Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: cana
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Jealousy Incarnate, Jo Jung Suk & Gong Hyo Jin phân đoạn đạt rating kỷ lục 15.8%

[Lấy địa chỉ]
71#
Đăng lúc 20-9-2016 21:36:25 | Chỉ xem của tác giả
Cả đời chưa thấy cái phim nào lầy lội dã man như phim này ) Đoạn bác Shin vào bệnh viện kiểm tra ở tập 2 ( hay 3 gì đấy) làm mình cười đến mức ngã ngửa )) Cơ mà mình có thiện cảm với bạn nam phụ hơn :v :v :v
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 21-9-2016 08:33:26 | Chỉ xem của tác giả
hóng tập 9 tối nay, phim quá hài hước và tình tiết lãng mạn cũng lôi cuốn không kém
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 21-9-2016 09:50:48 | Chỉ xem của tác giả
Hai nhân vật chính luôn có bảng màu thể hiện trạng thái tình cảm. Rõ ràng trước đây Nari luôn để đèn xanh cho Hwa Shin, nhưng Nari hiện nay đang bật chế độ "đỏ" giống như ngăn chính bản thân mình và đồng thời ngăn luôn người kia tiếp cận. Nhưng Hwa Shin từ tập đầu đến giờ chưa một lần chuyển màu đỏ. 3 năm anh ấy luôn duy trì ở trạng thái "vàng", trạng thái chờ đợi, đắn đo bước tiếp hoặc dừng lại, Trạng thái này cho thấy anh ấy phải lựa chọn khi bản thân đang ở ranh giới. Sợ bước tiếp và cũng sợ lùi lại. Thế nên tín hiệu luôn luôn là "cảnh giác". Nhưng đến khi anh ấy ko thể kiềm chế được bản thân anh ấy tự động chuyển "xanh", cũng là lúc người con gái đó để chế độ "chặn". Vậy anh ấy phải làm gì? Rõ ràng người ta luôn miệng nói "Tôi ko thích anh nữa", bệnh ung thư vú chưa khỏi, anh trai mới mất, cháu gái thì ghét, mẹ thì đuổi ra khỏi nhà, công việc thì như đã rõ bị đầy đi biệt xứ 3 năm mới đc về, anh ta lại luôn có cái suy nghĩ m hại chết anh trai. Kiểu trạng thái tâm lí đó, có thể khiến anh ta ngọt ngào hay nhẹ nhàng với người khác không? Rõ ràng là ko thể ? Mà tính anh ta trước giờ cũng đanh đá chứ có phải hiền lành gì cho cam. Xét cho cùng người đáng thương nhất vẫn là "anh chàng nằm trong top 100 người ung thư vú ở HQ" )

Bình luận

tình tiết cái đèn, bạn có thể viết nhiều hơn 1 chút để mình mang ra fanpage JJSvnfp :)  Đăng lúc 21-9-2016 09:56 AM
Hãy mang bài này vào nhà Ji đi bạn ^^  Đăng lúc 21-9-2016 09:55 AM
Chuyển phát Sức gió -20 đến minhtrang_mia [Chuyển giao Độ cao]  Đăng lúc 21-9-2016 09:54 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 21-9-2016 09:57:22 | Chỉ xem của tác giả
minhtrang_mia gửi lúc 21-9-2016 09:50 AM
Hai nhân vật chính luôn có bảng màu thể hiện trạng thái tình cảm. Rõ ràng trước đ ...

OK bạn m sẽ vác nó qua đó )

Bình luận

tình tiết này hay mà, phản hồi tốt là biết rồi, cám ơn bạn, hy vọng bạn tiếp túc viết tình tiết hay mình sẽ cho lên fp tiếp ;)  Đăng lúc 21-9-2016 07:54 PM
@cana: thanks bạn lần đầu được đăng page :)  Đăng lúc 21-9-2016 05:29 PM
mình đã gửi bài bạn bên JJSvnfp rồi đấy, Ad sẽ đăng lên, cám ơn bạn.  Đăng lúc 21-9-2016 01:28 PM
[align=center][spo][img]http://i63.tinypic.com/2jc8ro1.jpg[/img][/spo][/align]  Đăng lúc 21-9-2016 10:44 AM
bạn thêm dòng hình ảnh này vào bài tronh thớt cho đẹp bài nhé  Đăng lúc 21-9-2016 10:43 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
Đăng lúc 21-9-2016 09:59:38 | Chỉ xem của tác giả
Mê mẩn cảnh này luôn. Thấy 1 tuần trôi qua thật lâu thật là lâu. Chờ đợi chưa bao giờ là hạnh phúc.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
Đăng lúc 21-9-2016 14:21:34 | Chỉ xem của tác giả
Hai ông bạn thân xưa h thích chung một em hết. A Won đã lường trước hỏi kĩ càng rồi mới xán zô ai dè a Shin ko biết mình đã để ý Na Ri từ lâu lắm rùi hí hí. H 2 a vừa cặp với nhau vừa cặp với chị thặc là lộn xộn quá đi. Cơ mà coi vấn thích cách diễn của ss Gong kiểu tự nhiên ko có gò bó. Tối nay là đc đu nữa rồi

Thanks bạn dịch!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
Đăng lúc 21-9-2016 14:33:18 | Chỉ xem của tác giả
Rating tăng rùi. thật tuyệt với. ủng hộ subteam chúc bộ phim ngày càng gặt hái thành công
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

78#
Đăng lúc 21-9-2016 17:35:33 | Chỉ xem của tác giả
Lúc nào cũng tự hỏi không biết tập 8 rating cao nhất cảnh nào,
giờ thì chắc chắn là cảnh cuối ấy cùng với hình ảnh anh Shin ôm Nari
Cảnh chi mà đẹp quá

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

79#
Đăng lúc 21-9-2016 17:36:46 | Chỉ xem của tác giả
Phim Suk ngày càng hay và hấp dẫn
Hóng hóng mỗi tuần, đang đợi phim được nửa bộ rồi xem một lần cả thể
Tình tay 3 lại bắt đầu rầu, 2 ông thân thế mà vì ss Gong mà chiến nhau thì ko chịu đâu

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

80#
Đăng lúc 21-9-2016 17:38:46 | Chỉ xem của tác giả
Dù thời điểm đúng vào dịp tết Trung thu nhưng bộ film đã ghi được rating 10,1% và đứng vị trí thứ 1 so với các chương trình khác cùng khung giờ. Bộ phim khi mới bắt đầu chỉ đạt rating 6,1% tới nay đã ghi kỉ lục là 10,1% cùng với câu chuyện tiếp tục được triển khai càng khiến cho khán giả phải mong chờ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách