Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1003|Trả lời: 5
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Akdong Musician đứng đầu các bảng xếp hạng âm nhạc với album mới và xác nhận xuất hiện trên "Weekly Idol"

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Hai anh em Akdong Musician đã phát hành album mới vốn được chờ đợi từ rất lâu của mình - "Spring Vol.1" - vào lúc nửa đêm ngày 4 tháng 5, theo giờ KST và lập tức đứng đầu tám bảng xếp hạng âm nhạc ngay sau khi phát hành. Ca khúc chủ đề trong album mới "Re-bye" đã đứng đầu trên Melon, Mnet, olleh Music, Genie, Naver Music, Bugs, Soribada và Monkey3. Những ca khúc khác nằm trong album cũng đều nằm trong top 10.

Lee Chan Hyuk đã viết một lời nhắn trên tài khoản Instagram của mình để gửi lời cảm ơn tới các fan hâm mộ và tất cả mọi người đã ủng hộ cho album, sau khi nhận thấy rằng album mới đang làm rất tốt trên các bảng xếp hạng âm nhạc. Mặc dù tên của anh là cái tên duy nhất được ghi trên tất cả các bài hát từ phần sáng tác cho đến viết lời, thế nhưng Lee Chan Hyuk vẫn muốn bày tỏ tình cảm và sự biết ơn của mình đến các nhân viên đã làm việc rất chăm chỉ cho album lần này.

Thêm một tin tức tốt lành nữa, đó là đã có xác nhận rằng Akdong Musician sẽ xuất hiện trên chương trình "Weekly Idol" của đài MBC Every1. Trong khi họ còn chưa hề tiến hành ghi hình, sự xuất hiện của Akdong Musician được dự kiến ​là ​sẽ phát sóng trong tháng này.

Credit: soompi
Vtrans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 6-5-2016 09:37:23 | Chỉ xem của tác giả
Lần này phải thật thành công, hoạt động mạnh nhé
Sau đó thì lặn mấy năm rồi, tạm biệt Chan Hyuk
Nhạc lần này rất tuyệt, cả MV nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 13-5-2016 23:26:18 | Chỉ xem của tác giả
Thực sự rất ấn tượng với tài năng âm nhạc của cậu anh trai trong nhóm nhạc này!!!
Theo dõi từ hồi Kpop Star đến giời, đôi này ra bài nào mình cũng thấy hay hết ý!!!
Thik cô em gái Soo Hyun ý, mắt cười dễ thương ghê!!!
Mà công nhận bé này càng ngày càng xinh ra mới chết chứ!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 18-5-2016 22:29:14 | Chỉ xem của tác giả
Hai cháu nó tuyệt vời dã man luôn, cả cái album, bài nào cũng thích, bố Yang còn phải khen nữa là
2 cái MV thì Re-bye ứ nói làm gì, nhạc nghe thích tai kinh khủng, MV xem cũng thú vị còn How people move: chất nhạc bắt tai, cùng giọng hòa âm của 2 đứa nhỏ, chuẩn chất nghệ sĩ của AKMU thời Kpop Star luôn
Đã thế, con bé nó xinh ơi là xinh nữa chứ, Soo Hyun hợp để tóc đỏ đó, dễ thương thôi rồi luôn
Mong là 2 đứa tham gia Weekly Idol vui vẻ, đặc biệt ông anh, ngưng lố, ngưng tí tởn nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 19-5-2016 17:36:32 | Chỉ xem của tác giả
2 ac tuy ko xinh dep nhung tai nang thi hon nguoi luon , chuc 2 nguoi lan nay cb that thanh cong nhe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 24-5-2016 08:35:47 | Chỉ xem của tác giả
Nhạc của anh em nhà này nghe rất dễ thương luôn, kiểu fresh, không bị trộn lẫn, không bị na ná ai
Sau cú này Chan Hyuk lai đi nghĩa vụ rồi, mong YG chú ý đến Sohyun mà cho bé đi solo chứ không phí giọng oanh vàng của em quá
Anw, chờ Weekly Idol của 2 trẻ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách