Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: shinosuke
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

10 lý do KHÔNG THỂ KHÔNG XEM "Ngày 3 Bữa - Làng Chài Mùa 3"

[Lấy địa chỉ]
71#
Đăng lúc 21-10-2016 17:31:13 | Chỉ xem của tác giả
Mình cực kỳ thích Three Meals a Day của Lee Seo Jin và Taecyeon, thích sự thông minh của chú Lee Seo Jin, thích sự ngố ngố tồ tồ của Taecyeon, thích cả cảnh quay của cả Minky, Matilda và Jackson nữa. Mấy show của Na PD tưởng không hay mà lại hay không tưởng ấy. Thế nên là khi nghe tin chú Seo Jin trở lại với phiên bản làng chài mà mừng rớm nước mắt. Sự kết hợp lần này hẳn là rất đáng mong chờ đây.
Cảm ơn chủ thớt đã dịch tin, cảm ơn cả link vietsub nữa nhé! Yêu bạn nhiều nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 21-10-2016 19:56:49 | Chỉ xem của tác giả
đặt gạch lót dép hóng những tập tiếp theo của Show. trời ơi, một trong số những show mình thích lại có những gương mặt mình thích thì tội gì lại không xem cơ chứ.
Ngày ba bữa fighting. thank bạn chủ thớt dịch tin nhé. không biết show này có được chiếu trên vivo không?
lâu rồi không ghé vivo.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 21-10-2016 19:59:17 | Chỉ xem của tác giả
Sao sáng sớm vào mình vẫn coi được link vietsub mà giờ vào lại không được nhỉ, mọi người hướng dẫn giúp với. Coi vì chú Jin mà hồi sáng thì để dành về tối coi thế mà giờ lại vô không được. Mọi người làm sao mà xem được vậy, chỉ giúp mình với.

Bình luận

bạn vào lại link mình edit lại ở trang 1 xem ^^ hoặc vào thẳng đây https://goo.gl/4bmpfM  Đăng lúc 21-10-2016 09:48 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 21-10-2016 20:56:01 | Chỉ xem của tác giả
đọc xong tin này liền muốn đi kiếm show để coi luôn và ngay
2 anh giai u40 cực chất luôn rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
Đăng lúc 21-10-2016 21:04:23 | Chỉ xem của tác giả
Nói chung mình thích thì mình xem thui ^ ^
Xem show đc thấy cảnh làng quê mộc mạc rất thích còn các món ăn hấp dẫn nữa
Cơ mà có đến 3 anh đẹp trai càng có lý do xem
Tks thớt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
Đăng lúc 21-10-2016 21:51:26 | Chỉ xem của tác giả
linhcancer gửi lúc 21-10-2016 07:59 PM
Sao sáng sớm vào mình vẫn coi được link vietsub mà giờ vào lại không được nhỉ, mọi ...

thanks bạn nhiều nhiều, đang buồn là không coi được nãy giờ, vô lại thấy link bạn gửi mừng quá chừng.

Bình luận

Ko có chi hen, xem đc là mừng rồi, mình cũng fan lão Jin mà :))  Đăng lúc 21-10-2016 10:28 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
Đăng lúc 22-10-2016 09:11:11 | Chỉ xem của tác giả
thích show này vì không chỉ có dàn cast hay mà còn có cả PD Na nữa
hồi xem 2d1n đã thích PD Na lắm rồi
nói chung chắc PD Na là PD mà mình thích nhất
lót dép hóng show thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

78#
Đăng lúc 22-10-2016 11:02:53 | Chỉ xem của tác giả
Rất vui khi biết được các bạn làm sub phim này. Fan trung thành của hai mùa TMAD trước. Coi vui và giải trí gì đâu. Đồ ăn ko biết có ngon thiệt ko nhưng xem cách họ làm thế nào để nấu được bữa ăn đó mới thú vị làm sao. Cảm ơn các bạn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

79#
Đăng lúc 22-10-2016 11:09:19 | Chỉ xem của tác giả
Trời quả ratting khủng quá vậy, show thực tế của đài cáp mà hơn 12% thiệt là quá khủng. Lúc đầu tui cũng ko ưa mấy show ăn uống của Hàn cơ mà giờ coi thì nghiện, coi người ta ăn ngon miệng nấu nướng các kiểu mình cũng thèm nấu thèm ăn quá trời Show này lại có chú già Eric 4D nữa nên phải coi thoi :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

80#
Đăng lúc 22-10-2016 18:48:12 | Chỉ xem của tác giả
Phải nói là Na PD làm show luôn khiến mình mê mệt luôn. Thấy tên Na PD là như kiểu như thương hiệu bảo chưng cho chất và lượng không thể chối từ ấy
Nói đến show "Ba bữa một ngày" này thì mình đã là fan ruột của version Jeongseon từ mùa một và vẫn tiếc mãi vì nó kết thúc sau mùa 2. Nhưng như Na PD đã nói cái gì quá nhiều thì sẽ gây nhàm chán, một chút nuối tiếc sẽ lưu lại kỉ niệm đẹp
Giờ lại được gặp chú già nô lệ Lee Seo Jin ở mùa mới sau một thời gian dài là háo hức muốn chết rồi nhất định phải xem.
Thanks bạn trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách