Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: ZangCass
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Joo Won chiến thắng Daesang đầu tiên sau 5 năm debut "Tôi sẽ là một diễn viên chân chính." | Vietsub Joo Won at SBS Drama Awards 2015

[Lấy địa chỉ]
91#
Đăng lúc 6-1-2016 19:11:54 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng Won của chúng em, những gì anh đã đóng góp, mồ hôi công sức và có cả những giọt nước mắt nữa. 5 năm ra mắt chỉ với vai phụ nhưng anh lại thể hiện nó quá xuất sắc. Với niềm đam mê diễn xuất, diễn xuất hết mình, nghiêm túc bởi vì anh thích nó. Anh cũng nói đến nhiều về việc giải thưởng cao hay thấp với anh không quá quan trọng. Nhưng thật sự với anh nếu được nhận 1 giải thưởng lớn hay nhỏ thì với anh đó là niềm tự hào. Rằng những gì anh thể hiện đã được mọi người công nhận.
Tuổi 20 đã trôi qua với những nhọc nhằn, vất vả nhưng đầy ý nghĩa với anh và cả với fans. Bước sang ngưỡng tuổi 30 hãy vẫn là Joo Won của ngày hôm qua, ngày hôm nay và ngày càng phát triển anh nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

92#
Đăng lúc 6-1-2016 19:49:00 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

Chúc mừng anh, vai diễn hoàn toàn xứng đáng
Mong anh có nhiều dự án mới trong năm tới
Cảm ơn bạn dịch tin nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

93#
Đăng lúc 6-1-2016 20:19:33 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

Chúc mừng Chúc mừng
Joo won chiến thắng rồi , a ý đã thật cố gắng và để lại vai diễn ấn tượng
Mong a sẽ giành đc nhìu giải thưởng nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

94#
Đăng lúc 6-1-2016 20:26:01 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

chúc mừng Joo Won, đã đến lúc JW sẽ nhận được các phần thưởng xứng đáng cho nỗ lực không ngừng nghĩ trong thời gian vừa qua, sau 5 năm tân binh nay đã là ngôi sao của mọi người,
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

95#
Đăng lúc 6-1-2016 20:34:12 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

Bị ấn tượng rất nhiều bởi diễn xuất của joo won
Giải thưởng daesang á đâu có là gì, bởi vì hiển nhiên trong lòng người hâm mộ thì anh đã đạt được giải thưởng này rồi
Vai diễn Yongpal quá thành công luôn
Hy vọng sau này còn được hóng nhiều các bộ phim có anh ý đóng :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

96#
Đăng lúc 6-1-2016 20:41:43 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

JW thì trước hay sau cũng đều rất đáng quý

1 người bạn diễn đc đồng nghiệp yêu mến

JW rồi sẽ còn tiến xa hơn nữa, mình tin giải thưởng đó ko phải là thứ JW cần, chỉ là cố gắng hết mình cho từng vai diễn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

97#
Đăng lúc 6-1-2016 20:54:06 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

Chúc mừng chàng trai mạnh mẽ nhất trong tất cả các diễn viên thời đại của anh, người đã làm nên biết bao "sóng gió" trong các bộ phim mà anh tham gia. Giải thưởng này thực sự đánh dấu một bước tiến vượt bực của anh chàng đã có bao nhiêu phim bảo chứng rating.
chúc mừnggggggg
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

98#
Đăng lúc 6-1-2016 21:12:04 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

Sau bao nhiêu năm cuối cùng đã được đền đáp xứng đáng
Chúc mừng Joo Won. Hy vọng sắp tới có thêm nhiều tác phẩm nữa để anh có thể tỏa sáng hơn
Cảm ơn chủ thớt đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

99#
Đăng lúc 6-1-2016 21:12:56 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

Oh wao, that quá vui mừng. Tôi đã làm 1 điều không mấy thích hợp với độ tuổi của mình là đã nhảy nhót một lúc lâu để chúc mừng cho cậu ấy.
Không nói đến những vấn đề liên quan đến việc có những nhận xét khá là khắc khe đối với kịch bản của Yong Pal. Chỉ riêng với Joo Won thì đây là bộ phim chứng minh được sự trưởng thành cũng như là khả năng đa dạng hóa các kiểu tính cách hình ảnh nhân vật khác nhau. Giải thưởng này là 1 công nhận cho tài năng ấy của cậu ấy. Dù trước lễ trao giải tôi có 1 chút hồi hộp, nhưng bản thân cũng cảm thấy không tìm ra được người nào khác xứng đáng nhận giải thưởng này ngoài Joo Won.
Xin chúc mừng và cảm ơn vì những công sức, đóng góp của Joo Won cống hiến cho khán giả chúng tôi những bộ phim tuyệt vời.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

100#
Đăng lúc 6-1-2016 21:16:37 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

Chúc mừng anh nha
Bao nhiêu vai diễn thành công Bao nhiêu phim bom tấn giờ anh mới có cái Daesang đầu tiên
Hẳn là xúc động lắm. Yêu Won nhiều nhiều
Cố lên nữa nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách