Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: cana
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

2 Trailer, Poster vui nhộn & Phản ứng Naver, Bộ phim điện ảnh "Brother" (Jo Jung Suk, Park Shin-hye, EXO D.O)

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 18-10-2016 10:06:53 | Chỉ xem của tác giả
Cái ông Jo Jung Suk nài dạo gần đây đóng phim thường xuyên luôn nha
Mình không phải là fan cuồng của him nhưng phim nào của ổng mình cũng xem hết (phim truyền hình)
Cái kiểu đóng rất duyên, hài hài tếu tếu, nhưng lại như con nít
Từ The best lee soon shin, oh my ghost đến bộ phim phát thanh viên gần đây. Tuy nhiên him đóng vai buồn cũng rất xuất sắc đó là phim The king two hearts
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 18-10-2016 10:15:08 | Chỉ xem của tác giả
ủn mông ủng hộ Jo Jung Suk. anh già dạo này chăm chỉ đóng phim quá cơ ý. Xem OMG con em chê ông già mà mình cứ thấy ông đẹp ý. Ko cao lắm nhưng dễ thương vô đối.
Dạo này hơi bận chưa xem được phim mới của lão nhưng những phim còn lại xem hết ko bỏ 1 ep nào. Đợi chờ ổng trong dự án này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 18-10-2016 12:37:55 | Chỉ xem của tác giả
Cuối năm rồi nên xem phim thể loại hài hước, vui nhộn cho đỡ nặng đầu. Ủng hộ phim mới có sự tham gia của Park Shin Hye, Jo Jung Suk và EXO Kyung Soo.
PSH diễn xuất khỏi bàn, diễn xuất của anh JJS và D.O cũng ổn. Mong phim thành công và hóng kites làm sub.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 18-10-2016 14:53:26 | Chỉ xem của tác giả
Poster nhìn thấy hay hay không biết nội dung thế nào, đặt gạch hóng thôi
Tks bạn trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 18-10-2016 16:03:44 | Chỉ xem của tác giả
Poster nhìn hài lắm luôn
Ánh mắt của DO & Jo Jung Suk nhìn trái ngược lắm luôn
Phim có PSH nữa nên chắc chắn sẽ hay
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 18-10-2016 16:04:34 | Chỉ xem của tác giả
PSH xinh quá JJS vs DO cũng đẹp trai nữa ) chắc phim sẽ hay thôi quy tụ toàn diễn viên tài năng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 18-10-2016 21:41:26 | Chỉ xem của tác giả
Park Shin Hye dạo này thích mấy nhân vật biết võ nhỉ. Ủng hộ chị. Hy vọng phim đạt kết quả mong muốn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 18-10-2016 21:47:35 | Chỉ xem của tác giả
Cast 2 con người này làm anh em hay thật. Hao hao giống từ cái tướng tới cái mặt luôn Đó giờ cũng gặp D.O với Suk nhiều mà không để ý, tới hồi trưng ra cạnh nhau mới thấy giống lạ

Mới nghe tựa tưởng action + thriller ai ngờ là comedy à D.O thử thách nhiều thể loại quá ta, có vẻ tham vọng

Thanks bạn dịch bài nhé! ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 18-10-2016 21:56:23 | Chỉ xem của tác giả
chộ ôi anh Chef ẹp trai của iem, đang chết cười trong phim Muôn kiểu ghen tuông lại vớ ngay cái này )) hỡi ơi lại làm iem đây lót dép ngồi hóng tiếp rối

D.O. lại tái xuất bên mảng điện ảnh nữa à, hi vọng vẫn giữ vững được phong độ như ngày nào

lại lôi phim MKGT luyện tiếp đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 18-10-2016 23:37:25 | Chỉ xem của tác giả
kaothuong gửi lúc 18-10-2016 12:51 AM
Vâng! Từ sau khi lọt hố anh Jo Jung Suk khi xem phim Jeaslousy Incarnate thì mình nguyện sẽ  ...

Hihi cảm ơn b đã giới thiệu, mình đã like fanpage và đặt chế độ see first từ lẩu từ lâu rồi ) mỗi clip của anh mình coi ko dưới 5 lần
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách