Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: cana
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Jo Jung Suk trở thành người mẫu đại diện cho hãng mỹ phẩm “IOPE Men” 2017

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 1-2-2017 22:24:56 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

mình mới xem vài phim của Jo Jung Suk là Thuật xem tướng, Muôn kiểu ghen tuông. Tuy không đến mức hâm mộ hay nghĩ ảnh đẹp trai nhưng cũng thấy ảnh cũng có duyên. Chúc ảnh có nhiều phim thành công hơn nữa trong năm mới.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 2-2-2017 00:08:15 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Da đẹp cỡ đó làm đại diện cho hãng mỹ phẩm là vừa đẹp rồi )))
Năm mới ráng đóng phim nhiều nhiều cho em ngắm với nhe anh yêu. Mà nhớ chọn phim nào nó lành lành tí, đừng bịnh nữa em đau lòng lắm )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 2-2-2017 00:40:55 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

IOPE chọn JJS làm gương mặt đại diện thì đúng là rất phù hợp với mục tiêu hướng đến tiêu chuẩn làn da cho tuổi trung niên. Ngoài làn da hoàn hảo, JJS còn đang thu hút nhiều sự chú ý bởi tiếng vang của Incarnation of Jealousy. Năm mới chúc JJS sẽ có nhiều dự án thành công hơn nữa. Cảm ơn chủ thread đã dịch tin, cảm ơn món quà lì xì đầu năm từ chủ thread
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 2-2-2017 00:50:52 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Quan tâm Jo Jung Suk từ lúc xem "Muôn kiểu ghen tuông" với Running man Chúc anh hoàn thành xuất sắc vai trò người mẫu đại diện hãng IOPE và thành công hơn nữa trong các dự án tiếp theo. 2017 thành công nào
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 2-2-2017 01:07:13 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Hi vọng năm mới a sẽ thành công hơn nữa
thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 2-2-2017 02:54:05 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Năm 2016 quả là thành công đối với anh Jo Jung Suk, dự án nào anh tham gia cũng được khản giả yêu mến. Hãng mỹ phẩm IOPE là hãng mỹ phẩm cao cấp, toàn chọn gương mặt đại diện là top star thôi. Sang năm mới 2017, chúc anh JJS thành công hơn nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 2-2-2017 07:46:23 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Chắc ảnh cũng phải giữ gìn ghê lắm mới được làn da đẹp như hiện giờ, so với con gái như mình quả thật mình thua xa về cái độ siêng năng làm đẹp, thấy nhục giùm bản thân . Thích lối diễn vô cùng tự nhiên và duyên dáng của ảnh, nhìn cái mẹt cứ hài hài ko chịu được
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 2-2-2017 08:04:59 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

da ổng còn đệp hơn da mình nữa trời ơi
quảng cáo mỹ phẩm là đúng rồi
mấy ông này da còn đẹp hơn da chị em phụ nữ nữa, ông trời bất công T.T
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 2-2-2017 08:10:01 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Năm vừa rồi anh đã vất vả nhiều rồi. Cảm ơn anh vì luôn nỗ lực hết mình đem lại những tác phẩm hay cho mọi người. Anh không phải kiểu đẹp trai lung linh lãng tử nhưng mà vẫn rất thu hút và lôi cuốn người xem. Hy vọng năm nay anh sẽ đem đến cho mọi người nhiều tác phẩm chất lượng hơn nữa.
Mà anh con trai mà da đẹp quá :'(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 2-2-2017 08:34:49 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Làn da của anh đẹp nên được chọn quảng cáo mỹ phẩm là đúng rồi. CF cũng đẹp nữa.
Chúc mừng năm mới anh Sukie!
Chúc anh năm mới sức khỏe, hạnh phúc và đạt thành công trong sự nghiệp.
Thanks bạn dịch tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách