Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: sone.qt98
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Gong Yoo và trải nghiệm trên "Running Man" của anh: Bây giờ tôi mới biết vì sao Yoo Jae Suk lại cai thuốc lá"

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 24-12-2013 10:15:51 | Chỉ xem của tác giả
RM trông có vẻ thế thôi chứ toàn người khỏe lắm đấy
Quay suốt từ sáng sớm đến nửa đêm lại còn phải chơi trò chơi, chạy nhảy mệt lắm đó
Ngoài ra thành viên RM còn là ca sĩ diễn viên nên họ thường bận bịu. Nhiều lúc trông họ có vẻ mệt mỏi nhưng cũng không quên làm trò và cười.
xem ep có Gong Yoo thấy anh rất nhiệt tình. Chơi trò xé bảng tên cũng khủng lắm. Thêm lâu rồi không tham gia show giải trí nên chắc có chút mệt mỏi. Hehe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 24-12-2013 10:48:01 | Chỉ xem của tác giả
đùa chứ hôm qua nhìn pic này trên nate mà k thốt nên lời
pic đẹp rụng rời tay chân luôn
mà chú GY lên RM có hỏi qua kinh nghiệm của Kkongie k?
ps. m cũng thích cp 2 Gong lắm luôn ý
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 24-12-2013 10:55:38 | Chỉ xem của tác giả
Nếu thế thì anh nên quay lại rM lần nữa nè
Pải phục thù chứ anh nhỉ )
Coi ep của anh mà anh cứ cười miết hài ghê lun.
Còn các tv RM thì khỏi nói rồi. Họ chạy suốt 3 năm mà lị. Phaải nổ lực lắm mới thể lực như rứa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 24-12-2013 10:57:03 | Chỉ xem của tác giả
Chú Châu chấu từng hút thuốc, mới nghe lần đầu nè
Nói chung tham gia ghi hình cho RM thì có hơi vất vả
Vừa phải thức khuya dậy sớm, rồi chạy cật lực nữa
Nhưng được cái mọi người trong RM rất vui, xem mà cứ 3s là há mỏ ra cười một lần
Gong Yoo hiếm khi tham gia show, lần này tham gia RM đúng là rất bất ngờ
Chúc phim của chú đại náo phòng vé nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 24-12-2013 11:24:26 | Chỉ xem của tác giả
Tất nhiên là như vậy rồi, các chương trình thực tế thực sự ko dễ nuốt tí nào, nhất là Running man.
Nhìn các anh chị chạy hùng hục suốt cả ngày với mấy cái thử thách kinh hoàng như thế thì đủ biết phải khỏe cỡ nào rùi, ôi thương Running man quá, tuần nào cũng vất vả như vậy để mang lại tiếng cười cho mọi người. Iu Running man lắm cơ
Cảm ơn bạn đưa tin nhiều nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 24-12-2013 11:45:42 | Chỉ xem của tác giả
quan trọng hơn là các thành viên không chỉ có quay mỗi RM, ngoài RM họ đều có những lịch trình cá nhân riêng, nhưng đến lúc quay vẫn đảm bảo, thực sự không chỉ RM mà hầu hết các chương trình thực tế ở Hàn mình rất ngưỡng mộ các thành viên và đoàn sản xuất, nhiều lúc cảm giác bất công và thấy thương vì cách họ bị hành xác để lấy tiếng cười, sự giải trí cho khán giả, hơn nữa có rất nhiều khó khăn họ luôn giấu kín cho riêng mình, không tiết lộ ra
hi vọng là lần sau anh sẽ đến nữa, hôm đó anh thua rất đáng tiếc phải không
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 24-12-2013 11:49:08 | Chỉ xem của tác giả
Oh hình như khách mời nào tham gia RM xong cũng thấy nể các thành vên chính thức đây

Vừa phải chạy mah vừa phải tạo tiếng cười cho người xem thì cũng hơi khó nhaz. Tập có anh tham gia cũng

vui quá chừng luôn. Thanks bạn trans news nhaz
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 24-12-2013 11:57:46 | Chỉ xem của tác giả
ai đến RM cũng phải khen lấy khen để : Gong Yoo (anh này tên siêu lạ), 2NE1, Han Hyo Joo...
phong cách làm việc của RM thì khỏi nói, cực chuyên nghiệp, nhiều khi Haha vs chú CC diễn như thật, Kwang Soo có kiểu "antue" cute chết đc )
mê RM quá, mong chiếu mãi đến khi MC couple confirm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 24-12-2013 12:10:32 | Chỉ xem của tác giả
Kì thực là RM mình thấy thíc thú nhất với những vòng thi chạy và xé bảng tên
tạo cảm giác rất gay cấn
lần nào cũng quay từ 6h30 sáng cho đến nửa đêm, kể cả có không chạy đi chăng nữa
thì đó cũng là 1 sự mệt mỏi vô cùng lớn,
thanks bạn đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 24-12-2013 12:14:38 | Chỉ xem của tác giả
phải công nhận là thể lực của những thành viên RM rất tuyệt sức bền của họ khiến cho mình bất ngờ rất nhiều lần í! Nhiều lúc mình thấy xấu hổ vì mới có hai mấy tuổi mà không có sức bền = một nửa của họ <3
anh Gong Yoo này cũng ciu ciu nữa xem anh í trong Big đáng yêu tàn bạo luôn hí hí, kiểu không đẹp trai mà nhìn là lạ hút hút <3
tks bạn dịch news nhé hihi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách