Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: khanhkhungvui
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Jang Dong Gun, Park Hyung Shik xác nhận phim remake của KBS

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 22-9-2017 18:50:48 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Vậy là sau 6 năm anh Jang cũng quay lại với drama rồi. thời gian trôi qua nhanh thật. Bạn Sik cũng nhanh trở lại ghê. mà ko thấy đề cập đến nữ chính nhỉ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 22-9-2017 20:49:48 | Chỉ xem của tác giả
Tự nhiên nhớ đợt the good wife được remake cũng rất tốt mà phim này với Jang Dong Gun, Park Hyung Sik cũng đáng hóng nữa
Không biết dàn phụ này nọ sao nữa cơ mà thôi 2 cái tên này là nên hóng rồi haha

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 22-9-2017 22:49:54 | Chỉ xem của tác giả
Ôi bộ Suits liệu HQ có biên kịch nào đủ tầm không?
Vì bộ gốc về các vụ kiện/các hồ sơ vụ án, chủ yếu án kinh tế, thủ đoạn cao siêu. Xem bộ gốc thấy hack não lắm.
Hàn Quốc làm lại mấy phim tình cảm thì còn thấy tạm tạm, chứ mấy phim về nghề nghiệp chưa thấy cái nào ổn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 22-9-2017 22:53:43 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Oh, thật không ngờ có ngày lại được xem Suits phiên bản Hàn chứ. Series Suits phiên bản Mỹ cực kỳ hay luôn. Tớ yêu lắm lắm series này, những màn đấu trí căng não trong từng phi vụ, rồi việc đấu tranh nội bộ giành cái ghế giám đốc công ty, rồi chuyện tình cảm nữa. Có điều duy nhất tớ chưa thật sự ưng lắm là chuyện tình cảm của anh chàng Mike và cô nàng gì ấy quên tên rồi, xem đến hết season 3 rồi mà tớ còn bực, mấy season sau thế nào thì tớ hem rõ. Àh, tớ có cảm giác PHS hem được hợp vai Mike lắm, nhưng chỉ là trong suy nghĩ tớ thôi, có khi lên phim PHS sẽ làm tớ bất ngờ thì sao. Nói chung rất đáng mong đợi. Lót dép ngóng thôi

Bình luận

cô nàng diễn viên là người yêu hoàng tử Anh Harry :)) tớ cũng k thích cặp này :D  Đăng lúc 22-9-2017 10:56 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 22-9-2017 23:04:02 | Chỉ xem của tác giả
Chết vì cái đẹp và cái chất...nên mình là mình rất hóng bộ phim này luôn ah. Anh Jang Dong Gun và Huyn Sik đều là 2 diễn viên mình siêu thích. Thanks bạn đã up và dịch tin nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 22-9-2017 23:04:36 | Chỉ xem của tác giả
vậy là lại có thêm một phim để mong đợi rồi, cảm ơn bài viết ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 23-9-2017 07:37:54 | Chỉ xem của tác giả
Mong là phim sẽ được thành công, mình coi series phim này bên Mỹ làm khá hay, hài hước và có những vụ tranh luận án đậm chất Mỹ, huy vọng những điều hay sẽ được chuyển thể hết qua loạt phim làm lại của Hàn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 23-9-2017 08:59:52 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Jang Dong Gun comeback màn ảnh, lại có thêm cậu trai trẻ Hyung Sik nữa. Nghe đã hóng rồi. Đề tài pháp luật chứ không phải kiểu phim thần tượng, mừng cho Hyung Sik có thêm cơ hội trau dồi và thể hiện.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 23-9-2017 11:47:04 | Chỉ xem của tác giả
lâu rồi mới thấy chú Jang Dong Gun đóng phim
thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 23-9-2017 13:01:52 | Chỉ xem của tác giả
lâu rồi mới đc gặp lại anh Gun! hóng quá. chờ sự kết hợp của trai già và trẻ đều đẹp này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách