Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: StefanieVu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] Kang Dong Won - 강동원

[Lấy địa chỉ]
3721#
Đăng lúc 8-4-2017 14:06:19 | Chỉ xem của tác giả
Đây ng thương của cả nhà đây. Ảnh vỡ vd vì tui còn chỉnh sáng với cắt mặt quý nhân share ảnh vì giờ quý nhân xóa thẳng khỏi insta rồi

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3722#
Đăng lúc 9-4-2017 16:26:58 | Chỉ xem của tác giả
Chỉ là anh có niềm tin

Nhưng nhiều khi tui không thể yên tâm nổi. Vững tâm lên 1 chút, giả điếc thôi mà...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3723#
Đăng lúc 10-4-2017 15:41:24 | Chỉ xem của tác giả
Vài lời riêng e muốn nói với cả nhà về vấn đề blacklist, hoàn toàn quan điểm cá nhân thôi ạ

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3724#
Đăng lúc 10-4-2017 21:51:40 | Chỉ xem của tác giả
Hội phản động đây rồi, Cò ơi anh ở nơi nao

Anh dấm dúi 1 góc thế này à trốn kỹ quá a k sợ tui tìm k ra a sao chợt nhớ lúc nào đi nhậu a cũng ngồi góc là sao nhỉ đặc biệt là chỗ a ngồi cứ phải cách xa chỗ gái ngồi cả trăm mét ))

Chủ tịch hội đồng phản động Đúng là nghĩ nhiều quá nên nhìn chú phờ phạc hẳn đi. Chợt nhớ ra chú cũng chịu nhiều thiệt thòi lắm mà..giữ gìn sức khỏe chú nhé

Hic cò ơi nhớ a lắm..
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3725#
Đăng lúc 10-4-2017 22:12:53 | Chỉ xem của tác giả
Anywhere you go, let's me go too
That's all I ask of you..

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3726#
Đăng lúc 11-4-2017 01:44:15 | Chỉ xem của tác giả
Hãy nhìn sự khập khiễng chiều cao giữa anh và cô ng yêu màn ảnh của anh Thật k hiểu cặp đôi này lên màn ảnh sẽ trông như nào Nhớ ngày xưa a ước ng yêu của a cao trên 1m7, k biết thực tế thế nào chứ trong phim giấc mơ ấy thường bị dìm 1 cách phũ phàng

Tiền thì kiếm cả núi mà giày thì có mỗi 1 đôi trường diễn từ năm này sang năm khác là sao hả a
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3727#
Đăng lúc 11-4-2017 08:04:50 | Chỉ xem của tác giả
Sóng gió qua rồi, giờ mới dám lảm nhảm...
Bức thư xin lỗi kia là vào ngày 5.3
Còn đây là anh của ngày hôm đó

Vẫn kiên cường hoàn thành những shot hình cuối cùng trên phim trường. Thương và cảm phục anh lắm..

Bình luận

oh thì ra đây là anh ngày hôm ấy. Rất mệt mỏi nhưng vẫn chuyên nghiệp thực hiện tốt nhất các cảnh quay :)  Đăng lúc 11-4-2017 10:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3728#
Đăng lúc 11-4-2017 18:05:12 | Chỉ xem của tác giả
Trong spo này chỉ dành cho fan anh, ng khác rờ vào đừng trách tui

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3729#
Đăng lúc 11-4-2017 23:05:42 | Chỉ xem của tác giả
Dong Won
Tui tin anh lần này anh nhé
Anh là đàn ông, anh trưởng thành dù phải trải qua nỗi đau, anh mỏng manh nhưng anh không dễ vỡ, anh không nhìn nhầm người...
Anh cũng k phải diễn viên thiếu trách nhiệm đến thế..

PD Kim
Bằng mọi sự trân trọng cháu vẫn dành cho giới Chungmuro
Cháu tin chú đã sửa kịch bản
Đó là lý do chú cast chú Woo Sung trước
Rằng đó là đề nghị từ chú Woo Sung
Và dù cháu không thể hiểu tại sao nhân tài sân khấu kịch nghệ bao nhiêu chú lại không chốt
Thì cháu vẫn còn tin vào cái con số 100 tỷ có sức nặng không đùa...

Tui chưa bao giờ tin một cái gì nó lung lay như thế này
Và tui chưa bao giờ sợ thế này
Bởi dù có bỏ anh đi, thì nếu In Lang có biến cố gì, tui vẫn sẽ rất đau

Dong Won, dù lần này tui k hiểu gì thật, nhưng tui vẫn tin anh và chờ anh
Anh đừng biến tất cả thành niềm tin mù quáng nhé
Tui k thể chịu đựng nó lần thứ 2 trong đời đâu

Bình luận

@ss zizstar :(( @ss khuehien: chắc như bắp rồi ạ..  Đăng lúc 12-4-2017 04:30 PM
@zizstar: tin này vẫn chưa confirm, tui có đọc là người ta gửi kịch bản đến công ty quản lý, và cô ấy đang xem xét, không nên quá nghiêm trọng vấn đề nv  Đăng lúc 12-4-2017 11:15 AM
vụ ko cast rockie mà cast HHJ trong In Lang hả em???  Đăng lúc 12-4-2017 10:58 AM
ss không biết chuyện gì xảy ra. Nhưng ss chọn tin tưởng anh.  Đăng lúc 12-4-2017 10:00 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3730#
Đăng lúc 12-4-2017 16:28:20 | Chỉ xem của tác giả
A ơi tôi thương anh..
thương anh sống k hổ thẹn với trời đất mà bị ngta chà đạp..
Thương anh chưa kịp thoát khỏi nỗi đau này lại đến cơn nguy biến khác. Nếu a thắng, a vẫn là kẻ bị lợi dụng trong bàn cờ tiến quân của người khác..nếu a thua, cái cảnh tượng 3 phim liền không sinh lời sẽ giúp anh biến mất khỏi chungmuro trong nháy mắt..Kẻ đã từng là bạn diễn của anh, sao ông tàn nhẫn thế? 1 mũi tên trúng 2 đích, khi ông nhìn thấy a tôi bắt đầu vững tay thì ông ra chiêu. Ông độc địa và thâm thù như cái con mắt sâu hoắm của ông. Tôi chỉ muốn lột da những kẻ như ông!!!!!!!!

Giờ tôi biết làm gì đây ngoài cầu nguyện
Cầu tổ nghề thương anh, yêu anh, vì anh là nghệ sĩ chân chính. A k bao giờ muốn và cần chống lưng nên ngta nhăm nhe càn quấy
Cầu anh đừng lao lực, đừng quá cay đắng, hãy cố hết sức của mình thôi
Cầu PD Lee Myung Se nếu có gì xảy ra hãy ở bên anh con thêm lần nữa, PD Lee Chang Dong hãy kiên nhẫn, xin chú đừng buông tay
Cầu cả cái loại đã dùng tiền dùng quyền cướp giải, mua vai có mặt dày thế nào thì vẫn còn chút lương tâm và lòng tự trọng cuối cùng, tự cải tổ mình đi trước khi ăn bám người khác

Anh cười hiền, lúc nào cũng thế. Và tôi yêu nụ cười ấy, dù đằng sau nó là bao nhiêu sự cay đắng, nỗi trớ trêu..

Bình luận

@ e chống mắt coi hắn với PD Kim hạnh phúc đc bao lâu :)))  Đăng lúc 14-4-2017 07:33 AM
suy nghĩ ít thôi cô em :)) nghe như mùi xã hội đảo điên ấy. Chuyện đâu còn có đó, hồi sau sẽ rõ. Kẻ nào muốn hại anh rồi cũng ko yên ổn đc đâu, trời có mắt   Đăng lúc 13-4-2017 09:33 PM
Rồi nha :(  Đăng lúc 13-4-2017 12:20 PM
Yuli ơi, mấy hôm nay m ko ol trên kites. Yuli đang nói ai muốn hại anh thế :(. Có thể ib tớ đc ko?  Đăng lúc 13-4-2017 10:09 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách