Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 11735|Trả lời: 19
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Cư dân mạng cho rằng người quen giới thiệu BoA và Joo Won với nhau là Yunho của TVXQ?

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Với tin tức ca sĩ BoA và nam diễn viên Joo Won hẹn hò làm bùng nổ các phương tiện truyền thông, cư dân mạng đang chỉ ra rằng cả hai có nhiều điểm chung hơn là những sở thích của họ!

Theo báo cáo, BoA Joo Won đã gặp nhau thông qua người quen của cả hai, và đã biết nhau khá nhanh chóng do chung sở thích, những sở thích như chơi golf và leo núi. Nhưng cư dân mạng cũng bắt đầu thảo luận về thực tế là cả hai cùng là bạn thân với Yunho của TVXQ!

BoA đã là bạn thân với Yunho trong 10 năm, cùng thuộc gia đình SM Enertainment với nhau, và thậm chí đã đến thăm Yunho trong quân đội, cập nhật phúc lợi cho các fan của anh ấy thông qua SNS. Trong một cuộc phỏng vấn, Joo Won cũng đề cập đến bạn thân Yunho, nói rằng, "Yunho hyung đã gọi cho tôi khi anh ấy xuất ngũ [của quân đội] cho một kỳ nghỉ. Anh ấy là một sangnamja (người cứng rắn, mạnh mẽ), và tôi nhớ trước khi nhập ngũ, anh ấy gửi cho tôi một đoạn video khi anh ấy xuống tóc ".

Một tin đồn đáng chú ý khác xung quanh cặp đôi mới là trong quá khứ, Joo Won đã tiết lộ mình là một fan hâm mộ lớn của BoA. Anh ấy thật là may mắn!

Bạn có nghĩ rằng Yunho là cầu nối giữa BoAJoo Won?

Cre: allkpop
Trans: [email protected]

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
sara_chan + 5 haha

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 18-1-2017 15:20:28 | Chỉ xem của tác giả
ủng hộ couple này vì có thiện cảm với cả 2 người, Yun Ho làm ông mai mát tay quá
giống Bi và Kim Tae Hee cách đây 4 năm có tin hẹn hò mình cũng cảm giác bất ngờ vì ko nghĩ 2 người này lại có liên quan gì đến nhau chứ đừng nói là đang yêu nhau, vậy mà giờ sắp đám cưới rồi, đầu năm toàn tin hỷ, hi vọng mai mốt đc nghe tin về vài đôi nữa <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 18-1-2017 16:08:27 | Chỉ xem của tác giả
Sáng giờ vẫn còn bất ngờ với cặp đôi này
Dù ai mai mối không quan trọng, quan trọng là họ hạnh phúc :v
Anh Won cũng sắp nhập ngủ rồi, thời gian sẽ thử thách tình iu của họ
Cảm ơn bạn đưa tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 18-1-2017 16:28:15 | Chỉ xem của tác giả
Sáng giờ chạy qua page này, page nọ, tất cả comment đều chung 1 cảm xúc, quá sốc, 2 người chẳng liên quan gì, đùng 1 cái xác nhận hẹn hò, chuyện gì cũng có thể xảy ra...
Hàng loạt thuyền chìm, trong đó có cả thuyền ship BoA với chính ông mai ông mối Yunho nữa.
Cho đến giờ vẫn chưa hết shock!

Cảm ơn chủ thớt đã dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 18-1-2017 16:55:10 | Chỉ xem của tác giả
keke chắc là vậy r chứ sao
chị BoA từ thời debut đến bh ms tìm đc ny lâu ghê á
chị debut sớm quá làm cảm tg cách Joo Won nhiều tuổi ý
đẹp đôi quá huhu mê Joo Won
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 18-1-2017 17:05:14 | Chỉ xem của tác giả
Mình thích couple này ghê, Joo Won nhìn hiền hiền vậy mà cưa đổ được BoA, siêu ghê chúc 2 anh chị sẽ mãi mãi hạnh phúc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 18-1-2017 17:51:08 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Số lượng thuyền chìm vì bão chắc cũng ko ít đâu nhỉ. Hi vọng 2 người sẽ cập bến thành công như Rain -Tae Hee
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 18-1-2017 19:47:52 | Chỉ xem của tác giả
Lão Dún lên sóng, ở trong quân đội mà anh cũng vươn tay để làm mai
Cơ mà anh ghép đôi này đúng chuẩn đó
Mong cho con thuyền anh ship sẽ đi đến nơi về đến chốn Mà về đến chốn thì anh cũng khổ, nghe đồn anh hứa với chị BoA là bả mà đám cưới anh tặng nguyên căn nhà
Mau mà xuất ngũ cày cuốc chuẩn bị quà cưới đê, đến khổ cái miệng hại cái thân chưa
Cám ơn bạn dịch tin nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 18-1-2017 20:29:17 | Chỉ xem của tác giả
Hi vọng việc nhập ngũ không ảnh hưởng đến tình yêu của 2 người
thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 18-1-2017 20:47:50 | Chỉ xem của tác giả
đồng ý kiến với dân mạng hàn. chúc mừng anh chị, mong là ac vui vẻ hanh phúc khi bên nhau.
đầu năm nay Kbiz nhiều tin vui quá.
cảm ơn b dịch tin nha.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách