Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: trang0102
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Dàn cast của Running Man trêu chọc Kim Jong Kook khi nữ diễn viên Han Hye Jin hỏi về vấn đề hôn nhân

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 19-9-2016 19:07:03 | Chỉ xem của tác giả
3 chú đã có vợ chèn mấy câu nghe hài quá ), nhất là câu của Ha Ha
Mà đúng thật, báo chí cũng bỏ cuộc với anh Hổ rồi . Nhưng mà h anh có đang hẹn hò với ai k thì chưa biết đc
Mau mau lấy vợ đi anh ơi, già quá rồi
Cám ơn bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 19-9-2016 20:14:09 | Chỉ xem của tác giả
Nói thật dạo này mình cứ thấy Kookie có gì đó, có tập cầm đt suốt, có vẻ như anh ấy đang hẹn hò ai đó nhưng giữ bí mật với mọi người thì phải. Thường NS hẹn hò công chúng k biết nhưng trong giới đều biết, còn Kookie giấu tiệt luôn =.=.Hi vọng anh tìm được người thương
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 19-9-2016 20:42:10 | Chỉ xem của tác giả
Gym là tình yêu của đời anh, là cuộc đời của anh đấy
Anh ơi kiếm vợ đi là được rồi anh ạ, hơn 40 rồi đó, sơm sớm cho 1 bé em hổ con ra đời đi anh
Chuyện tình yêu của Kook chưa bao giờ hết hot
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 19-9-2016 20:49:46 | Chỉ xem của tác giả
cảm ơn bạn dịch tin nheee
mình thấy  kook là người nghiêm túc, cầu toàn và luôn suy nghĩ cẩn thận cho mọi thứ, điều nàyt ốt nhưng nó lại khiến các cô gái muốn quen anh trở nên e ngại ^^. Chúc anh sớm sớm báo hỉ cho RM mừng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 19-9-2016 21:36:02 | Chỉ xem của tác giả
Tập 316 chú Suk Jin còn bảo anh ấy như vậy rồi đừng có tập Gym nữa nhưng mình nghe nói hồi xưa anh ấy bị bạo hành ý, nên giờ anh ấy mới mạnh mẽ như vậy, người đàn ông cơ bắp cuồn cuộn này lại có giọng hát ngọt lịm tim cảm ơn bạn dịch nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 19-9-2016 21:46:09 | Chỉ xem của tác giả
“Bởi vì tất cả bạn bè của tôi đều nói rằng, nếu có thể tôi nên kết hôn càng muộn càng tốt”

Xin chú Ngưng ngụy biện và cai tập gym đi cho các cháu được nhờ )

Chú sẽ là ng chồng tốt, hãy yên tâm đi. Vợ không bao h phải nói câu thứ 2 để chú làm gì đâu )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 19-9-2016 22:56:52 | Chỉ xem của tác giả
Không biết đến bao giờ Kookie mới lấy vợ, thấy tập nào có khách mời nữ là cũng có loveline, mà chẳng cái nào phát triển thành sự thật. Thời gian của Jong Kook toàn ở phòng tập gym thôi. Yoon Eun Hye vẫn đang độc thân vui tính, cứ được là nhích tới thôi. Mong chờ cái ngày nghe breaking news của Jong Kook lắm.
Cảm ơn bạn đã dịch tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 20-9-2016 14:32:27 | Chỉ xem của tác giả
Bởi vậy nên cơ bắp anh Hổ luôn rắn chắc thế đấy, ông vua phòng tập gym cơ mà. CHúc anh sớm có vợ cho tụi em đỡ trông ngóng. Cảm ơn bạn trans tin nhiều nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 20-9-2016 15:54:12 | Chỉ xem của tác giả
Trong dàn khách mời nữ, thích nhất là chị HHJ, nhìn cái mặt bả lúc nào cũng ngơ ngơ ko thua gì bà Ji ngố, nhưng mỗi lần phát biểu là cứ như phang trúng tim đen của mấy ông, tính cách lại tự nhiên & chơi hết mình nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 22-9-2016 10:37:25 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
40 rồi đó , cưới vợ đi cho rồi
toàn thể đại hàn dân quốc botay vs vụ ổng k cưới vợ
ở phòng gym nhiều quá thế nào ổng chả cưới 1 e mê tập gym
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách