Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: ngoctuyenjp2
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

HOT!!! [1997] TITANIC - Leonardo DiCaprio, Kate Winslet... - Vietsub HDTV comple

[Lấy địa chỉ]
101#
Đăng lúc 8-2-2013 19:13:11 | Chỉ xem của tác giả
trời oi! mới luyện xong phim này! cảm động quá!
yêu nhân vật jack dawson nhất!
trời ơi!!!! jack ơi!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

102#
Đăng lúc 14-2-2013 03:05:13 | Chỉ xem của tác giả
Mình chẳng hiểu đầu óc mình có làm sao hông mà xem xong không thấy cảm đổng gì mấy?
Titanic là một trong số những phim kinh điển, xem để cho biết thui chớ mình thấy cũng đâu có đặc biệt lắm đâu.
Lúc xem phát hiện mình toàn thấy bực ở những chỗ nên khóc vì cảm động
Chỉ có nhạc phim đúng là rất hay. Cũng ấn tượng với đoạn mấy người nhạc công ở lại trên tàu chơi bản nhạc cuối cùng.

Bình luận

mình biết rùi bạn ah. đầu óc mình nó có vấn đề :''(  Đăng lúc 23-2-2013 01:53 PM
thế là bạn hơi lạ =)))))))))) mình chẳng bh khóc xem phim này còn rơi nước mắt đoạn Jack nhường cái tủ sách cho Rose nên chết vì cóng mà  Đăng lúc 23-2-2013 11:15 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

103#
Đăng lúc 27-3-2013 12:55:36 | Chỉ xem của tác giả
1 bộ phim kinh điển . xem lại bao nhiêu lần mà vẫn thây hay. nhiều ý nghĩa.... trải qua khó khăn mới biết ai là người thực sự yêu mình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

104#
Đăng lúc 25-4-2013 00:41:23 | Chỉ xem của tác giả
còn nhớ lần đầu xem Titanic cách đây hơn chục năm, khi ấy mình chừng 8-9 tuổi… sót lại trong trí nhớ trẻ con có lời ba mẹ dặn “không được xem” và 2 bàn tay be bé bịt kín mắt mỗi khi Jack - Rose thân mật. lớn lên cũng xem lại 1 lần… (tính mình là vậy, ít khi xem lại phim. cho dù có hay cách mấy, mình vẫn tin cảm xúc là thứ trải nghiệm không nên lặp lại vì, cơ bản, nó không thể lặp lại. lần này xem sẽ khác lần trước, cho dù tăng lên hay giảm xuống thì cũng vẫn khác rồi.) cảm xúc khác hẳn, cảm nhận nhiều hơn về cuộc sống, về con người… cho tới hôm nay xem lại Titanic, lại là 1 trải nghiệm hoàn toàn khác…
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

105#
Đăng lúc 25-4-2013 10:55:05 | Chỉ xem của tác giả
Ngày xưa mượn được thằng bạn đĩa phim này về xem, khóc hết nước mắt vì thương đôi nhân vật chính này. Rồi lại nghĩ giá Rose cứ về theo mẹ đi thì có phải Jack đỡ phải nhường chỗ ko, có phải sẽ ko chết ko :( Cơ mà có lẽ thế thì chắc ko đc giải oscar đâu nhỉ :D. Phim cũng có mấy cảnh hot 18+ chảy máu mũi nữa, hi hi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

106#
Đăng lúc 25-4-2013 13:13:00 | Chỉ xem của tác giả
tớ xem hơi bị giật@@ có ai bị như tớ không? híc hay mỗi tớ bị thế nhỉ{:136:} từ bé đến lớn nghe tên nghe nhạc thì nhiều nhưng giờ tớ mới chính thức thấy cái mặt phim như thế nào đấy{:152:} thanks subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

107#
Đăng lúc 25-4-2013 18:52:32 | Chỉ xem của tác giả
Được xem lại bộ film nổi tiếng 1 thời rồi, lâu lâu không xem, xem lại có khi lại hay ấy chứ nhỉ, xem leonardo dicario và kate winslet đóng, có cái cảnh nóng nóng mình chưa được xem thì phải
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

108#
Đăng lúc 26-4-2013 21:50:12 | Chỉ xem của tác giả
quá tuyệt :D không còn từ gì để diễn tả về phim này, mối tình quá đẹp, sự hi sinh thật xứng đáng, nhưng vẫn thương tâm quá :(((((((((((((((((((((((((((((((((( tại sao yêu nhau không đến được với nhau
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

109#
Đăng lúc 27-4-2013 17:48:37 | Chỉ xem của tác giả
ôi, titanic của emmmmmmmmmmm{:159:}.chuyện tình kinh điển của kinh điển là đây{:171:}
mặc dù xem bao nhiu lần ùi mà vẫn iu lắm lắm í{:161:}
tks subteam nhà mình nhìu nhé {:155:}{:155:}{:155:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

110#
Đăng lúc 28-4-2013 10:25:57 | Chỉ xem của tác giả
Bộ phim này thực sự sứng đáng là kinh điển của kình điển của điện ảnh thấy giới. Dù phim đã lau rồi nhưng bậy giờ xem lại vẫn còn rất hấp dẫn và cảm động.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách