Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: bubeohaman
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Joo Won- Một diễn viên tuyệt vời với tâm hồn của Peter Pan

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 11-11-2013 22:21:19 | Chỉ xem của tác giả
Joo Won để kiểu tóc trong Ojakgyo Brothers trông lương thiện hơn
Mấy kiểu tóc trong King Of Baking,Bridal Mask và Good Doctor thì đóng phản diện trông hay hơn
Chẳng biết JW sẽ đóng trong Ghsot và Catch Me như thế nào còn good doctor thì nhìn trông phờ phạc quá

Bình luận

Đọc com của bạn cứ tưởng là news "Joo Won gây sốt với kiểu tóc mới" :v  Đăng lúc 12-11-2013 07:44 AM
bạn nên còm về new bạn nhé.  Đăng lúc 11-11-2013 11:11 PM
Vâg cái com vô duyên nhất trog ngày=)) đã hem đọc thì đừg ở đây phát ngôn vớ vẩn chả liên quan thế bợn, thấy tin nào của W bợn cũng nhảy và   Đăng lúc 11-11-2013 10:44 PM
Mà lạ là toàn còm chẳng liên quan đến news mà mod không xóa bài nhỉ?  Đăng lúc 11-11-2013 10:41 PM
Mình thấy news nào của JW bạn này cũng phải chê điểm gì đó. Nói từ thớt phim Nice Guy đến mấy nhà nữa là ko thích JW. Ko thích thì đừng còm news người ta.  Đăng lúc 11-11-2013 10:41 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 11-11-2013 22:32:26 | Chỉ xem của tác giả
Mềnh yêu tâm hồn trẻ thơ trong Won lắm lắm
tâm hồn nguyên sơ như thuở ban đầu
lúc nào cũng chăm chỉ, cũng cố gắng
lại chân thành giản dị, không hề mặc bệnh ngôi sao
mà mềnh nói thật
Won í, không mắc bệnh ngôi sao đc đâu, với tâm hồn như thế, thay đổi sẽ là điều khó khăn mà
Won cứ giữ mãi tâm hồn tươi trẻ như vậy nhé ^^
Và tình yêu với nhạc kịch & diễn xuất nữa, lúc nào nó cũng thắm thiết và sâu sắc đến vậy
iêu lắm ấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 11-11-2013 22:34:57 | Chỉ xem của tác giả
Joo Won thì giỏi rồi, hồi đó mình xem Vua bánh rất ghét ảnh nhưng sang phim Mặt nạ là đổ đứ đừ luôn, càng tìm hiểu đọc phỏng vấn thì lại càng thích Won. Mà bài này đọc sao mà hay thế, có thể thấy đó h Won chẳng thay đổi gì, tính cách, thói quen, gần gũi, sự chân thành, dù là Won ngày càng nổi tiếng hơn. Phục nhứt là Won luôn chăm chỉ và rất chịu khó, từ khoảng thời gian mới tham gia nhạc kịch cho tới tận h, thói quen đi sớm trước  1 tiếng để lau dọn các thứ nữa, nể Won thật đó. Làm việc gì cũng hết mình, cũng nỗ lực hơn người khác, khiêm tốn có, thật thà rất, lại dễ thương, hiền lành, thấy Won rất khác biệt với những ngôi sao Hàn khác mà mình biết.
Bạn dịch hay lắm, mình rất thích, mình mong Won sẽ thành công hơn  nữa, và vẫn là 1 nguời với bản chất vốn có k thay đổi bản thân để tăng giá trị của bản thân.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 11-11-2013 22:37:02 | Chỉ xem của tác giả
“Sự mê hoặn lớn nhất của Won chính là sự ngây thơ vô số tội”.
“Một trái tim trẻ thơ như Peter Pan”.
mọi người đều nói đúng ghê news này hay thặc đó
trong suy nghĩ của mình , Won oppa cũng là người như vậy
ví anh ấy như Peter Pan là không hề sai
Won hát hay quá :3 giờ mới biết >.< không biết nhảy có đẹp không nhĩ

Bình luận

nhìn giống búp bê bị hư thặc :))) lắc mung cũng được quá chứ hahah.... tks bạn nhiều ^^  Đăng lúc 12-11-2013 02:02 PM
coi cái này hay hơn nà :)) https://www.youtube.com/watch?v=fmf071PqTo8  Đăng lúc 11-11-2013 11:32 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 11-11-2013 22:39:26 | Chỉ xem của tác giả
Bạn Joo Won là một người rất chân thành nhé
Phim nào của bạn cũng đều tạo dấu ấn trong lòng người xem
Dù bạn ấy hiện đang rất nổi tiếng nhưng lại luôn luôn gần gũi và đáng yêu
Cám ơn bạn chủ thớt đã dịch news

Bình luận

cảm ơn bạn rất nhiều nha^^  Đăng lúc 11-11-2013 10:50 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
 Tác giả| Đăng lúc 11-11-2013 22:43:49 | Chỉ xem của tác giả
myhuyen0607 gửi lúc 11-11-2013 22:37
“Sự mê hoặn lớn nhất của Won chính là sự ngây thơ vô số tội”.
“Một trái tim trẻ  ...

ví Won với Peter Pan thì mình nghĩ là một phần từ Good Doctor Won đóng vai peter Pan trong vở kịch
còn ngây thơ vô tội thì đúng là Won bờm có thương hiệu rồi
ngoài ra còn ham ăn, mê cá và skipshin với các huyng
còn khỏan nhảy nhót thì bạn tự oánh giá nha, bonus clip cho bạn coi lun nè
đây là fanmeeting ở Nhật^^

cre:Mjwonnie moon

Bình luận

@ssKa: êm chỉ khoái khúc bợn lắc mung như mí cô ấn độ thâu^^ @ssVan: em còm đúng news mà ss, cho em phỡn tí nữa ;"))  Đăng lúc 11-11-2013 11:35 PM
Lúc diễn nhạc kịch bạn ấy cũng phải nhảy nhót mà, cũng gọi là có tí kinh nghiệm đi, hà hà  Đăng lúc 11-11-2013 11:32 PM
:))))))))))) thâu thì lâu lâu mới phởn, cứ tự nhiên nhưng nhớ đúng rule nhé. :">  Đăng lúc 11-11-2013 11:31 PM
@ssVan: em phỡn nhất mừ^^em đang định làm post nữa, đằng nào cũng mang tiếng mặt dầy rồi :">  Đăng lúc 11-11-2013 11:26 PM
:)))))))))))) thớt phởn quá, post bài lien tù tì thế hở. :))))) ss chưa có thời gian trả nợ e nữa, cả cho bé ZangCass nữa. Đảm bảo sẽ trả nợ, chưa bít lúc nào thui   Đăng lúc 11-11-2013 11:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 11-11-2013 23:03:02 | Chỉ xem của tác giả
chrisbsaa12 gửi lúc 11-11-2013 22:21
Joo Won để kiểu tóc trong Ojakgyo Brothers trông lương thiện hơn
Mấy kiểu tóc trong King ...

Không muốn trả lời bài bạn chút nào nhưng cũng có 1 vài muốn nói lên để bạn suy ngẫm nhé

Trong mỗi chúng ta ai cũng có idol của riêng mình, bạn cũng vậy và mình cũng vậy. Mình thích Joo Won và bạn cũng sẽ có idol yêu thích trong lòng bạn. Mỗi người ai cũng có 1 hướng đi riêng, thay vì mỗi news của Won bạn com rất khó chịu thì sao bạn không chịu khó đọc tin tức về idol của mình đi chắc chắn sẽ hay hơn nhiều so với việc bạn cứ canh news của Won đọc rồi com với 1 tiêu chí không hề thiện cảm chút nào.

Chắc chắn 1 diễn viên không thể được lòng hết tất cả mọi người, có người thích thì cũng có người ghét. Đó là quy luật hiển nhiên trong giới showbiz. Nếu bạn không thích thì bạn cứ làm lơ cho qua, sao cứ phải tự làm cho bản thân mình khó chịu và những người đọc com cũng sẽ rất khó chịu. Và điều tối kỵ nhất là bạn cứ đem Won so sánh từ người này đến người khác. Hết YSH đến LMH, vài bữa trước thì lại là tiền bối đóng cùng với Won trong OB, giờ lại đến SJK, không biết còn bao nhiêu người bạn so sánh tiếp nữa.
Bạn so sánh thế này mình chẳng buồn chút nào đâu, vì tài năng của Won thế nào không cần mình phải nói, những người yêu thích Won thật lòng điều thấy rõ điều này hết rồi bạn nhé.

Hy vọng bạn sẽ đọc, ngẫm nghĩ và hiểu và đừng lặp lại nữa bạn nhé

Bình luận

Đọc qua và cười qua vậy thôi. Niềm tin của mình không đổi là được :))  Đăng lúc 12-11-2013 08:31 AM
Em nghĩ nhà mình ko cần buồn/khó chịu về những còm thế này nữa. Rút kinh nghiệm từ cái vụ em trans news đó ss. Ai nói gì kệ họ...  Đăng lúc 12-11-2013 08:29 AM
:(((((( sao thế ss? ko giữ đc bình tĩnh vậy. Ng ta đã chính thức tuyên bố ko thích JW rùi mà, kệ người ta đi ss. Về nhà hú hí với Bờm đêeeeeeeeeeee  Đăng lúc 11-11-2013 11:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 11-11-2013 23:53:22 | Chỉ xem của tác giả
Sẽ thật thiếu sót nếu bỏ qua tin này của bạn Bờm, hầu như nó bao hàm cả chặng đuờng sự nghiệp của bạn và con người bạn như thế nào.
Tuy là theo dõi bạn khá lâu, được nghe bạn chia sẻ nhiều điều nhưng lần này lại nghe những lời nhận xét khác từ đạo diễn hay bạn bè, đồng nghiệp thì mềnh mới cảm nhận sâu sắc hơn về con người của bạn, có một sự xúc động k hề nhẹ của mềnh khi đọc bài này và cả cái sự tự hào nữa.
Người ta khi hoạt động trong showbiz ít nhiều cũng đã thay đổi để phù hợp, để ra cái gọi là phong cách ngôi sao còn bạn thì vẫn vậy, vẫn là bản chất ấy của mấy năm trước k hề thay đổi, chỉ điểm này thôi đã rất đáng quý rồi Bờm ạ. Huống chi Bờm lại có quá nhiều điểm tốt, nhất là sự chân thành, khiêm tốn, đam mê đó Bờm.
Bạn cũng rất khiêm tốn khi nói về cái ước muốn được trở  thành người Thầy giảng dạy diễn xuất cho sinh viên. Bờm sẽ làm được thôi, chàng trai thực sự tỏa sáng nhờ tài năng, và được yêu mến rất nhiều bởi chính trái tim thuần khiết ngây thơ như Peter Pan.
Hóng Ghost sẽ thành công để bạn thỏa niềm sung sướng nhân đôi
Tks chủ thớt rất nhiều, tin chất quá ^^

Bình luận

^^cảm ơn bạn nha :">  Đăng lúc 11-11-2013 11:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 11-11-2013 23:58:44 | Chỉ xem của tác giả
nghe cái vid quá hay lun

giộng ấm lắm, WOn iu quý :x

cái tin này nhìn muốn hoa, đọc muốn ngất vì sung con bà sướng T__T

Won đúng là 1 ngôi sao điềm đạm, k bao giờ tỏ vẻ thế này thế kia

đó là điều mình yêu nhất, luôn chăm chỉ với công việc để cho khán giả xem chất lượng nhất

Iu.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 12-11-2013 00:21:01 | Chỉ xem của tác giả
Won ơi ! Oppa biết cảm giác khi đọc news này như thế nào ko ?

Hạnh phúc sung sướng

Có cảm giác như vỡ òa, muốn khóc vậy

Em thích tính cách đơn giản của Oppa, thích sự chăm chỉ và nỗ lực của Oppa, càng thích con người đơn thuần như 1 đưa trẻ ấy. Em càng thích Oppa vẫn luôn là Oppa ko hề bị ánh sáng của sự nổi tiếng làm mờ đi con người chân thành, giản dị và đáng yêu ấy. Có rất nhiều người nổi tiếng họ ko còn là họ như ban đầu nữa, nhưng Won mãi là Won thôi. Người tuyệt vời nhất mà em từng biết. cảm ơn Oppa đã có mặt trên cuộc đời này để em biết mình đã yêu.

Thank bé Bư nhiều nhé ^^

Bình luận

nhưng mà oppa hơm iu em đâu^^oppa có cá vàng mới rầu, oppa sẽ iu ssPark em nhé=)))) ss ngoi muộn dữ^^em đi ngủ đây, ss ngủ ngon nha^^  Đăng lúc 12-11-2013 12:24 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách