Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: HyeKyo'sHouse
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Buổi đọc kịch bản "Descendants of the sun" : Song Hye Kyo, Song Joong Ki

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 28-5-2015 22:54:03 | Chỉ xem của tác giả
không ngờ 2 anh chị đẹp đôi vậy híhí
nhìn tuổi mợ Song thấy lớn hơn Ki nhiều cơ mà đi cùng nhau thì best couple lun
ngóng phinh của 2 người, mong là sẽ thành công rực rỡ :-*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 28-5-2015 23:07:25 | Chỉ xem của tác giả
mấy ngày nay ổng đi đến đâu là thành news đến đó! chứng tỏ độ hót hòn họt chưa bao h giảm nhiệt :"">
quả thực muốn ảnh đc nghỉ ngơi bên gia đình cơ mà công việc sát đến tận mông rồi! vừa về đc 2 hôm đã đi đọc kịch bản nè, đi đến trung tâm thể hình nè!!! chời ơi những tháng ngày lao động cường độ cao sắp bắt đầu rồi T.T
Cơ mà giờ ảnh là người lính rồi! thể lực chắc ngon hơn xưa gấp bội :"> có khi bế ss SHK ngon ơ chứ ko khốn khổ như hồi bế em MCW
Hồi đầu có hơi lo lắng vì anh nhà có cái mặt siêu cấp trẻ thơ, đóng vs ss lớn tuổi hơn không biết như nào! hôm nay thấy 2 người cạnh nhau em yên tâm lắm r!!! a ko bị lép vế vs ng ta :"> a men lắm:">...
hụ hụ tình hình là em mới phát hiện điểm quyến rũ mới trên bo đì của gia nhé!!!! em thích tay anh lắm anh ơi~~~~~~~ :"X
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 29-5-2015 00:07:07 | Chỉ xem của tác giả
cám ơn bạn đã đăng tin .
Thế là buổi đọc kịch bản diễn ra nhanh hơn m nghĩ , tới tận tháng 10 mới phát sóng ma f tháng 6 đã đọc kb . Hai anh chị trẻ trung tươi sáng. CHị Song trẻ trung bất ngờ luôn . Mình thíh xì tai này ghê. Ki cũng rất trẻ có hơi ốm và đen một chút đều khôgn sao . Vẫn tươi và đẹp lắm .
CHúc đoàn làm phim quay phim thuận lợi nhé .Hóng .tin tiếp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 29-5-2015 07:53:50 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn style của ss Song có vẻ trẻ trung ra nhiều, chắc để phù hợp với cái mặt búng ra sữa của Joong Ki nhà mình. Hy vọng khi phim lên sóng sẽ nhận được nhiều sự ủng hộ của khán giả cho cặp đôi này.
Joong Ki mới xuất ngũ mà tần suất xuất hiện trên mặt báo đã dày đặc thế này, không biết vài tháng nữa còn nóng như thế nào. Chúc phim của anh và ss Song thành công tốt đẹp.
Cám ơn bạn đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 29-5-2015 08:11:12 | Chỉ xem của tác giả
AAAA... Song Hye Kyo is back..Lâu lắm rồi
Full House la phim cuối cùng mình coi, hy vọng sự trỡ lại cũa Song Hye Kyo sẽ mang lại
những giây phút sôi động như ngày xưa

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 29-5-2015 08:25:46 | Chỉ xem của tác giả
nghe phim này Song vui vẻ như hồi Full house là mừng rồi, đẹp thế mà cứ toàn phải ủ rũ cũng tiếc
Ki thì trẻ măng, sao mà 2 năm quân ngũ chả có tí gì khác là sao nhỉ, da dẻ đến là ghen tị. Không biết lên phim thế nào chứ như hôm nay là ưng lắm rồi đó
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 29-5-2015 08:33:16 | Chỉ xem của tác giả
Đúng như mình mong đợi, 2 bạn thực sự đẹp đôi khi đặt cạnh nhau.
Cặp đôi sinh viên Song Song.
Mợ già hnay trẻ trung quá. thích style này ghê
Mong tí nữa có hình ngồi đọc kịch bản.
Hóng cả các bạn diễn viên phụ nữa
Cảm ơn Sub!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 29-5-2015 09:57:42 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi, nhìn song SOng quả là không khiến người ta thất vọng được mà, đẹp đôi quá đi luôn.
Hóng phim của anh chị dã cả man.
Mà khổ thân Jong Ki, vừa mới về chưa được bao nhiêu ngày đã lại tiếp tục chiến đấu tiếp. Cố lên cố lên anh ơi <3.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 29-5-2015 10:00:53 | Chỉ xem của tác giả
chị Song sao càng ngày càng đẹp rạng ngời vợi ))
ko tin nổi SJK còn giữ được vẻ mặt bơ sữa ấy sau từng ấy thời gian nhập ngũ, con gà nhà tui lúc nhập ngũ cũng bơ sữa mà xuất ngũ già một cục luông ))
năm nay có KMHM, AM, lại còn cô gái mùi hương, producers rồi phim này nữa ))) năm nay quá nhèo phim hay =)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 29-5-2015 12:31:46 | Chỉ xem của tác giả
éc éc sao thấy Song Hye Kyo nhìn lạ lạ, nhìn mãi không ra T^T
Chài ai tui vẫn thích cái mái ngố năm ấy khi đóng That Winter cùng ông già Jo In Sung
Nhìn mái ngố hiền mà xinh ơi là xinh. Nói đi cũng phải nói lại, cặp này nhìn đẹp đôi quá! Không biết phim sẽ về chủ đề gì nhể?
Joong Ki đi nghĩa vụ về mà da dẻ còn mịn hơn cái đứa suốt ngày ở nhà là mình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách