Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: sone.qt98
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Gong Yoo và trải nghiệm trên "Running Man" của anh: Bây giờ tôi mới biết vì sao Yoo Jae Suk lại cai thuốc lá"

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 24-12-2013 12:26:57 | Chỉ xem của tác giả
mới xem tập này xong , Gong Yoo tự nhiên và đáng yêu vô cùng
có vẻ cũng khá háo thắng nữa
hút thuốc vào chắc hại lắm, chạy trong show k nổi ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 24-12-2013 12:32:22 | Chỉ xem của tác giả
Thích anh tham gia RM lắm, trông anh có điệu tưng tửng đáng yêu ghê. Hi vọng có ngày anh sẽ quay lại trải nghiệm thêm nữa.
P/s: Thanks bạn dịch tin nhiều nhiều.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 24-12-2013 12:38:20 | Chỉ xem của tác giả
Khách mời tham gia RM lần đầu hầu như ai cũng choáng với quá trình quay và hoạt động của chương trình. Xem chương trình cười rất nhiều nhưng để có được nụ cười đó các thành viên đã phải tốn bao nhiêu công sức.
Dù là lần đầu tiên tham gia nhưng chú Goong Yoo cũng bộc lộ được khá nhiều khía cạnh giải trí đấy chứ, trong lúc đi tìm người khác còn lảm nhảm như mình đang đóng phim hành động nữa cơ chứ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 24-12-2013 12:39:52 | Chỉ xem của tác giả
Ai chơi xong RM đều phán những câu xanh rờn, và thán phục gia đình nhỏ bé nhưng rất vĩ đại ấy
Mọi người đều phải làm việc vất vả để mai lại những tiếng cười sảng khoái cho khán giả.
Thật sự yêu gia đình này lắm. Chưa bỏ sót tập nào từ đầu đến giờ.
Anh tham gia cũng cực vui nữa, anh rất hợp với các thành viên nhà mình, chào đón anh vào ngày sớm nhất lại tham gia nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 24-12-2013 13:03:48 | Chỉ xem của tác giả
anh này dễ thương nè. Tới tham gia RM là cười suốt thôi
Cơ mà đúng là thể lực của các tv RM đúng là không đùa được đâu đấy, cứ tưởng tượng chạy lên chạy xuống các tầng lầu rồi chạy xung quanh tìm kiếm các thể loại, mệt chứ chả chơi
ấy vậy mà các tv luôn cười tươi rói, lại còn hài hước mọi lúc đc nữa. Hơn nữa còn quay fim trong 1 ngày trời ròng rã mà đủ các trò do staff bày ra )
Mong sau này anh tham gia RM nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 24-12-2013 13:23:30 | Chỉ xem của tác giả
Đúng là tham gia Running Man vất vả thật
Quay từ sáng cho đến đêm, di chuyển liên tục không ngừng nghỉ
Mà vẫn thấy các thành viên Running Man rất chuyên nghiệp
Cả Gong Yoo cũng rất nhiệt tình và thân thiện nữa
Mong Gong Yoo sẽ quay lại tham gia ghi hình nhiều hơn nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 24-12-2013 13:24:30 | Chỉ xem của tác giả
quay show rất vất vả mà, chạy cả ngày như thế mà lên hình có 1 tiếng rưỡi thôi ah
chú Châu Chấu đợt này dẻo dai hơn nhiều rồi, chứ hồi FO thấy chú cứ yếu nhất nhà ấy
đợt đọc bài về vợ chồng chú mà bảo thời gian hẹn hò toàn trong bệnh viện thấy mà xót, rồi trời lạnh mà phải chơi mấy trò xuống nước mới cực, cả bùn nữa chứ, hic
luôn ủng hộ mọi người nhé! Running man fighting!
chúc cho chương trình luôn thành công!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 24-12-2013 13:37:29 | Chỉ xem của tác giả
Các khách mời ai tham gia RM xong cũng hay có câu phát biểu kiểu như: "RM ko dễ như họ tưởng tượng hay những gì họ xem trên TV"...
Để đem lại tiếng cười 1h cho mọi người thì các thành viên và khách mời phải quay nguyên cả 1 ngày..vậy mà họ vẫn luôn rạng rỡ, thể lực thì khỏi nói rồi, được rèn luyện thường xuyên thế cơ mà.
Tham gia show thực tế này mấy khách mời kiểu như diễn viên hoặc thần tượng cũng bộc lộ nhiều mặt tốt cũng như ko tốt của họ nên mình thấy được chân thực của họ...
Được khen nhiều thế cũng thấy tự hào khi mình là 1 fan của RM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 24-12-2013 13:52:44 | Chỉ xem của tác giả
Tham gia RM thấy ai ai cũng phải chạy mà lại còn quay hình lâu nữa chứ.
Xem các thành viên ai cũng luôn tươi cười, lại còn gần gũi thân thiện. Anh Gong Yoo ko quen nên mệt cũng dễ hiểu thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 24-12-2013 14:04:21 | Chỉ xem của tác giả
Thích nhất câu "Tôi thật sự cảm thấy tôn trọng dàn diễn viên RM". Ta biết là cực mà, ta biết là khổ mà.... Cứ 6g30 sáng tới tối mịt chạy long nha long nhong, có hôm thì còn chạy nốt cả ngày hôm sau thì biết cực thế nào rùi... Nhưng có bao giờ ta thấy dàn cast RM đánh mất nụ cười đâu nào... Be together, smile together... Thật sự cảm thấy hạnh phúc khi thấy RM như 1 gia đình lực sĩ nhỏ cừ khôi vậy...

Hehe, mà tập Goong Yoo ta cũng hơi bị thích khách mời í... Chỉ có tội Soo của ta bị vào tù quá sớm mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách