trình một lần nữa khi cuộc đình công chấm dứt. Chúng tôi đã không nghe bất cứ điều gì từ công ty về việc dừng phát sóng chương trình. "

Nguồn: Korea.com

P/S: thank chị grace2109{:306:}

Ôi,hay quá lại típ tục xem teukso vào thứ 7 hàng tuần rùi

{:308:}{:290:}{:299:}{:284:}

Bình luận

YEH !! Thanks Bina  Đăng lúc 13-4-2012 02:37 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1083#
Đăng lúc 12-4-2012 23:00:42 | Chỉ xem của tác giả
bina gửi lúc 12-4-2012 22:25
Mặc dù có là một tin đồn nói của đài MBC We Got Married  sẽ ngừng phát sóng, đoàn ...

ss nghe cái tin dừng chiếu vừa mừng vừa lo
xong 1 lúc sau lại nghe thấy cái tin chiếu tiếp lại vừa lo vừa mừng
=))
cái đài MBC này đúng là không đỡ được, đôi TeukSo này cũng gian nan vất vả gớm nhế?
cơ mà lửa thử vàng gian nan thử sức, cái gì càng khó khăn gian nan thì càng đc trân quý
với lại tình chỉ đẹp khi còn dang dở, thôi thì dang dở như thế này thì đài MBC sẽ bị ném đá nhiều, nhờ đó thì TeukSo của chúng ta cũng sẽ được nhớ đến nhiều (Lol)
thôi thì nàng Ra dù gì cũng mang cái danh gái có chồng, đài  MBC có thương tình couple này cho anh chị đi quay cái chương trình Music and lyric đấy để thay ep chia tay cũng được đấy, dù gì cũng chỉ có 3 tuần thôi,mà thằng Hô của ss cũng vừa mới kết thúc xong,đến lượt anh chị là vừa đẹp.Muốn nhìn thấy nàng Ra mặc váy cưới, bẽn la bẽn lẽn bên chồng,=)).mún nhìn thấy anh Tấc xấu hổ cười duyên ( anh này cười duyên thật,phải công nhận,mỗi lần cười 2 cái má lúm hiện ra,sax,mất ngủ mất mấy s)

nửa đêm lảm nhảm nói linh tinh
dạo này nhà Ra vắng vẻ quá,

Bình luận

MBC làm cho mn hoang mang kinh khủng:((((((((((  Đăng lúc 13-4-2012 12:34 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1084#
Đăng lúc 13-4-2012 10:25:08 | Chỉ xem của tác giả
Ôi, không bít WGM sẽ cancel hay không đây mà sao thông tin cứ loạn lên thật
Từ trước tới nay bé Ra toàn đóng cặp với zai đẹp nhưng toàn zai trẻ mà đây là chương trình đầu tiên bạn í đóng với zai già nên mình thik lắm. Nếu mà END thì ... ôi, mình ko dám nghĩ tới ngày đó đâu.....
Thực ra mình ship Jin Woon và Sora cơ vì 2 đứa nhìn hình thức trong DH2 hợp nhau lắm nhưng mà bạn Jin ít tuổi hơn Ra mà Ra lại suy nghĩ chín chắn nên chắc chắn ko thể đc rùi...
Lảm nhảm 1 hồi và kết luận cuối cùng là mình đang ship TeukSo vì mình là Dimple Coupe Fan mừ..kakaka
Ps: MBC liệu hồn, đây là show duy nhất ta còn gặp đc Ra nên nếu kết thúc thì

Bình luận

MBC cứ liệu hồn =))  Đăng lúc 13-4-2012 11:29 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1085#
Đăng lúc 13-4-2012 12:38:38 | Chỉ xem của tác giả
Super Junior Lee Teuk bày tỏ sự phản đối đối với việc "We got married" bị hủy bỏ
Lee Teuk đã bày tỏ những suy nghĩ của anh ấy về việc WGM bị hủy bỏ.
Một tờ báo đã thông báo rằng chương trình WGM sẽ bị hủy bỏ hoàn toàn vì cuộc đình công của đài MBC, và vào ngày 12 tháng 4, LT đã bày tỏ sự phản đối với việc này bằng việc đăng tải một dòng tweet trên trang twitter chính thức của anh ấy: "Không, không, điều này không thể xảy ra ~ chúng tôi mới chỉ gặp nhau được một thời gian thôi"
Trước dòng tweet này, vào ngày 10 tháng 4, WGM đã thông báo trên trang chủ của họ rằng "Chương trình sẽ bị hủy bỏ vào thứ 7 ngày 14 tháng 4 và thay vào đó sẽ trình chiếu Music and Lyrics".
Ngay sau khi cư dân mạng đọc được thông tin này, một tin đồn bắt đầu lan truyền về việc WGM sẽ bị hủy bỏ và khán giả bắt đầu lên tiếng, nói rằng họ không hiểu vì sao mà chương trình lại có thể kết thúc như vậy.
"Chúng tôi sẵn sàng đợi, chúng tôi sẽ xem tạm những tập special, nhưng việc hủy bỏ toàn bộ chương trình là sao?" và "Lý do của chuyện hủy bỏ này là gì? Làm ơn hãy chiếu tiếp đi" và còn nhiều comment khác nữa. Họ cố gắng để chương trình có thể phát sóng trở lại.
WGM đã phải chiếu những tập special vào tháng 2 bởi vì cuộc đình công và đã chiếu một vài tập vào tháng 3, và một lần nữa lại không thể chiếu vào ngày 7 tháng 4.

Cre: allkpop.com
Translated by me

---
Mình nghĩ là MBC chỉ nói sẽ không chiếu vào thứ 7 ngày 14 tháng 4 thôi, chứ không nói là hoãn chiếu mãi mãi. Thế nên mọi người cứ yên tâm chờ tin chính thức.
Mà mình thấy vui vì Teukie đã bày tỏ sự thất vọng của mình như vậy ^^ Chứng tỏ quay WGM với Sora unnie cũng vui đó chứ. Ta vẫn còn hi vọng mong manh là vẫn được xem nàng mặc váy cưới.
Đây là ảnh do fan ghép
[img][/img]

cre: wgmleeteukandkangsora
reup by me

Bình luận

TeukSo muo^n nam  Đăng lúc 13-4-2012 06:33 PM
đến a già còn ko muốn kết thúc nữa là fan cuồng Teukso như ta đây:))  Đăng lúc 13-4-2012 03:41 PM
like cái ảnh :">  Đăng lúc 13-4-2012 01:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1086#
Đăng lúc 13-4-2012 20:15:49 | Chỉ xem của tác giả
Basic House Making film

Cre: vimeo@Kang Sora's Baidu

Bình luận

chị ơi,mang sang thớt new showbiz đi chị  Đăng lúc 13-4-2012 11:01 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1087#
Đăng lúc 13-4-2012 21:47:53 | Chỉ xem của tác giả

cre: baidu

Bình luận

ko make up trông xinh hơn ý ;))  Đăng lúc 14-4-2012 11:47 PM
mặt mộc vẫn xinh vô đối  Đăng lúc 14-4-2012 09:51 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Gavn2310 + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1088#
Đăng lúc 14-4-2012 01:15:42 | Chỉ xem của tác giả

Cre:tumblr.com
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1089#
Đăng lúc 14-4-2012 21:20:26 | Chỉ xem của tác giả
ảnh Basic house mới

Cre: basichouse.co.kr

Bình luận

suz
Sora k hề béo đâu bạn ạ, tay chân rất bé, chỉ là cái mặt hơi phính nên cảm giác thế thôi :)  Đăng lúc 14-4-2012 09:58 PM
ảnh nào t cũng thích cả. nhưng nhìn ss vẫn hơi béo. hjhj  Đăng lúc 14-4-2012 09:52 PM
ah mình thích cái này, cười tươi :)  Đăng lúc 14-4-2012 09:34 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1090#
Đăng lúc 14-4-2012 21:55:37 | Chỉ xem của tác giả
k biết phim tiếp theo của sora là gì nhỉ?
hóng quá
dạo này toàn quay CF
hichic
vẫn thich xem phim hơn
xem lại Sunny nào

Bình luận

uh. mới đây còn chụp quảng cáo với Kim huyn joong nữa  Đăng lúc 15-4-2012 06:59 PM
Mình cũng thích sohee, like cái ava của bạn ^^ Sora dạo này phải nghỉ ngơi chút bạn ạ ^^  Đăng lúc 15-4-2012 09:16 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách