Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Megaton89
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Danh sách đề cử giải thưởng "Daesang" của SBS, MBC và KBS

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 5-12-2016 21:43:12 | Chỉ xem của tác giả
Theo quan điểm của mình, bên SBS chỉ có thể là bác Han suk Kyu, mợ chảnh thì mình thấy phong cách diễn xuất vẫn y hệt hồi MCFTS. Bên MBC Jin Se Yeon là LJS chắc khó mà bì được với diễn xuất của Kim So yeon, nhưng nếu nhà đài ưu tiên mấy thứ "hot" thì So Yeon ss chưa chắc được Deasang. KBS thì lại cặp SongSong đọ sức với nhau thôi  mình k xem phi nè, k oánh giá cao nó và diễn xuất của các diễn viên (feeling normal) nhưng các đối thủ còn lại quá nhẹ kí :v
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 5-12-2016 21:56:25 | Chỉ xem của tác giả
SBS: Jo Jung Suk - Jealousy Incarnate
MBC: Lee Jong Suk - W - Two Worlds
KBS: Park Bo Gum - Love in the Moonlight
cám ơn bạn dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 5-12-2016 22:03:30 | Chỉ xem của tác giả
Mợ chảnh khủng ghê, Legend of the Blue sea còn đang chiếu mà đã được đề cử Daesang luôn rồi : )))))
MBC chắc Lee Jong Suk nhỉ :3
KBS có vẻ khó nhỉ ))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 5-12-2016 22:09:42 | Chỉ xem của tác giả
Riêng về daesang của kbs. Trong list đề cử đều có thực lực, nhưng mà mình nghĩ trước sau gì giải daesang năm nay của kbs sẽ ko thoát khỏi tay của soong jong ki đâu, còn bo gum chắc chắc sẽ được ít nhất 2 giải trở lên. Bo gum còn trẻ và mới tạo nên cơn sốt khoảng hơn 1 năm trở lại đây nhưng đã làm được điều mà ít có diễn viên trẻ nào làm được. Bo gum ko được dae sang cũng ko sao cả, được đề cử là vinh dự lớn rồi. dù sao cũng sẽ rinh nhiều giải về cho coi.
Dự đoán:
daesang MBC: lee jong suk
SBS: Jun ji hyun
KBS: song joong ki
Hơi bị chắc luôn, 90%
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 5-12-2016 22:26:00 | Chỉ xem của tác giả
SBS: Ko đặc biệt ủng hộ ai, dù mình là fan của Kim Rae Won và Jun Ji Hyun. KRW 2 năm trước tuột Daesang 1 cách nực cười, chẳng nhẽ SBS giờ muốn đền bù? JJH vẫn queen như ngày nào, nhưng vai diễn này chưa có sức nặng bằng Chun Song Yi và phim cũng mới chiếu đc 6 tập. Dự đoán bác Han Suk Kyu được.

MBC: Năm nay ko xem phim nào của MBC Jin Se Yeon đc đề cử đủ hiểu chất lượng drama của MBC năm nay ra sao

KBS: SongSong couple của tôi Ai được Daesang cũng tiếc cho ng kia. Nếu đc mình muốn trao cho cả đôi Còn thực tế mà nói thì chắc Ki hoặc chú Park Shin Yang được.

Bình luận

Nhầm nhầm, KRW tuột Daesang SBS năm 2015 chứ ko phải 2014. Tuột về tay phim nào/nhân vật nào thì cứ google :D Ko biết nên cười hay khóc :))  Đăng lúc 6-12-2016 07:43 AM
mình cũng xem ở news khac MBC la suk W , kim so Yoen va 1 người nữa la PD fim gi có jin se yoen đóng  Đăng lúc 5-12-2016 11:45 PM
mà cái này ở page 3 có bạn nói ko phải chính thức của 3 đài đâu bạn ơi. cái này là tờ nào đấy bên đó tự đưa đề cử này á. đại khái cũng muốn câu view thôi   Đăng lúc 5-12-2016 11:42 PM
like cái nhận định về MBC của chủ post 1 dv bi chê dx bậc nhất kbiz mà đề cử khác gì tự chôichôn vùi danh tiếng đài mbc  Đăng lúc 5-12-2016 11:37 PM
hế zậy xin lỗi chắc mình đọc nhầm :D  Đăng lúc 5-12-2016 11:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 5-12-2016 22:26:06 | Chỉ xem của tác giả
chỉ quan tâm SBS và chỉ muốn nói 1 câu là tại sao lại ko có lão Gà???? lão diễn xuất quá đỉnh ko chê vào đâu được luôn mà ko được đề cử
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 5-12-2016 22:44:31 | Chỉ xem của tác giả
ui danh sách của SBS cảm thấy toàn những cái tên rất xứng đáng )
cơ mà mình thích Ji Hyun đoạt giải vì vai lần này rất cá tính
mong chờ vào kết quả quá
tks bạn trans tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 5-12-2016 22:49:13 | Chỉ xem của tác giả
Tuy drop W từ tập 5 nhưng mềnh vẫn luôn có hi vọng bác Kim Eui Sung được đề cử daesang :v giờ xem list này xong đúng là chỉ biết cười trừ

Gà ơi về fans thương, hi sinh hết nước hết cái mà đến đề cử còn k đc thế này =.=

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 5-12-2016 23:05:06 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
theo mình thì sbs thì daesang thuộc về kim rae won mbc thì không biết vì trừ w ra mình không xem hai phim còn lại. kbs thì mình đoán song joong ki còn park bo gum thì không được đâu. Ý kiến cá nhân đừng ném đá tội nghiệp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 5-12-2016 23:16:36 | Chỉ xem của tác giả
Danh sách đề cử toàn là nhân tài không hà ,
ai cũng xứng đáng hết , với mình thì thấy ai
cũng được chúc mừng tất cả những người
được đề cử cho giải thưởng Daesang của ba
đài truyền hình Hàn Quốc SBS , MBC , KBS .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách