Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: MyMyJim
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Bảng xếp hạng rating ngày 20.8.2015, "Yong Pal" tiếp tục chinh phục nấc thang mới ở cả rating TV và rating online

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 21-8-2015 18:28:12 | Chỉ xem của tác giả
Diễn biến phim nói chung cũng chưa hấp dẫn, cuốn hút lắm vì nhiều tình tiết lặp lại và kéo dài cơ mà diễn viên diễn xuất đạt nên thành công về rết như thế này thực sự ráng đáng chúc mừng :3 Trước đây cụ mợ nổi như thế kia mà con rết chưa đc như thế này nữa là

Bình luận

bạn nhầm r, Stars You rating tập 4 là 20,1%, sang tới tập 6 là 24,6%. Cao nhất là tập cuối 28,1% đó bạn.  Đăng lúc 21-8-2015 10:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 21-8-2015 18:36:01 | Chỉ xem của tác giả
rating khủng thật. nếu mà khoảng 2 3 năm trước thì 20% là cỡ trên 30 rồi chứ không phải vừa
online 50% thì cũng chả biết nói sao nữa luôn @@
hình như hồi đầu dàn cast có hứa quá 18% là đi picnic các kiểu chết chửa
mà công nhận gay cấn thật, xem như ngồi trên đống lửa luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 21-8-2015 18:45:12 | Chỉ xem của tác giả
Rating tăng nhanh khủng khiếp. Bao lau nay trừ phim cuối tuần ra còn lại các phim khác toàn loanh quanh trên dưới mốc 10. Lâu lắm mới có phim chạm ngưỡng 20%
Lee Jun Ki kì này lại đen đủi rồi. Hốt trúng cái phim kịch bản lằng nhằng rề rà lại còn gánh nguyên team. Thôi quay về nơi bắt đầu là điện ảnh đi anh. Mấy năm nay để ngoi ngóp mấy bộ phim truyền hình flop thật phí tài năng quá anh ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 21-8-2015 19:27:44 | Chỉ xem của tác giả
Phải nói là quá kinh dị @@ Mốc 2 luôn mới khủng. Mới tập 6 thôi mà đã đầu 2 @@
Chúc mừng mợ Hee nhà mình và anh Won. Tung hoa tung bông.
Mình sẽ ráng chờ 24 ep rồi làm luôn 1 lèo.
Mong con rết cứ tăng vậy nhé.
Thanks bạn trans news.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 21-8-2015 19:36:09 | Chỉ xem của tác giả
SWWTN dù ko đạt rating cao cơ mà sức ảnh hưởng cũng ko nhỏ  Yongpal rating onl hơn 50%Nhớ hồi bom tấn You Who Came From The Star cũng chưa cao thế này đâu :'( Thanks bạn dịch tin!

Bình luận

bạn nhầm r, Stars You rating tập 4 là 20,1%, sang tới tập 6 là 24,6%. Cao nhất là tập cuối 28,1% đó bạn.  Đăng lúc 21-8-2015 10:14 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 21-8-2015 19:48:03 | Chỉ xem của tác giả
Rating tăng nhanh chóng mặt, Joo Won đúng là thánh rating mà
Kì này chắc tập tiếp theo rating sẽ tăng tiếp quá, phim dạo này hót dễ sợ
Phim chất lượng vậy vẻ sao mà rating ko cao đc, từ nhân vật chính đến nv phụ đều Tuyệt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 21-8-2015 19:59:13 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi rating đầu 2 đã thực sự diễn ra rồi Có phải hack rate k vậy chời ) Có phải mình em ship cả đôi Tae Hyun Cynthia k, chế Cyn ngầu quá chời mà.. Cả Hong Gil Dong đại ca cũng đáng yêu nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 21-8-2015 20:32:20 | Chỉ xem của tác giả
Móe nhìn con rết của YongPal tăng khiếp khủng chưa kìa
còn chưa kịp hoàn hồn nó đã tăng vọt theo từng tập thế này thì chẳng biết về sau sẽ còn bá đến mức độ nào nữa cũng phải thôi, phim hấp dẫn hay ho kịch tính thế cơ mà TT^TT
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 21-8-2015 21:58:56 | Chỉ xem của tác giả
Lần đầu tiên xem phim joo won đóng, trước giờ thấy phim nào của anh rate cũng cao mà hổng hiểu vì sao.
Giờ thì hiểu rùi a, anh đóng quá chuẩn mà, xem muốn nghẹt thở luôn á
Còn chị KTH thì không có ý kiến gì a, dù ai nói gì thì em vẫn ủng hộ chị
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 22-8-2015 00:18:52 | Chỉ xem của tác giả
Rating cao thế này cũng phải thôi. Diễn biến gợi mở, hấp dẫn. Dàn diễn viên thực lực, tới mấy nhân vật giang hồ cũng rất ra dáng giang hồ. Mới coi hết tập 6, và đang hóng tập 7 <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách