Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2226|Trả lời: 29
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Im Joo Hwan xem xét tham gia "Bride Of The Water God" // Bắt đầu ghi hình tại Việt Nam vào cuối tháng

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Im Joo Hwan hiện tại đang xem xét tham gia bộ phim "Bride Of The Water God" sắp tới của tvN.

"Bride Of The Water God" là bộ phim chuyển thể từ truyện tranh cùng tên, nhưng đặt tại bối cảnh hiện đại thay vì cổ trang như bản gốc, xoay quanh mối tình của thủy thần và một cô bác sĩ tâm thần.

Đạo diễn "Bubblegum" sẽ đóng vai trò chỉ đạo trong khi biên kịch "Misaeng" đảm nhiệm phần kịch bản.

Vai trò của Im Joo Hwan là nhân vật mà Yang Se Jong trước đó đã từ chối, một CEO của một khu nghỉ mát. Hiện tại Nam Joo Hyuk, Shin Se Kyung, Krystal, Gong Myung đã xác nhận tham gia.

"Bride Of The Water God" sẽ hoàn thành 100% cảnh quay trước khi lên sóng vào cuối năm nay. Việc ghi hình sẽ được bắt đầu vào cuối tháng 3, tại Việt Nam.

Cre: soompi
[email protected]

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
sara_chan + 5 Bài viết hữu ích

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 3-3-2017 13:11:08 | Chỉ xem của tác giả
lại thêm một diễn vien nữa casting phim cô dâu thủy thần mac dù vai dien chưa duoc tiết lộ.
phim này cũng rầm rộ ghê , từ lúc casting dau tien dã có nhieu tin tuc roi .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 3-3-2017 13:14:59 | Chỉ xem của tác giả
Mình thích anh này trong phim Oh my ghost với vai phản diện cực kỳ ấn tượng, giờ mỗi lần nhớ đến khuôn mặt lạnh lùng trong phim của anh ấy mà còn nổi da gà. Hy vọng trong phim này anh sẽ đóng một vai hiền lành, dễ thương hơn, cảm ơn bạn đã dịch tin nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 3-3-2017 13:52:38 | Chỉ xem của tác giả
Thấy anh này diễn xuất ổn và ngoại hình đẹp quá ^^
Chúc bộ film sẽ sớm ổn định dàn cast
Thanks bạn trans tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 3-3-2017 15:26:41 | Chỉ xem của tác giả

Anh ý đóng vai phản diện thỳ quá ổn luôn
thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 3-3-2017 16:16:16 | Chỉ xem của tác giả
Đến bao giờ cái phim này mới kết thúc casting và bắt đầu quay phim đây. Thấy tin casting lâu lắm rồi ấy.
Nếu Im Joo Hwan nhận lời anh sẽ đóng vai phản diện hay là chính diện nhỉ. Ảnh mà đóng luôn thủy thần có khi hợp đấy, cơ mà chắc không được rồi.
Không biết bộ truyện sẽ chuyển thể như thế nào đây.
Cảm ơn bạn dịch.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 3-3-2017 18:31:46 | Chỉ xem của tác giả
Uồi uồi, lâu roài mới thấy anh đẹp dzai xem xét film mới này
Tui vẫn nhớ anh chàng Gong Joon Soo ngố ngố cute ngày nào trong Ugly Arlet lằm nè
Ảnh diễn tốt, chính diện hay phản diện như trong Oh my ghost cũng không thành vấn đề.
Hóng thêm miếng tin về nhân vật của ảnh hehe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 3-3-2017 19:41:13 | Chỉ xem của tác giả
Thực ra thì không mong Im Joo Hwan nhận vai lắm

Anh diễn hay, có gương mặt lạ, cũng không phải là tay mơ tân binh để khán giả không nhận ra nhưng chỉ toàn thấy đóng vai phụ. Chả phải fan gì đâu cơ mà thấy anh đáng lẽ cũng xứng tầm làm diễn viên được cái vai chính, không đến mức là sao hạng A nhưng ít nhất cũng không phải nam diễn viên chuyên trị vai phụ thế này

Mà có bạn Shin Se Kyung và Krystal đóng chính không biết liệu hai bạn ý có bị cư dân mạng so sánh với năng lực diễn xuất của dàn cast nam không nữa. Shin Se Kyung thì nổi tiếng với biệt hiệu "Shin-đơ-đơ" rồi, bé Soo Jung nhà mình thì đóng mấy vai chảnh chọe tiểu thư như The Heirs hay High Kick 3 thì hợp chứ mình thấy đóng My Lovely Girl cùng tiền bối Bi Rain là hơi đuối rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 3-3-2017 19:49:18 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Cast phim này công nhận nhiều thật. K pk là Im Joo Hwan đang cân nhắc vai trò nào trong phim, thấy ảnh diễn xuất cực tốt lun ấy.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 3-3-2017 20:08:26 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Mình mong anh đóng vai chính trong 1 drama nào đó chứ không phải tiếp tục là một vai phụ. Anh có diễn xuất tốt, ngoại hình khá nên mình mong anh sẽ nổi tiếng hơn nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách