Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Lộng_Nguyệt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] Jing Bo Ran – Tỉnh Bách Nhiên (井柏然)

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 25-5-2015 15:46:08 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Các bạn xem tập 5 Hoa tỷ đệ chưa?  Nhiên ca đúng là ng đàn ông để cưới làm chồng thôi. Ấm áp hết sức
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 25-5-2015 16:47:09 | Chỉ xem của tác giả
Mình có xem rồi, thấy Tỉnh Bảo quả là kiểu người có thể làm người khác an tâm, nương tựa.
Ẻm rất hiểu ý người khác nhé, lúc Ninh Tịnh đi không nổi TB quyết ở lại, biết chị này thích được dỗ dành chiều chuộng nên ngồi chọc mấy câu thế là chị í đi một mạch luôn ẻm biết đi chung với con gái sẽ gặp rất nhiều vấn đề, cơ mà với mỗi người mỗi vấn đề đều hết sức chu đáo nên cái gì cũng giải quyết được.

TB cũng rất là quyết đoán, lúc bàn bạc nên đi tiếp đến đỉnh hay là đi xuống, Tiểu Sảng với Hứa Tình - hai cô tiểu thư nhất đám muốn xuống, những người khác thì có người muốn lên, có người thì sao cũng đc, bàn bạc lung tung lên, Sảng mệt quá cũng ko muốn cản đường người khác nên muốn xuống một mình (tính ẻm bướng mà), DD với Ý Hàm muốn đi tiếp. TB trong lòng cũng muốn đi lên đến đỉnh, nhưng nghĩ lại trách nhiệm hướng dẫn viên phải nghe hết ý kiến mọi người, rồi cảm thấy nếu vượt quá sức một số người mà có chuyện thì sẽ ko ổn, nên đứng dậy nói đi cùng đi, về cùng về, ko thể tách nhóm, em quyết định mình cùng về, thế là mọi người về luôn. Chị Ninh Tịnh còn nói ko cần biết chuyện gì chị í mà thấy con trai quyết đoán là chị í cứ làm theo thôi mà công nhận thấy mọi người cũng dã man thật, đi bộ 2 ngày thế sức lực cũng kinh khủng lắm.

Ngoài ra còn thấy em í hài ghê, cứ ngâm nga cái bài hát mà lời của nó là bài 'Đồng thoại' còn nhạc thì ẻm ghép nhạc Tây Du Ký vào, rồi cứ hay tám chuyện với mấy chị, chọc mấy chị cười suốt.

Tập sau TB có vẻ vất vả, có vẻ cũng bắt đầu điên đầu rồi làm hướng dẫn viên đâu đơn giản, nhưng mà TB chắc đc thôi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 25-5-2015 17:49:27 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Tập hqua mình chỉ xem raw ko hiểu mọi ng nói chuyện gì chỉ qua hành động mà đoán thôi. Nhưng chỉ còn như vậy đã đủ để đánh giá con ng của Tỉnh bảo ca ko có gì để chê. Tập 5 vs những đứa ship Nhiên Sảng như mình quả thật rất đã mắt, quan tâm em tới cả chân tơ kẽ tóc nhưng ko vì thế mà lơ là ng khác. Tập sau hình như là đi dubai đúng ko bạn?

Bình luận

Tập sau đi Turkey bạn à, Tỉnh Bảo sắp đuối rồi haha  Đăng lúc 27-5-2015 05:36 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 26-5-2015 00:56:47 | Chỉ xem của tác giả

[16.05.2015] Vietsub Happy Camp

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 28-5-2015 12:08:56 | Chỉ xem của tác giả
27/5/2015 Họp báo phim điện ảnh 'Tam Thành Ký'
Phim này Lưu Thanh Vân và Thang Duy là dv chính, Tỉnh Bách Niên và Từ Hải Lộ ko biết chính hay thứ chính, mà hình như sẽ là tỷ đệ luyến.
Tháng 9/2015 sẽ công chiếu.

pic cre: weibo

Bình luận

Phim này quay xong lâu rồi bạn à  Đăng lúc 28-5-2015 11:25 PM
ủa họp báo là quay xong chưa bạn  Đăng lúc 28-5-2015 05:00 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 28-5-2015 12:16:46 | Chỉ xem của tác giả
27/5/2015 Họp báo phim điện ảnh 'Tam Thành Ký'

pic cre: weibo

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 30-5-2015 23:59:32 | Chỉ xem của tác giả
Hoa tỷ đệ đã tới ~ tâm hồn ta lại điên đảo

Sở thích rờ đầu con trẻ

Ăn không (mặt Tiểu Sảng mắc cười ghê)

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 31-5-2015 21:57:41 | Chỉ xem của tác giả
Hum qua trong Hoa tỷ đệ bợn Nhiên kể về mối tình đầu, hôm nay 'mối tình đầu của Tỉnh Bách Nhiên' đã thành chủ đề hot trên weibo ))) các em fan còn up hình mình lên nói là mối tình đầu của Nhiên
Nhiên kể bạn gái thời đi học của ẻm tóc dài, mặt hơi tròn, mắt hai mí to, hai bạn thích nhau đi chơi chung với nhau lâu rồi, nhưng mà người tỏ tình là bạn gái, lại tỏ tình trong ngày cá tháng 4
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 31-5-2015 23:24:46 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Hqua xem thấy Tỉnh ca vất vả ghê. Dương và Nhiên có vẻ hợp cạ toàn share quần áo cho nhau, cười nhất khúc tốc chăn lên khiến em nó xấu hổ. Không biết tập sau Nhiên gây ra vụ gì mà khiến Tịnh cô cô khóc thế
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 13-6-2015 23:54:14 | Chỉ xem của tác giả
Tuy mới xem hoa tỷ đệ đến tập 2 nhưng đã thích a Tỉnh quá ạ ( lúc đầu tìm xem là vì có Yang Yang, ai dè kết luôn a Tỉnh hồi e xem happy camp cũng có thẩy ảnh đẹp trai r nhg lúc ý  đang để ý  bạn Dương nên thấy cũng bt ai dè ủng hộ thớt ngày một to lớn ạ hehhe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách