Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: shinosuke
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

10 lý do KHÔNG THỂ KHÔNG XEM "Ngày 3 Bữa - Làng Chài Mùa 3"

[Lấy địa chỉ]
81#
Đăng lúc 22-10-2016 21:26:10 | Chỉ xem của tác giả
mới mò xem mấy season trước công nhận cũng hay, mấy show nấu ăn này thỉnh thoảng xem xong cũng thử nấu lại mấy món đơn giản chú seo jin đi đâu cũng phong cách như nhau
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

82#
Đăng lúc 23-10-2016 12:15:44 | Chỉ xem của tác giả
Lý do lớn nhất mà mị không thể không xem chính là có Eric. Hú hú!
Đọc cái câu "Theo lời Eric thì là “Khi trong lòng tôi không muốn động, thì sẽ không động”" làm mình cười sặc sụa. Mới chiếu đến tập 2 thôi nhưng rating vẫn cao nhất trong khung giờ chiếu luôn. (Dù rating hơi tụt so với tập 1). Xem vui ghê lắm.
Mong sớm có các thành viên của Shinhwa đến làm khách mời. Thế thì chương trình sẽ quẩy tung trời mất.
P/s: Cuối cùng thì có ai biết được số đo đầu của PD Na không?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

83#
Đăng lúc 24-10-2016 12:29:53 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Cái show này chiếu đài cáp mà rating toàn trên dưới 10, sức hút ko thể xem nhẹ. Hình như do PD Na là đạo diễn nữa thì phải. Đừng hỏi tại sao rating em nó cao "Anh luôn kiên trì niềm tin: Cái gì có thể không làm thì không làm, có thể ngồi thì tuyệt đối không đứng", cái giề thế hở anh Jin già
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

84#
Đăng lúc 24-10-2016 22:20:04 | Chỉ xem của tác giả
wow giờ mới xem phần một nhưng mình thik các thành viên cố định của phần 3 này quá. chờ sub của team nhà mình ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

85#
Đăng lúc 25-10-2016 01:47:49 | Chỉ xem của tác giả
cái gì vậy haa, thím lên news set thưởng mà hem có báo tui á
muốn ăn đạp hơm >.<
Thím nhớ nhoa, tui thù dai lắm
ghét ghét ghét, boa xịt

Bình luận

Thím phởn quá hen =))))))  Đăng lúc 28-10-2016 09:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

86#
 Tác giả| Đăng lúc 25-10-2016 16:27:53 | Chỉ xem của tác giả
cana gửi lúc 25-10-2016 01:47 AM
cái gì vậy haa, thím lên news set thưởng mà hem có báo tui á
muốn ăn đạp hơm >.<
Th ...

=]]]]~ Lúc nào lên news tui cũng set thưởng hết, cơ moè lúc lên news này thấy ngại ngại nên hem nói thím í =]]]~
Đừng bo xì, thím làm tui hết hồn bấm lộn cái comt thành reply nè ặc ặc
Sắp có tập 2 rồi, thế đã nghía miếng nào tập 1 chưa :v Show hay fải xem nóng mới đã hoho

Bình luận

Hay nhể, quăng tèn dằn mặt tui hả thím, đại gia vung mạnh tay quá hà, cám mơn nhiều nghen =)))))) Coi đi rồi vào nhà phá, tui chờ :v  Đăng lúc 26-10-2016 04:25 PM
Hay nhể, quăng tèn dằn mặt tui hả thím, đại gia vung mạnh tay quá hà, cám mơn nhiều nghen =)))))) Coi đi rồi vào nhà phá, tui chờ :v  Đăng lúc 26-10-2016 04:25 PM
Ghét rồi, rận rồi nên hem thèm nữa, tui xem xong sẽ phá nát nhà thím, thím chờ đi, quăng xèng ra cho bỏ ghét =))) Chuyển phát Sức gió -50 đến shinosuke  Đăng lúc 25-10-2016 07:16 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

87#
Đăng lúc 25-10-2016 17:23:32 | Chỉ xem của tác giả
Tui xem show này từ cái mùa đầu tiên của Ok Bingu và chú Seo Jin vì túm quần thích cả 2 . Hồi đó 2 mùa còn có Ok nên có fan Ok làm sub cho coi (dù lâu lâu mới ra 1 tập). Có tập k có Ok mùa 1 còn chả dịch kiếm raw coi mệt muốn chớt . Hồi đó coi chỉ thấy show flop quá, chả ai biết ) chả ai làm sub cũng chả thấy tin tức gì. Nhưng mình xem thì thấy nhẹ nhàng, vui tươi. Chỉ có mỗi nấu ăn ngày 3 bữa thôi chả hiểu sao thấy thu hút vãi
Sau đó thì có 2 mùa làng chài xen kẽ nữa nhưng chả ai trans, chả ai sub, cả engsub cũng chả có nên xem raw tập được tập mất. Nhưng mà mùa làng chài thì rate luôn cao hơn mùa nông thôn
Mùa nông thôn gần đây mình cũng đã xem, thấy thím Cha qua mùa nông thông cái là biết chắc Seo Jin nhà mình sẽ qua làng chài .
Ai dè nhận tin có cả oppa yêu dấu Eric và người thương mới Kyun Sang của mình tham gia. Sung sướng vãi luôn . Mà công nhận là mùa làng chài 3 này rất được mọi người săn đón. Xem mấy mùa khác có thâý tin tức gì đâu .
Thôi, dù sao cũng đc xem Eric nhà mị trên Show thực tế
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

88#
Đăng lúc 26-10-2016 00:11:27 | Chỉ xem của tác giả
Tớ chưa xem tập nào cơ mà đọc xong bài này sẽ mò đi xem vậyyyyyyyy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

89#
Đăng lúc 26-10-2016 22:21:34 | Chỉ xem của tác giả
Hồi mùa 1 có xem vì Taecyeon nhưng sub lâu kinh khủng vì hồi đó là show mới, hóng dài cổ mới có 1 tập
Mùa này có Yoon Kyunsang nên lại phải hóng hóng rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

90#
Đăng lúc 27-10-2016 08:48:56 | Chỉ xem của tác giả
he he xưa mình nghiện Family Outing  sau đó xem RM rồi WGM chỉ xem mỗi 3 shown này bên hàn

Nhưng công nhận bên hàn SHown giải trí họ làm hay thật ko có kiểu như Việt nam xem 1 lần là muốn tắt vô

he he
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách