Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Hồng_Hoa_Hội
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Binh nhì Kim Ki Bum sợ cool boy Jin Goo hay baby face Song Joong Ki

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 11-4-2016 12:18:06 | Chỉ xem của tác giả
Bạn Min Suk sắp tham gia WGM thỳ phải
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 11-4-2016 13:25:07 | Chỉ xem của tác giả
mình thấy bản trans trc bình thường mà, thế nào mà lại hiểu theo hướng tiêu cực được nhỉ, chỉ là cách khích lệ của 2 người khác nhau thôi

Cơ mà mình để ý nhất là câu này nè
"Min Suk cũng chia sẻ, mặc dù bộ film đóng máy từ cuối năm ngoái, nhưng vào sinh nhật vào tháng 1 vừa rồi của mình, SJK và/cùng với SHK đã mua bánh ngọt chúc mừng sinh nhật cậu."

thanks bạn đã dịch tin

Bình luận

chung thuyền mà, ko giống sao đc :)))))  Đăng lúc 11-4-2016 09:05 PM
cô nài giống mị vãi=))  Đăng lúc 11-4-2016 05:48 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 11-4-2016 14:09:28 | Chỉ xem của tác giả
Mình cũng không thấy có tiêu cực gì ở đây cả. Hai tính cách khác nhau thì cách quan tâm giúp đỡ cũng khác nhau mà, chưa kể Jin Goo có nhiều cảnh quay với Min Suk hơn thì thân hơn cũng là điều dễ hiểu.

Cơ mà cá nhân mình đọc tin xong lại càng thích cái sự cầu toàn của Joong Ki, làm nhớ đến GD và mấy con gà nhà YG quá.

Thế giới showbiz của Hàn vốn đã khắc nghiệt rồi, phải tận dụng và phấn đấu từng chút một cũng là điều hiển nhiên, cơ mà thấy quý lời nhận xét của Ki, thay vì tiêu cực thì cảm thấy sự ấm áp và quan tâm của một tiền bối mặc dù bạn Min Suk nói là nghiêm khắc và bạn ấy sợ Ki.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 11-4-2016 14:53:22 | Chỉ xem của tác giả
bạn nì trong phim đáng yêu dã man, nhất là mấy cảnh bám theo sói hoang,

mà đứng toàn đội bạn ý hơi lùn, nhìn cưng cưng dễ thương

tin đồn bé sắp tham gia WGM, ko biết cưới ai đây ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 11-4-2016 15:27:02 | Chỉ xem của tác giả
Biết ngay mờ mấy đứa trông ciu ciu baby face này nọ bình thường rất khó tính thi thoảng còn tự ngược hắc ám với bản thân, nói chung đáng sợ, và đáng sợ hơn hết là tại sao tui cứ vồ vào mấy đứa này
Sự thật là hỏi a thích SJK hơn hay JG hơn thì a này bảo : e một lòng trung thành với Song Hye Kyo noona
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 11-4-2016 15:33:50 | Chỉ xem của tác giả
Cuối cùng nam diễn viên nhắn nhủ người xem "Chỉ còn 2 tập film, nó sẽ còn tuyệt vời hơn những gì đã có, các bạn đừng bỏ lỡ giây phút nào nhé."

Đại diện phía đoàn phim chia sẻ: "Sẽ không có kết thúc hoang đường. Sẽ là 1 happy ending khiến khán giả xem xong cảm thấy vô cùng ấm áp. Mong nhận được sự chú ý theo dõi của khán giả"
Vậy là HA rồi, yên tâm xem rồi
Hi vọng sau Dots sự nghiệp KMS sẽ lên, sắp tới đóng phim với chị Heo nhà e, có thể còn tham gia WGM nữa chứ, sinh nhật còn đc Song Song tặng quà, gato với bạn này quá

Bình luận

Mình đọc trên page fb Kites đó bạn, đọc xong nhẹ hết cả người  Đăng lúc 11-4-2016 03:54 PM
wao wao wao bạn xem tin của đại diện phía đoàn phim ở đâu vậy bạn ^^ mình thấy phim của BK này toàn là HE cả <khoái>  Đăng lúc 11-4-2016 03:38 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 11-4-2016 15:37:45 | Chỉ xem của tác giả
Song Joong Ki trong phim vui vẻ, hoạt bát thì trong công việc lại rất nghiêm túc
Còn ông già Jin Goo koi mấy tấm hình hậu trường của ổng là biết ổng ba la nhí nhố đến cỡ nào, tính cách trầm tính, nghiêm túc chỉ xuất hiện riêng trong phim thôi
Cậu binh nhì này quả thật rất may mắn vì đã gặp được hai tiền bối tuyệt vời này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 11-4-2016 15:50:45 | Chỉ xem của tác giả
[quote]duongha2604 gửi lúc 11-4-2016 03:33 PM
Đại diện phía đoàn phim chia sẻ: "Sẽ không có kết thúc hoang đường. Sẽ là 1 happy  

Bình luận

thớt xoá bài này hộ mình với, lỗi kỹ thuật ạ  Đăng lúc 11-4-2016 03:58 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 11-4-2016 17:13:47 | Chỉ xem của tác giả
Giời ơi, giai Ki lúc nào chẳng muốn tìm cơ hội để nhoi trong các cảnh quay, nên yêu quý đàn em thì giúp đỡ em nó thế là quá thực tế rồi. Mai mà em giai ko phải ngã ngựa hay đau đớn dể được xuât hiện cận mặt nhé

Thanks bạn dịch tin nhé
P/s: 2 anh chị cùng mua bánh cho em là sao, lâu lâu hint bắn tung tóe thế này con tim yếu ớt phải làm sao
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 11-4-2016 17:23:29 | Chỉ xem của tác giả
Trên hình ngả ngớn vậy thôi, chứ coi mấy cái ảnh BTS lúc bàn kịch bản là thấy ổng mặt nhăn mày nhó ghê lắm. Học thuộc lời thoại từ cả mấy tháng, nhưng gặp chế Song siêu quậy nên máu nghịch của ổng được bùng phát dữ dội luôn

Thanks bạn dịch tin nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách