Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: mark1234
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

10 bộ phim Hàn được yêu thích nhất mọi thời đại với fan quốc tế

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 2-9-2016 22:23:18 | Chỉ xem của tác giả
Trong danh sách có những phim mình cực thích và không hề nằm ngoài dự đoán như: 1. Secret Garden; 3. You Who Came From The Star; 4. It's Ok That's Love; 8. Kill Me Heal Me; 9. You're Beautiful
Có những phim mình không thích nhưng cũng đoán được sẽ nằm trong danh sách là phim của ông Min Hô và Full House.
Có phim chưa được xem như Coffee Prince
Và có phim thì mình không thể nào hiểu được lại được nằm trong danh sách ĐƯỢC YÊU THÍCH NHẤT MỌI THỜI ĐẠI VỚI FAN QUỐC TẾ như Playful Kiss? Ai cho tui 1 lời giải thích với nè
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 3-9-2016 00:23:09 | Chỉ xem của tác giả
- Nhìn danh sách thấy lạ lạ nhỉ? Phim Hàn có nhiều phim bản thân mình xem thấy hơn nhiều phim trong list lắm :~
Irish I ấy lại không trong danh sách
- Nhớ nhất là Boy Over Flowers phim có đúng lúc đang mơ mộng nên xem cứ bị nghiện nặng ) Cứ như ngôn tình phim Hàn ấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 3-9-2016 01:44:12 | Chỉ xem của tác giả
Có It's okay, It's love - bộ phim ưa thích của mình này. Mình mới đầu xem phim này cũng chỉ vì có sự tham gia của chị Gong Hyo Jin - nữ diễn viên Hàn quốc hiếm hoi mà mình yêu thích và Jo In Sung - nam diễn viên vô cùng đẹp trai thôi, nhưng mà khi bắt đầu xem rồi là phải xem liền mạch vì bộ phim hay vượt trên mọi mong đợi của mình. Nhiều bạn cứ ngán những thuật ngữ tâm lý học khó hiểu trong phim nhưng thật sự nếu bỏ qua phim này, bạn đã bỏ lỡ một trong những phim hấp dẫn nhất của Hàn quốc 10 năm trở lại đây đó.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách