Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: nhat.ha.1510
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(You came from the stars) 5 lí do bạn chờ đợi và yêu thích phim

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 13-12-2013 19:49:29 | Chỉ xem của tác giả
aa nhưng tưởng chỉ có bạn ngố:"X
ai dè còn có cả  Park Hae Jin nữa...hự hư.. vỡ tim...
thic anh này kinh dị :"> từ hỗi F.O nè rồi đến phim của chị già.. phim my daughter seoyoung thì chính thức là mê mẩn anh luôn. thế là có những 2 mĩ nam làm mình điên đảo tn thì phải hóng phim nặng r`````
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 13-12-2013 20:11:20 | Chỉ xem của tác giả
lý do thứ 3 nghiệt ngã quá ) thực ra thì trong Secretly Greatly ngừ ấy đã ko còn gì để mất rồi nên giờ cảnh tắm cũng có là gì =
Nói chung là ưng hết thảy cả dàn cast này, đều những là diễn viên có thực lực, nhan sắc cũng ko thiếu x lại còn biên kịch đạo diễn cũng ko phải xa lạ :3 vô cùng là đáng hóng :3
Cơ mà căn bản những điều nói trên chỉ là điều điện đủ, chứ điều kiện cần để coi phim thì chỉ có một :v =
Cám ơn bạn dịch news

Bình luận

qua đây dự đoán rate zui đi :)) mai mốt có phim thì nhớ zô chém gió nhá :3 =))) http://kites.vn/thread/-you-came-from-the-stars-game-1-du-doan-rating-tap-dau-tien-418444-1-1.html  Đăng lúc 13-12-2013 09:11 PM
thớt phim e qua hàng ngày ạ nhg chưa còm gì vì chưa có phim. 1 tuần có mỗi 2 tập e ko chịu nổi đâuuu :((  Đăng lúc 13-12-2013 09:03 PM
cám ơn e :)) qua thớt phim chơi cho zui nhé :xxx  Đăng lúc 13-12-2013 08:58 PM
quần ss đáng yêu quá ạ. E chờ phim mòn mỏi,chỉ mong Heirs kết thúc nhanh nhanh để đc xem phim bạn Ngố :((((  Đăng lúc 13-12-2013 08:51 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 13-12-2013 20:23:05 | Chỉ xem của tác giả
Trong 5 lí do thì đã có đến 3 lí do "thần thánh". Có Kim Soo Hyun đã đành, lại kèm theo cảnh tắm thì có nước mất máu
Nội dung lịch sử là điều thú vị nhất. Xem phim không chỉ quan trọng diễn viên mà còn vào nội dung nữa, đề tài lịch sử lúc nào cũng ý nghĩa vì vừa mang tính giải trí khi xem phim, vừa học hỏi, biết được nhiều hơn về lịch sử và văn hóa Hàn Quốc.
Mà giờ mới biết có cả Yoo In Ah nữa, daebak
Cám ơn bạn trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 13-12-2013 21:20:52 | Chỉ xem của tác giả
Rất là chờ mong phim này, cặp đôi Hun - Huyn. Vậy là sau mối tinhnf đơn phương trong The Thieves, Hun sẽ được đáp lại trong Man came from the stars. Xem cái trailer đã thấy hứng thú rồi
Nào cùng xếp gạch hóng phim cùng cả nhà thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 13-12-2013 21:30:02 | Chỉ xem của tác giả
Oài, hóng phim này quá, toàn dàn diễn viên thực lực lại ngoại hình đẹp. Bộ phim đánh dấu sự trở lại của Kim Soo Hyun sau thời gian dài vắng bóng trên màn ảnh nhỏ. Hehe, hy vọng phim này có thể phá vỡ kỷ lục rating của Moon Sun trước đây. Phim này còn được chiêm ngưỡng thân hình hoàn hảo của chàng ngố nhà ta nữa chứ. Chưa kể nội dung hấp dẫn. Tóm lại là hóng hóng hóng!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 13-12-2013 21:57:31 | Chỉ xem của tác giả
Ôi giời có cả cái list vui vẻ thế này cơ à. Nhưng mà cũng đúng đó chứ
Không phải vì 1 thì cũng vì 2 lý do như trên mà chờ đợi và yêu thích bộ phim
Nói thật chứ mình hóng phim này vì dàn diễn viên gần chính. Park Hae Jin và Yoo In Na đó
Tất nhiên vì dàn cast chính lung linh lắm rồi. Không còn gì để nói. Nghe tên hai người đó thôi là đã muốn xem phim rồi
Dạo này SBS toàn tuyển diễn chuẩn khói chỉnh đẹp từ chính đến phụ như Heirs giờ có Man came from the stars
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 13-12-2013 22:09:35 | Chỉ xem của tác giả
đúng là 5 lý do này khiến mh hóng phim thật
nhìn dàn cast mà chưa gì đã yêu rồi
trời ơi, mong nhanh đến tuần sau quá đi mất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 13-12-2013 22:19:57 | Chỉ xem của tác giả
Sau đây là 5 lí do của mình:
1. Kim Soo Hyun
2. Kim Soo Hyun
3. Kim Soo Hyun
4. Kim Soo Hyun
5. Kim Soo Hyun
=))
Và mình hóng film quá điiiiiiiii. <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 13-12-2013 22:53:41 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
với mình thì trong 5 lý do đó lý do thứ 2 là khiến mình phải xem, phải hóng nhất
Kim Soo Hyun,
Kim Soo Hyun,
Kim Soo Hyun,
...
và Kim Soo Hyun
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 13-12-2013 22:55:50 | Chỉ xem của tác giả
Vâng., tớ cũng đang hóng lắm đây ạ. cứ mỗi đợt xem xong The Heirs lại thấy trailer film này là lại hóng tiếp.
hahaha. ta chết cười với cái lí do thứ 3
Mình là vì kịch bản rất độc đáo, muốn xem tài dẫn dắt mạch film của biên kịch thế nào, vì có Kim Soo Hyun và chị Yoon In Na nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách