Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: melaina
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Họp báo ra mắt movie "Joseon Magician" ngày 11/11 (Yoo Seung Ho, Go Ara...)

[Lấy địa chỉ]
71#
Đăng lúc 11-11-2015 18:45:54 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Mèng ơi >.<
Hóng phim lắm rồi ấy, giờ mới họp báo thì liệu bao lâu nữa sẽ cập bến vietsub đây????
Nhìn dàn diễn viên đẹp lung linh mà thích quá
Cặp đôi chị em này có cách biệt tuổi tác ít quá nên nhìn cũng không thấy nhiều sự khác biệt nhỉ, hehe
Chờ phim ra lò ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 11-11-2015 18:52:46 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Yoo Seung Ho đẹp trai, Go Ara xinh gái quá. Hai bạn này cũng 9x nhưng Go Ara lớn hơn 2-3 tuổi hay sao ý nhỉ, nhìn qua thì Yoo Seung Ho trông vẫn khá chững chạc, chắc do đi lính về nhìn dày dạn nắng gió hơn
chúc phim của 2 anh chị thành công, doanh thu ngất ngưởng  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 11-11-2015 18:59:28 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

chúc phim của 2 bạn trẻ thành công, sớm đạt kỷ lục phòng vé
Tạo hình YSH trong poster quá ư là đẹp, vẫn đôi mắt u buồn làm người xem nao lòng
Hóng phim ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 11-11-2015 19:45:05 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Yoo Seung Ho again. Giai đoạn này đến đầu năm sau là thời gian của em trai quốc dân đây, được gặp gỡ liên tục luôn này.
Nội dung phim hấp dẫn quá. Go Ah Ra rất xinh.
Hy vọng là chúng mình sẽ được xem phim này. Chiếu ở rạp thì sẽ thật tuyệt vời luôn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
Đăng lúc 11-11-2015 19:53:04 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Phim xem trailer đã thấy hay rồi , hóng phim quá
Là là tác phẩm đầu tiên sau khi xuất ngũ của YSH
Trang phục nhìn đẹp nữa
Mong phim sẽ thành công
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
Đăng lúc 11-11-2015 20:02:34 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Lâu lắm mới thấy YSH, hy vọng phim điện ảnh sau khi ra quân này sẽ thành công. Mà hôm nay nhìn đẹp quá, thích nhất kiểu trang điểm nhẹ nhàng như vậy, nhìn nam tính hẳn ra.
Go ara nhìn xinh quá, đang cày reply 1994, sẽ hóng phim này xem nàng đóng ntn mới được.
mẫy chú diễn viên phụ toàn là ng đóng phim rất hay, nhiều phim mình xem đều có mấy chú này, hy vọng phim thành công!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
Đăng lúc 11-11-2015 20:06:15 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Cuối cùng thì cũng đã họp báo, rồi teaser, rồi chuẩn bị công chiếu VIP .. và có phim Hóng movie quả là kì công, mệt hơn hóng drama nhiều

Cô gái mắt nâu dạo này ú lên nhiều quá, nhìn bị già đi vs cây đen nữa. So với hồi Reply hay ngay như trong trailer của Joseon Magician đã thấy khác nhiều rồi. Híc mặc dù là ú 1 chút vẫn hơn gầy giơ xương nhg mà Ara chắc phải xuống cân đi 1 tẹo, trông sẽ trẻ hơn. Mong là nàng mau comeback drama, hay làm cameo cho Rep 88 cũng quá tuyệt

Cậu Seung Ho vẫn đẹp trai ngời ngời, vài tuần nữa là đc thấy cậu thường xuyên với Remember rồi. Tin tưởng vào tài chọn kịch bản của cậu, mặc dù ko quá thích Park Min Young nhg mà với kịch bản hấp dẫn và có cậu Ho là nhất định phải xem

Cuối năm movie chất lượng khá nhiều, thuộc dòng cổ trang còn có movie của chú Ryu và Suzy nữa nên đấu đá nhau chắc mệt lắm đây Chúc JM của Ara và cậu Ho thành công

thank ss đăng nhiều ảnh đẹp ạ

Bình luận

Dorihwaga chiếu 25/11, JM chiếu khoảng Giáng Sinh, cách nhau 1 tháng lận nên chắc ko đấu đá dữ lắm đâu e ^^ đợt này movie nào chiếu chỉ cạnh tranh với Spectre thui^^   Đăng lúc 11-11-2015 09:16 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

78#
Đăng lúc 11-11-2015 20:32:54 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

là phim cổ trang sao? Thích bạn trẻ Yoo Seung Ho lắm
từ hồi đi nghĩa vụ về h mới comeback thì phải
Go Ara lâu rồi cũng ko thấy đóng phim
mong phim thành công nà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

79#
Đăng lúc 11-11-2015 20:48:34 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Go Ah Ra đẹp thật đấy
mình thích kiểu này, khỏe khoắn lắm lun í
mà YSH gầy quá à...tăng thêm mấy ký nữa thì okie hơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

80#
Đăng lúc 11-11-2015 20:55:58 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Đau lòng bạn trẻ phải đi học cả ngày, điện thoại thì sập nguồn do chơi Candy nên chỉ có thể sống chết đợi đến tối về hóng hớt họp báo Ăn mày ở nhà gái đã phải trôi dạt đến tận trang 8 T_T
Dù ko muốn nhưng phải công nhận cái thớt họp báo của chế Na công phu quá mức luôn, Na còn cái j chưa nhét vô thớt ko Na
Cả mớ ảnh của chế Ara quá đẹp dù vẫn mặc cái kiểu đen đúa như mọi lần   Nghi ngờ là Na đã cất kỹ mấy cái ảnh béo như khủng long, chủ trưng những ảnh đẹp nhất ra ngoài này thôi
Cả dàn diễn viên hôm nay ai cũng đẹp, cặp đôi chị em này dễ thương quá
PS: Na ơi, mấy cái gif ở quần Na nặng quá, toàn trên 1M, em ko thay áo được, giảm xuống hộ em đi, để em đi thay áo Công chúa

Bình luận

ok chị, em sẽ nhắc suốt đấy =))  Đăng lúc 12-11-2015 07:44 AM
đáng đời e chưa ~~ đang bận lắm TT sáng nay trốn đi up news. Hói bắt dc, may mà ko bị mắng ^^ TT lúc nào rỗi thì giảm bớt gif sau nha ~~ nhớ nhắc ~~  Đăng lúc 11-11-2015 09:18 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách