Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: StefanieVu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nữ] Choi Kang Hee - 최강희

[Lấy địa chỉ]
381#
Đăng lúc 28-9-2013 15:08:46 | Chỉ xem của tác giả
Post lại Drama Sweet Buns - Dan pat ppang - Chiếc Bánh Ngọt Ngào của ss Choi :3

Cho những ai đang cần thì hiện tại mình đang seed bộ này nè :3

Mọi chuyện bắt đầu từ chiếc bánh đậu ngọt của thời tiểu học.

Cô bé Han Ka Ran chứng kiến Ahn Nam Joon chia chiếc bánh mà cô bạn thân của Ka Ran tặng cho cô bạn cùng lớp là Hong Hae Jan. Từ giây phút đó, những “cơn ác mộng” của họ xuất hiện, mang lại những rắc rối đáng yêu nhưng không kém phần phiền phức cho những cô bé, cậu bé nghịch ngợm, phá phách. “Cơn ác mộng” lại xảy ra khi họ gặp lại nhau sau 20 năm, cùng với sự xuất hiện của một người mới, chàng trai Yu Kwan Ha.

Đối với Ka Ran, Nam Joon là một kẻ vô cùng khó ưa, đã dám vứt chiếc bánh mà bạn Ka Ran tặng cho một người khác. Ngược lại, với Nam Joon, Ka Ran là một cô gái mạnh mẽ, thu hút, dù bị khinh ghét, Nam Joon vẫn quyết tâm theo đuổi cho bằng được cô bạn học khó tính này...

"Chiếc bánh ngọt ngào" là câu chuyện xoay quanh cuộc sống, tình yêu, sự nghiệp của bốn bạn trẻ với những nét khác nhau về tính cách, quan điểm sống. Nhưng trong họ vẫn luôn tràn đầy niềm tin và khát vọng về một tương lai tươi sáng và hạnh phúc cho riêng mình. Bộ phim rất hấp dẫn, vui tươi, chứa đựng những tình huống hài hước, hóm hỉnh, cùng với một cách thể hiện tương đối mới lạ

1. http://hdvnbits.org/chiec_banh_ngot_ngao_complete_sdtv_x264_epik_t9365.html
Sao chép mã

Bình luận

Đúng rồi, bạn acongdevil ơi có bộ My sweet Seoul không? Tớ ao ước lắm ấy :)  Đăng lúc 2-10-2013 02:12 AM
SS đã down bằng cách khác rồi em, mà em còn giữ bộ My sweet seul vietsub kh? ss thích phim ấy. Thanks em  Đăng lúc 1-10-2013 08:22 AM
mình dang tìm bộ My sweet seoul nữa mà kh có link down ban oi  Đăng lúc 30-9-2013 12:37 PM
he thong kh cho dang ky nua ban oi, thế nen kh download duoc, ban còn giữ phim kh thì tải lên fshare nhé  Đăng lúc 30-9-2013 12:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

382#
Đăng lúc 29-9-2013 00:47:41 | Chỉ xem của tác giả
chị Choi là người bạn diễn tâm đắc nhất của Won, hai người cách có 10 tuổi chứ mấy

creoompi

Xin phép cả nhà mình vào phát thiệp mời nhé ^^

HAPPY 27TH BIRTHDAY OUR JOO WON

“Ngày bạn ra đời là một ngày quan trọng, thế giới có bạn và nó trở lên đẹp hơn”

30/9/2013 sắp tời gần, để kỉ niệm ngày Joo Won Oppa cất tiếng khóc chào đời Joo Won House tổ chức một bữa tiệc game vô cùng tưng bừng và hoành tráng. Mời tất cả các bạn đến chung vui cùng với chúng tôi. Rất nhiều những món game ngon lạ và hấp dẫn đang chờ đón các bạn thưởng thức. Đừng bỏ qua bữa tiệc tuyệt vời này. Còn chần chờ gì nữa, hãy đến với Joo Won House để cười thả ga, la ầm ĩ và rinh thật nhiều xèng về nào!

Địa điểm:Joo Won House
Thời gian đón khách vào lúc 20h ngày 30/9/2013
Tiệc bắt đầu lúc 20h 30 cùng ngày
Tiệc kết thúc (dự kiến) vào lúc 22h 30
Hãy mang theo những hiểu biết của bạn về Joo Won và một chiếc túi thật lớn để mang xèng về nhé. Tổng số xèng thưởng lên tới 2000 xèng^^

Rất vui mừng chào đón tất cả các bạn. Ppyong~<3

Trực thăng tới Joo Won House

Bình luận

^^tối nay có game,sang nha bạn  Đăng lúc 1-10-2013 10:45 AM
cám ơn bạn, sẽ ghé nhà Bờm com nhé, chúc mừng sinh nhật Bờm  Đăng lúc 1-10-2013 08:39 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

383#
Đăng lúc 1-10-2013 08:33:27 | Chỉ xem của tác giả
bubeohaman gửi lúc 29-9-2013 00:47
chị Choi là người bạn diễn tâm đắc nhất của Won, hai người cách có 10 tuổi chứ mấy ...

ss Choi dự buổi chiếu Vip 30-9-2013

Bình luận

bohotambac, mình sẽ tải lên fshare phim này vào tuần sau, bạn tạo acount đi nhé, http://www.fshare.vn/  Đăng lúc 5-10-2013 08:51 AM
dễ thương quá!  Đăng lúc 4-10-2013 02:53 PM
mình cũng nhờ mấy bạn quản lý kites, mà chưa thấy trả lời bohotambac, trên diễn đàn thì mình không biết có ai đang giữ trọn bộ không nữa, để mình tìm cách nhe   Đăng lúc 2-10-2013 07:53 AM
Daochi ơi, chúng mình năn nỉ ai để down được My sweet Seoul bây giờ :)  Đăng lúc 2-10-2013 02:13 AM
vậy àh, phim đó kh có sub tiec ghê,  Đăng lúc 1-10-2013 11:08 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

384#
Đăng lúc 7-10-2013 23:31:14 | Chỉ xem của tác giả
Ôi, lại đang rối rít với My sweet Seoul, làm tớ chỉ muốn phi ngay ra hiệu làm tóc, để được xoăn tít mù  :)))
Tớ xem phim này từ lâu lắc rồi, xem 2,3 lần vì bạn cùng phòng tớ có down về. Sau này không ở cùng bạn ấy nữa, đi tìm phim thì đã không còn link down.
Hôm nay lại được sống lại những phút giây "tuổi trẻ", xem lại phim , tưởng là bên cạnh vẫn có đứa bạn chí chóe năm nào.
Tớ thích chị Kang Hee là từ phim này, vì phim này. Cho đến giờ, tình cảm ấy vẫn nguyên vẹn.
My sweet Seoul là một bộ phim "nhàn nhạt như nước", có nghĩa là nó chẳng hề xúc động rơi nước mắt, lãng mạn thấu tâm can, tình yêu không thuộc dạng "chết đi sống lại". Những con người ấy, họ yêu, nhưng cũng đều biết mình chỉ là người bình thường, có những thứ không thể chỉ cần tình yêu là có thể vượt qua. Phải cân nhắc, đắn đo, và quyết định từ bỏ. Có lẽ mình thích chính vì cái "nhàn nhạt" ấy. Mình cũng chỉ là người bình thường, khi xem những bộ phim mà nhân vật có thể bất chấp tất cả, đạp mọi trở ngại để đến bên nhau, mình thấy ngưỡng mộ, xuýt xoa, nhưng mình tự biết, bản thân mình không thể như thế.
May quá, còn có My sweet Seoul, để nó cho mình hy vọng, và tin tưởng vào những điều bình dị, gần gũi.

Và Daochi, tớ biết bạn sẽ đọc được những dòng này, tớ muốn nói, là tớ cảm ơn bạn nhiều lắm, từ những ngày đầu tớ vào kites vì chị Kang Hee đóng G7, từ lúc tớ than thở không down được phim, bạn đã giúp đỡ quá nhiều cho một người lạ như tớ. Bây giờ, tớ được sống lại những giây phút của vài năm trước cùng với My sweet Seoul, cũng là nhờ có bạn.Vì có bạn mà kites này đã trở nên gần gũi với tớ biết bao nhiêu. Tớ qua tuổi teen cũng hơi lâu rồi, nhưng mà vẫn dễ xúc động lắm, tại bạn đấy :)
Nếu bạn đọc xong, mà cũng thấy rung rinh xúc động vì tớ, thì, thì mau up nốt mấy tập còn lại nhé. hahaha :

Bình luận

bạn có tài khoản bên Spoopi không? nick bên ấy của mình là khoachi ấy  Đăng lúc 8-10-2013 01:23 PM
bạn có email, gửi cho mình để tiện liên lạc nhé bohotambac  Đăng lúc 8-10-2013 01:13 PM
potay với u luôn  Đăng lúc 8-10-2013 12:46 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

385#
Đăng lúc 8-10-2013 13:09:06 | Chỉ xem của tác giả
bohotambac gửi lúc 7-10-2013 23:31
Ôi, lại đang rối rít với My sweet Seoul, làm tớ chỉ muốn phi ngay ra hiệu làm tóc, để ...

Sáng nay mình hơi bận, nên nhận tin của bohotambac là vào nhà com ngay cho bạn,

My sweet seoul có nhiều cảm xúc với bạn đúng không? Mình nhớ hôm trước bạn nói khi xem phim của Han Ji Hye khi Han nói muốn cắt tóc giống ss Choi trong MSS  và cảm giác của bạn khi xem cảnh ấy làm mình rât xúc động, mình hiểu bạn yêu quý ss Choi lắm mới có cảm giác ấy, mình thật iu quý bạn và thích bạn lắm đấy vì đôi khi mình vẫn còn dấu cảm giác yêu thích của mìnhvới ss Choi và anh WB  không nói ra đó bohotambac ạ

Thật sự thì tình yêu không thể nào nói được tại sao ta yêu người ấy đến vậy và cũng vì tình yêu Phim KVNT trước hết và với ss Choi mà mình làm được điều này đó. Nói thật với bạn là mình xem phim đầu tiên ss Choi đóng là KVNT, và từ năm 2000 mình đã yêu quý couple Choi- WB từ phim này, cùng với các diễn viên khác như LDG, Bae Do Na, Kim So yeon... Mình cũng từng tìm kiếm phim KVNT để được xem lại vì phim ấy chỉ chiếu đúng 1 lần trên VTV và rồi mình gặp được bạn Bin05 trên diễn đàn và down được những Ep nhỏ trên youtube về với bản subEng. Mình đã kết bạn với bạn ấy ( bạn ấy vì tình yêu với WB mà gửi cả một bộ đĩa gốc cho mình) điiều mình làm bây giờ với bạn là do Bin05 truyền cảm hứng cho mình ấy bohotambac àh

Mình vào kites từ phim G7 do có ss Choi đóng, với G7 mình có thêm nhiều bạn và thêm một Joo Won dễ thương vào trang diễn viên yêu thích của mình. Và cũng nhờ G7 mà mình quen được với bạn và rồi gia nhập nhà Won Bin.

Đọc thư của bạn mà mình vui lắm vì mình không nghĩ là bạn chờ mình up phim, mình cũng đã up hết phim lên rồi đó bạn down về nhé,

P/S mà bạn ở đâu (HCM hay Hà Nội?) sinh năm bao nhiêu? có lẻ bạn nhỏ hơn mình ấy, thôi thì cứ bạn cũng được bohotambac nhé. Phim Sweet buns cũng hài lắm bohotambac àh, mình yêu nhà ss Choi và luôn muốn làm gì đó mang đến niềm vui cho các bạn nhà ss Choi, đừng ngại hỏi mình, điều gì làm được mình sẽ làm.

Chúc bạn vui vẻ và nếu muốn 88 gì với mình thì bạn cứ 88 nha có thể về ss Choi, về anh Won Bin hay về My Sweet Seoul, KVNT ...

Bạn của mình nhé

Bình luận

Bạn vào đó đang ký thành viên là được, dễ như kites ấy mà http://www.soompi.com/login/?action=register  Đăng lúc 8-10-2013 04:39 PM
đâylà trang http://forums.soompi.com/discussion/341854/choi-kang-hee-%EC%B5%9C%EA%B0%95%ED%9D%AC/p7  Đăng lúc 8-10-2013 04:38 PM
Vụ tài khoản soopi gì gì đó, hừm, tớ dốt lắm, để tớ tìm hiểu xem nó là cái gì nhé :)  Đăng lúc 8-10-2013 04:32 PM
Tớ 88 Daochi ạ, nhưng mà kể cả bạn có lớn hơn tớ, tớ cũng cứ gọi là bạn thôi, cho nó thân :))  Đăng lúc 8-10-2013 04:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

386#
Đăng lúc 10-10-2013 09:52:17 | Chỉ xem của tác giả
Ôi, lại đang rối rít với My sweet Seoul, làm tớ chỉ muốn phi ngay ra hiệu làm tóc, để ...

Bohotambac, hôm nay mình sẽ có quà cho bạn và nhà ss Choi nhé,

chờ mình edit và post thông tin nhé, hihi có nhiều điều thú vị của hôm nay chờ u đó,

chờ nhé

đầu tiên là cái này,

P/S Bohotambac có nhận thấy điều gì ở clip này không?

Bình luận

Á, tiếng reo hò thì tớ có nghe, nghe rất rõ, và cũng như ấy, nở từng khúc ruột :)))  Đăng lúc 10-10-2013 03:31 PM
bạn có thấy họ gọi rất to không u?  Đăng lúc 10-10-2013 03:23 PM
tiếng reo hò khi ss Choi xuất hiện, choi kang hee si....  Đăng lúc 10-10-2013 03:23 PM
Huhu Daochi ơi, có sự gì lạ à? Ngoài cái váy thùng thình đúng style tớ thích thì tớ chưa phát hiện ra điều gì. Nói mau nói mau :)  Đăng lúc 10-10-2013 02:52 PM
Hóng, hóng, hóng cật lực :))))  Đăng lúc 10-10-2013 10:12 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

387#
Đăng lúc 10-10-2013 11:29:58 | Chỉ xem của tác giả

Tiếp theo nè u oi

P/s có thich không u

Bình luận

clip 2 ss được ai đó cắt cận cảnh và rất nhiều, mình thích quá bohotambac oi  Đăng lúc 10-10-2013 03:30 PM
năm 2011 ss nhìn nét mặt đẹp, năm nay thì không đẹp bằng đó bohotambac,  Đăng lúc 10-10-2013 03:29 PM
Hừm, tôi, tôi, tôi cực kỳ là thích :))) News về chị Kang Hee ở nhà mình hiếm như vàng, đương nhiên là hôm nay tớ cực kỳ thích chí ấy chứ :)))  Đăng lúc 10-10-2013 02:53 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

388#
Đăng lúc 10-10-2013 11:57:33 | Chỉ xem của tác giả

Event năm 2013

HERO VIP 26/09/2013  - phút 1:04

New Balance 99X  09/09/2013 comming soon

Bình luận

cái này thì mình chịu, cũng muốn lắm, nhưng kh có tin chính xác, có một tin chị ấy có yêu đạo diễn phim Sweet bun ấy, mà cũng chỉ là tin đồn thôi u ơi  Đăng lúc 11-10-2013 08:11 AM
You làm thế nào lùng được tin tình yêu của chị ấy để post cho tôi xem thì làm :)))  Đăng lúc 10-10-2013 11:46 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

389#
Đăng lúc 10-10-2013 23:44:53 | Chỉ xem của tác giả
Hihi, topic có mỗi hai đứa mình cứ khen chị Kang Hee thế này cũng ngại nhỉ :) Nhưng mà không khen thì không chịu được ấy :)))

Nói ra thì buồn cười, nhưng tớ hơi giống một "thổ dân" giữa thành phố. Hồi nhỏ thì nhà không có máy tính và net nên không tính, chứ lên Đại học, bạn cùng phòng có máy tính, có internet, nhưng tớ cũng chẳng tha thiết gì lắm :) Phim thì bạn tớ down sẵn, đến tối tớ và nó ngồi xem, còn bình thường tớ chỉ lên net để chui vào trang dan trí và check mail khoảng nửa tiếng/ngày. Chả biết gì đến cái gọi là forum, rồi bình luận diễn viên, tình tiết phim đâu. thời gian ấy thực sự là không hứng thú lắm với việc lên internet.
Vài năm gần đây thì mới để ý một tí, rồi có G7, thế là mò mẫm vào kites, lò dò tìm cách down phim lần đầu tiên trong đời :

Hồi đầu vào kites, tớ rất choáng, trời ơi, Song Yoon Ah, Choi Kang Hee, Bae Doo Na, Gong Hyo Jin của tớ đâu cả rồi, sao topic lèo tèo comment thế này! Rồi bạn Soo Ae nữa, đã già đâu mà lại ít được quan tâm thế này!
Vài ngày lướt kites thì mới hiểu là với lượng thành viên trẻ chiếm số lượng áp đảo của kites thì tất nhiên các bạn diễn viên trẻ trung được ưu ái quan tâm hơn nhiều. Tớ chẳng có ý phân biệt ai giỏi ai kém ở đây, chỉ đơn giản tớ hiểu là, các bạn trẻ tất nhiên sẽ thích những người gần gũi với cuộc sống, suy nghĩ của các bạn ấy, còn những người như mình, tuổi chưa già nhưng chỉ thấy đồng cảm với những diễn viên O30 :) Mà những người như mình, hầu như ít còn hứng thú lập nick post bài lia lịa ở các forum, thế nên trong kites này, mình ở phe thiểu số, âu cũng là điều dễ hiểu :)))

Tớ kể lại một câu chuyện cũ. Hồi tớ học lớp 10, tớ xem "Thiên long bát bộ" lần đầu tiên, thích tới mức mê mẩn, mụ mị đầu óc. Nhưng hồi ấy cả lớp tớ, trong số những bạn biết đến Kim Dung, thì chỉ thích "Tiếu ngạo giang hồ", "Anh hùng xạ điêu". Tớ đã nghĩ "Có lẽ Thiên long bát bộ không được nhiều người khen hay, chỉ có ít người thích"
Sau này đọc nhiều thông tin, biết rằng "Thiên long bát bộ" được đánh giá xuất sắc thế nào, tớ đã rất vui.
Thời điểm ấy, lớp 10, tớ không đủ tự tin để nghĩ rằng, điều mình thích, chỉ cần mình thích thôi, mới là quan trọng. Người khác đánh giá thế nào chũng chỉ là thứ yếu.
Tất nhiên không phải mình AQ để hoàn toàn phớt lờ dư luận, tớ cũng không đủ bản lĩnh để làm được điều ấy, nhưng càng lớn, tớ càng hiểu rằng với những thứ thuộc về sở thích cá nhân, như nghệ thuật, thì mình chỉ cần chú ý đừng xúc phạm người khác, còn lại cứ thản nhiên mà tận hưởng sở thích của mình, người khác coi nó là sang hay sến thì kệ họ.

Tớ không đọc được nhiều tin tức về chị Kang Hee, ở Việt Nam mình thì rõ ràng là chị ấy chẳng được quan tâm lắm, cũng như các diễn viên Hàn khác mà tớ thích. Nhưng mà tớ cũng chẳng phiền lắm. Tớ biết rõ tớ thích chị ấy vì điểm gì. Thần thái trong sáng tươi trẻ, cái khả năng đóng hài mà không thành loại hài nhảm nhí, nhạt nhẽo, không lên gân không gồng mà khán giả vẫn bật cười. Nhìn chị ấy, thấy cuộc sống dễ chịu hơn biết bao nhiêu.

Diễn viên đóng vai hài hước, trong mắt các nhà soi phim thì hay bị đánh giá ở chiếu dưới so với các vai bi. Nhưng tớ nghĩ chẳng có cái nào là dễ hơn cái nào. Thậm chí nhiều lúc nghĩ cảnh khóc lóc còn dễ đóng hơn so với việc diễn bộ mặt tỉnh khô mà khán giả phải bật cười. Đóng hài mà không thành lên gân kiểu cố tình cù nách khán giả, chắc chắn cũng khó ngang với một diễn viên nghĩ cách không cần gào lên khóc lóc mà người xem vẫn thấy xót xa chảy nước mắt.
Huống gì, cái làm tớ thích chị Kang Hee, không chỉ có những vai diễn thông mình ấy. Điều làm tớ thích, còn là cái nội tâm mà tớ cảm nhận được từ con người ấy.
Thế nên phải nói thực là tớ chẳng thấy phiền lắm khi nhà chị Kang Hee ở kites này có hơi thưa thớt. Tớ tự thấy tớ đã hơi lớn rồi, đủ để tin vào những điều mình trân trọng. Cũng tin là dù mình chẳng giỏi giang, nhưng gout thẩm mỹ của mình chắc chắn không tệ, diễn viên mình thích , nếu chẳng được tung hô như các idol trẻ hiện tại, thì chắc chắn cũng không thuộc dang vô danh.
À, nói cho ra vẻ thế, thực ra cũng nhiều lúc muốn nổi khùng khi thấy mấy post chê chị Kang Hee già :

Lúc daochi nói thực ra ở bên Hàn, sự đánh giá của khán giả đối với chj Kang Hee là rất trân trọng, tớ thú thật là, tớ đã vênh mặt lên, và nhủ thầm cái câu hệt như cái hồi tớ biết được thực sự thì "Thiên long bát bộ" đã được khen như thế nào, đó là "Phải thế chứ, mình đã thích mà lại !!!" :

Bình luận

vừa có thêm bạn Mycute nhà Joo Won nữa đó Khun oi  Đăng lúc 23-10-2013 10:53 AM
hai members tích cực nhất của nhà mình hiện giờ ........  Đăng lúc 23-10-2013 10:45 AM
tem, hihi, vote một phiếu cho bohotambac nè  Đăng lúc 11-10-2013 08:14 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

390#
Đăng lúc 11-10-2013 08:38:19 | Chỉ xem của tác giả
bohotambac gửi lúc 10-10-2013 23:44
Hihi, topic có mỗi hai đứa mình cứ khen chị Kang Hee thế này cũng ngại nhỉ Nhưng mà ...

Mới ngày nào mình gặp bạn ở thread G7 khi đó có rất nhiều ý kiến chê bai chị Kang Hee già, thế nhưng bạn vẫn mạnh dạn nói rằng bạn yêu mến chị ấy và chị ấy là diễn viên có thực lực ở Hàn quốc. Mình thích bạn từ lúc ấy, vì với bản thân mình, già đến thế này rồi mà cũng chẳng thể mạnh dạn nói điều ấy, mình iêu một số ít diễn viên Hàn: Bae Yong-jun, Choi Ji Sin, Ji Sung, Lee Dong Gun, Bae Doo Na, Joo Won, ss Choi và anh Won Bin.  {:161:} Và với mình diễn xuất của họ rất tốt và gần gũi. Diễn viên đem lại niềm vui và hạnh phúc cho người xem ấy đã là thành công rồi, mình thích diễn viên Hàn vì họ ngoài công việc thì một số trong họ có tấm lòng từ thiện và làm nhiều điều tốt đẹp cho công đồng với mình những diễn viên ấy rất đáng hâm mộ.  Hôm rồi bài phỏng vấn mới nhất của Joo Won có nói  “Đơn giản là mỗi lần gặp chị Kang Hee là tâm hồn tôi như được chữa lành..." mình nghĩ Joo Won nói rất thật lòng cậu ấy. .

Thread các diễn viên trên 30 thì thưa thớt nhưng điều đó không có nghĩa là họ không diễn tốt, một bạn trong nhà Won Bin đã nói với mình những diễn viên được khen ngơi ở VN thì không được xem trọng ở Hàn Quốc, nên chúng ta cứ yêu quý vì chúng ta tin vào sự chọn lựa của bản thân Bohotambac nhé, hihi, tình yêu đâu lý giải được tại sao yêu bạn nhỉ?{:434:}

p/S Để yêu một người thì có rất nhiều lý do nhưng vì yêu mà tung hô quá mức và làm tổn thương người khác thì mình không làm như vậy. mình yêu quý ai đó là việc của riêng mình, chỉ cần nói lời nhã nhặn và giữ lịch sự tối thiểu để tôn trọng người mình yêu quý lẫn người mình không thích. Một bộ phim cũng như một món ăn tinh thần đừng vì không thích hợp với mình mà làm người khác mất cả sự thú vị, mình nghĩ vậy đó Bohotambac àh

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách