Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: may_88
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] Hawick Lau - Lưu Khải Uy (刘恺威) ♥Động Hớn♥ [Vietsub] Bí Mật Của Người Vợ - Ep 54 End (Link page1)

[Lấy địa chỉ]
11021#
Đăng lúc 13-11-2013 14:18:18 | Chỉ xem của tác giả
[VietSub HD] Thịnh Hạ Vãn Tình Thiên - Ep 42 HD

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

11022#
Đăng lúc 13-11-2013 15:16:58 | Chỉ xem của tác giả
Best News Ever: Tin đặc biệt "LƯU KHẢI UY - DƯƠNG MỊCH ĐÃ KẾT HÔN. 8/1/2014 Tổ chức hôn lễ"
@Dương Mịch: Chuyện là như vậy nè ~ Mọi người có thể đến chúc phúc tôi rồi haha @Lưu Khải Uy

-> @Lưu Khải Uy: Nắm chặt tay - bên nhau đến già . Cuối cùng có thể lĩnh hội được câu nói tốt đẹp này. Anh chỉ muốn nói: Trên con đường sau này chúng ta tiếp tục cùng tiếp bước, nếu như mệt em có thể dựa vào anh chậm rãi mà đi. Cám ơn em bằng lòng nắm lấy tay anh! Cám ơn ba tôi mẹ tôi tin tưởng tôi vô hạn. Cám ơn mọi người chúc phúc. 08-01-2014 vào ngày đặc biệt này, chúng tôi sẽ tổ chức hôn lễ. Tiểu thụ miêu (cây nhỏ) cuối cùng đã trưởng thành rồi.

@weibo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

11023#
Đăng lúc 13-11-2013 17:13:00 | Chỉ xem của tác giả
angiangg gửi lúc 13-11-2013 14:18
[VietSub HD] Thịnh Hạ Vãn Tình Thiên - Ep 42 HD

http://www.youtube.com/watch?v=vBBx_F0t8AU&fea ...

ad ơi cho mình hỏi phim này có 4 nhạc phim do Lưu khải uy và Dương Mịch hát và còn 1 bài nữa mình k biết tên của 1 ca sĩ nữ hát. mình tìm trên mạng k có. ad có biết là bài j k hả ad.

Bình luận

đúng rồi bạn ạ. t tìm đc rồi tên là Tình yêu đi qa bạn ạ  Đăng lúc 17-11-2013 09:11 AM
Chắc bài hát do Lương Hựu Lâm (vai Lai Tuyết) hát ah ?  Đăng lúc 14-11-2013 01:21 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

11024#
Đăng lúc 15-11-2013 12:45:52 | Chỉ xem của tác giả
có bạn nào biết xem tập cuối film này không cần sub ở trang nào không??? chờ sốt ruột quá

Bình luận

xem trên viki đó bạn. Tên film là Clear Midsummers Night  Đăng lúc 15-11-2013 08:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

11025#
Đăng lúc 16-11-2013 07:35:06 | Chỉ xem của tác giả
Bạn ơi link down Fshare die hết rồi, mình muốn xem phim quá mà không được. Các bạn check dùm mình được không>"<

Bình luận

mình sẽ up lại link khác cho các bạn sớm nhất có thể  Đăng lúc 17-11-2013 12:06 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

11026#
Đăng lúc 16-11-2013 23:28:52 | Chỉ xem của tác giả
Mình cũng muốn xem mà link down die gần hết rồi!!!!!!Các bạn giúp reup được không? Cám ơn nhiều.

Bình luận

mình sẽ cố gắng up lại link khác cho các bạn sớm nhất có thể  Đăng lúc 17-11-2013 12:05 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

11027#
Đăng lúc 18-11-2013 23:39:28 | Chỉ xem của tác giả
victoria90 gửi lúc 15-11-2013 12:45
có bạn nào biết xem tập cuối film này không cần sub ở trang nào không??? chờ sốt ruột ...

ôi cám ơn bạn nhiều nhiều nha.phải xem ngay tập cuối rồi quay về xem lại sub sau :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

11028#
Đăng lúc 19-11-2013 22:09:55 | Chỉ xem của tác giả
Lưu Khải Uy "cưỡng ép" đeo nhẫn - Dương Mịch đến thăm đoàn phim nhận được cầu hôn

Theo tin tức của tờ báo Nam Đô Entertainment Weekly cho biết, ngày 13/11/2013 Lưu Khải Uy-Dương Mịch công bố tin tức kết hôn, sự kiện có vẻ bất ngờ nhưng thực ra đã có dấu hiệu từ trước

Trước đó Nhà báo từ phía một nhân viên công tác đoàn phim được biết, có 1 thời gian Lưu Khải Uy đang quay phim, Dương Mịch có đột nhiên đến thăm đoàn phim, hai người trò chuyện rất vui vẻ, nhân viên ở đó tiết lộ, Lưu Khải Uy chính là tại ngay đoàn phim cầu hôn Dương Mịch . Hôm tin tức kết hôn chính thức công khai, nhà báo cũng hỏi thăm nhiều người để biết được biết chi tiết cầu hôn, có 1 người bạn của nhà báo biết chuyện tiết lộ:

Năm nay Lưu Khải Uy vẫn luôn bí mật chuẩn bị cho việc cầu hôn, anh ấy cố ý đặt hàng một viên kim cương thô giá trị xa xỉ từ Nam Phi, sau đó nhờ nhà thiết kế có tiếng ở Hồng Kông tạo kiểu mẫu, bởi hai người cùng chung một công ty, nên Lưu Khải Uy còn cố ý dặn nhân viên công ty không để lộ cho Dương Mịch biết. Nhưng điều thú vị là, có 1 dịp Dương Mịch bí mật đi thăm đoàn phim của Lưu Khải Uy vì muốn cho Lưu Khải Uy 1 niềm vui bất ngờ, ngay cả nhân viên công ty cũng không biết. Cho nên ngày đó nhân viên trong đoàn thấy Dương Mịch xuất hiện rất ngạc nhiên.
Có lẽ nhờ bất ngờ thú vị như thế, Lưu Khải Uy cảm thấy đây thời cơ khá tốt, liền lấy nhẫn ra không nói tiếng nào thì đeo ngay vào tay Dương Mịch. Người bạn (ký giả) cười nói, lúc đó Dương Mịch ngẩn người ra một hồi, sau đó la lớn:
-"Anh như vậy là có ý gì đây? Cầu hôn sao? Vậy anh không có hoa tươi, cũng không có quỳ xuống đất à?"!
Kết quả Lưu Khải Uy không giải thích, chỉ trỏ vào chiếc nhẫn trên tay Dương Mịch cười nói :
- "Dù thế nào thì em cũng đã đeo vào rồi"

Ký giả đem chi tiết khôi hài này hỏi phía đại diện Dương Mịch là cô Đàm để xác nhận, thì Cô Đàm trả lời đó là bí mật cá nhân của hai người không trả lời.

Nhà báo hỏi về việc mang thai, Cô Đàm cho biết, sau khi kết hôn, cũng lên kế hoạch có con,  tương lai có tin tức tốt sẽ báo cho mọi người. Cô còn cho hay, sau khi tổ chức lễ cưới, sẽ có 1 ít ngày nghỉ ngắn, nhưng việc trước mắt là phải hoàn tất công việc đóng phim hiện tại của hai người ở 2 nơi. Dương Mịch đang đóng phim điện ảnh <Chia Tay Đại Sư> với Đăng Siêu, Tôn Lệ. Lưu Khải Uy đang đóng phim <Bí Mật Của Vợ> với Triệu Lệ Dĩnh, sau khi đóng máy lại lập tức đóng phim mới <Thiên Kim Nữ Tặc> với Đường Yên. Hiện tại công việc chuẩn bị hôn lễ do đoàn đội và bạn bè làm giúp.

Nhà báo hỏi tiếp rằng sau khi kết hôn, Dương Mịch có dự đinh sinh con ngay thì công việc sắp xếp sao cho thích hợp?
Cô Đàm trả lời, lịch công tác sang năm chắc chắn sẽ điều chỉnh theo nguyện vọng của họ, dù sao đây cũng là việc trọng đại của phụ nữ, mọi người cũng muốn họ tận hưởng 1 khoảng thời gian ngọt ngào hạnh phúc bên nhau.

Được biết, ngoài phim & hợp đồng quảng cáo đã ký trước đó, hiện tại Dương Mịch đã dừng nhận các công việc khác cho năm sau. Xem ra sang năm cô ấy quả thực sẽ có 1 thời gian nghỉ ngơi nhàn nhã tận hưởng cuộc sống. Tạp chí cũng chúc mừng Lưu Khải Uy-Dương Mịch tình cảm đã tu thành chính quả.

source http://www.smweekly.com/news/report/201311/35056.aspx

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

11029#
Đăng lúc 26-11-2013 08:17:45 | Chỉ xem của tác giả
[VietSub HD] Thịnh Hạ Vãn Tình Thiên - Ep 43 HD

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

11030#
Đăng lúc 27-11-2013 21:14:56 | Chỉ xem của tác giả
[VietSub HD] Thịnh Hạ Vãn Tình Thiên - Ep 44 HD

Trả lời