Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: MyCoi
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Ji Chang Wook trên tạp chí Elle Men Hong Kong

[Lấy địa chỉ]
71#
Đăng lúc 30-6-2015 21:08:34 | Chỉ xem của tác giả
Ji Chang Wook lúc nào cũng đẹp trai, lại tài giỏi, hát hay nữa. dạo anh anh bận quá, lại sắp sn của anh rồi, giữ gìn sức khỏe nha anh. <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 30-6-2015 21:23:46 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

đẹp trai quá, man quá, iu quá

Anh ấy lúc nào cũng sáng chói hết, dù bất cứ nơi đâu, dù bất cứ hoàn cảnh nào

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 30-6-2015 22:56:05 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

Ồi ôi, theo tui thấy bạn Wook đủ tiêu chuẩn đứng top 1 luôn ấy! Chỉ với câu: " Tôi chắc chắn rằng một khi tôi bắt đầu hẹn hò, tôi sẽ cống hiến hết bản thân mình hoàn toàn không có bất cứ điều gì giữ lại; Tôi sẽ là một người bạn trai biết nghe lời bạn gái - 100%. " là duyệt cho bạn Wook ngay và luôn nhóm đứng đầu "the most wanted men".
Ước gì bạn trai mình giống bạn í 80% cái suy nghĩ khi iu đương, và đẹp trai chỉ cần 70% của bạn là đc òi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 1-7-2015 02:38:54 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

anh ta có biết tôi đọc cái đoạn cuối mà ghen tị muốn chết
anh thì cố gắng tăng cân, còn tôi thì uống nước lã qua ngày cũng vẫn tăng cân như thường
mà cái hình mẫu lý tưởng trả lời chung chung thế này thì chắc anh zai vẫn chưa hẹn hò với ai đâu nhỉ
mong dự án mới của anh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
Đăng lúc 1-7-2015 08:11:21 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

ấu mài gáttt, thằng chả càng ngày càng đẹp quá thể cơ mà đẹp trai lai láng lại còn yêu hết mình, nghe lời bạn gái 100% trời đất quỷ thần ơii, làm người yêu em nghe anh *ảo tưởng - ing*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
Đăng lúc 1-7-2015 08:18:07 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

Wook ca đẹp trai lắm! thích anh từ cười lên donghae vì cái nụ cười tỏa nắng đó đó
Thích nhất là hoàng đế trong phim hoàng hậu ki, ngu ngơ nhưng mà ngon giai
Mong ang sự nghiệp ngày càng thăng hoa để tụi em có nhiều phim xem, gặp lại anh liên tục  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
Đăng lúc 1-7-2015 08:47:06 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

Hết tạp chí Trung Quốc, xong Nhật Bản, bi h lại Hồng Kông. Từ hum qua đọc được nhiều tin của zai quá ^^
Cái câu trả lời pv ntn " Tôi chắc chắn rằng một khi tôi bắt đầu hẹn hò, tôi sẽ cống hiến hết bản thân mình hoàn toàn không có bất cứ điều gì giữ lại; Tôi sẽ là một người bạn trai biết nghe lời bạn gái - 100% "
Thật khiến người khác suy nghĩ đen tối . Thế nào là cống hiến hết bản thân . Các bạn khác có suy nghĩ đen thui giống tui hem
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

78#
Đăng lúc 1-7-2015 08:56:51 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

Bạn ý đẹp zai rạng ngời lun ý <6
Ăn 6 bữa 1 ngày tưởng sẽ làm béo nhưng thực chất k phải, chia nhỏ bữa ra như thế mới giữ dáng
Anh ăn thật khoa học ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

79#
Đăng lúc 1-7-2015 09:32:43 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

Chúc mừng Ji Chang Wook! Gần đây quả thật anh đã được nhiều báo chí Trung Quốc, Hồng Kông phỏng vấn. Danh hiệu "Nam Thần" dành cho những nam tài tử anh tuấn. JCW không chỉ có một bề ngoài của một "Nam Thần", anh còn có một khả năng diễn xuất độc đáo đã đem lại sự thành công của anh.
Cảm ơn bạn đã dịch tin nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

80#
Đăng lúc 1-7-2015 10:33:58 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

Phải rồi con người ham ăn như anh thì một ngày ba bữa đâu có đủ, phải 6 bữa :v
Người thật thà như anh thì dĩ nhiên sẽ chiều bạn gái hết sức rồi.
Thanks chủ thớt dịch news
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách