Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: T-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

020917 HAPPY BIRTHDAY TO KITES ~ Happy 6th Anniversary

[Lấy địa chỉ]
71#
Đăng lúc 2-9-2017 17:03:04 | Chỉ xem của tác giả
Happy birthday to Kites <3 !!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 2-9-2017 17:05:55 | Chỉ xem của tác giả
Mặc dù đến với Kites qua các bộ phim Hàn Quốc, nhưng dần mình cũng đã trở thành fan của phim Thái nhờ những bản sub chất lượng và rất có tâm của T Zone.
Nhân dịp sinh nhật 6 tuổi của Kites cũng như là của T Zone, chúc các bạn nhiều nhiều sức khỏe để đem đến cho chúng mình nhiều bộ phim hơn nữa. Chúc phố diều và Thiên đường phim Thái ngày càng tấp nập.

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
cass_ice + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 2-9-2017 17:06:21 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng Kites cũng Tzone đã thêm 1 tuổi mới. Hi vọng sang năm mới nhà Tzone sẽ thật nhiều thật nhiều những sản phẩm chất lượng hơn lượng phục vụ các anh chị em.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 2-9-2017 17:14:38 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng sinh nhật Kites và T-zone
Mến chúc toàn thể ban điều hành của phố Diều luôn được nhiều sức khoẻ để phát huy cho Diều mãi mãi bay cao  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
Đăng lúc 2-9-2017 17:22:53 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng sinh nhật Đại gia đình Kites. Chúc gia đình chúng mình ngày càng lớn mạnh, phát triển hơn, ra được nhiều sản phẩm là món quà tinh thần cho cộng đồng yêu phim.
Riêng nhà T, cảm ơn nhà mình đã đưa em với thiên đường lakorn Thái Lan, trước xem phim chỉ ngắm zai mà xem lakorn Thái là phải ngắm cả gái
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
Đăng lúc 2-9-2017 17:35:13 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng sinh nhật nhà Diều. Chúc nhà Diều nói chung và T-zone tuổi mới ngày càng phát triển và ngày càng có nhiều tác phẩm hay ho, chất lượng )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
Đăng lúc 2-9-2017 17:36:08 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng sinh nhật kites và T Zone. Chúc cho kites ngày càng phát triển tạo ra nhiều sản phâm chất lượng hơn nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

78#
Đăng lúc 2-9-2017 17:45:36 | Chỉ xem của tác giả

Chúc mừng Kites, chúc Kites sinh nhật vui vẻ, luôn trẻ khỏe và mãi bay cao.  
Chúc TZone ngày càng phát triển, ra được nhiều phim hay.  
Cuối cung chúc toàn thể staff mạnh khỏe nhé  Mãi ủng hộ Kites
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

79#
Đăng lúc 2-9-2017 18:33:20 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng kites tròn 6 tuổi. Chúc nhà Diều ngày càng hoạt động mạnh hơn nữa, có nhiều dự án hấp dẫn hơn phục vụ mọi người. Chúc các thành viên Kites có nhiều sức khoẻ, động lực để thức khuya dậy sớm làm sub
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

80#
Đăng lúc 2-9-2017 18:34:13 | Chỉ xem của tác giả
Mình theo dõi và xem phim của kites từ những ngày đầu thành lập, mới đây đã được 6 năm rồi, lẹ kinh khủng.. Và thỉnh thoảng cũng vào khu T Zone để xem những movie hay của thái. Nói đi thì cũng nói lại, 6 năm tuy ko dài nhưng cũng đủ để những bạn thành viên chủ chốt của web trưởng thành, có sự nghiệp ổn định, nhưng các bạn vẫn dành thời gian cho Kites.. Mình rất trân trọng điều đó.. Ko biết nói gì hơn, chỉ biết cảm ơn các bạn đã tâm huyết các dự án phim.. và cũng cảm ơn Kites ... CHÚC MỪNG SINH NHẬT LẦN THỨ 6 CỦA KITESSSS

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
cass_ice + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách