Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: MyMyJim
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Yong Pal) Diễn xuất của Jo Hyun Jae thu hút sự chú ý của khán giả

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 21-9-2015 11:42:09 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

Anh già đẹp trai quá, coi anh diễn mà không thể ghét được anh, dù cho vai của anh là vai phản diện
Mong là cuối phim anh sẽ có kết cục tốt đẹp chút, đừng bi thảm quá
Hóng những tập sau, Yong Pal 5ting!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 21-9-2015 11:44:15 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

Thực sự là ấn tượng với vai diễn lần này của ảnh lắm. Còn đâu dáng vẻ hiền lành, ấm áp của Han Kang trong 49 Days ngày nào nữa, giờ là một Han Do Joon lạnh lùng, mưu mô, đáng sợ, nhưng cũng đầy thương cảm
Thực sự trong phim mình không ghét được Hắn Đỡ Joon mà chỉ thấy tội cho ảnh, cũng vì hoàn cảnh, quyền lực nó mới đưa đẩy con người ta đến mức như vậy
Jo Hyun Jae, lần này anh đã đóng rất tốt rồi, mong Yong pal sẽ thành công hơn nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 21-9-2015 11:55:03 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

Ôi đôi mắt nai tơ ngơ ngác của anh Jo, đóng vai phản diện vừa sợ lại vừa thương, nhất là cái lúc gọi điện cho vợ, giả vờ vẫn có người đón, để không mất thể diện với vợ, thương ghê cơ . Chỉ mong couple này về bên nhau, không hiểu sao xem phim, cứ thấy anh Jo có tình yêu chiếm hữu hết sức trẻ con à đáng thương, nhưng cũng si tình vô cùng )).

Diễn xuất vai ác của anh Jo có lẽ một phần do khuôn mặt anh quá hiền lành, nên diễn vai ác cũng phảng phất nét đáng sợ theo kiểu của Ole Gunnar Solskjear - Sát thủ có khuôn mặt trẻ thơ ý
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 21-9-2015 12:02:12 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

Trước tới giờ hầu như toàn xem anh là chàng lãng tử đẹp trai lại tốt bụng
Giờ mới thấy anh đóng vai xấu, mà vẫn thương
Diễn xuất của anh thì khỏi nói rồi, kinh nghiệm bao năm dù là vai phản diện cũng nhiệt huyết hết mình
Mong rằng sẽ có kết quả đẹp cho nhân vật này của anh
Cảm ơn bạn dịch tin nhé!!!!!!!!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 21-9-2015 12:07:28 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

Cuối tập 14, HDJ bị cho một gậy vào đầu không có vẻ gì oan ức sau khi năm lần bảy lượt cố ý giết hại người em gái của mình.

Nhưng nói đi cũng phải nói lại, không có lửa làm sao có khói. Một người anh trai đã từng yêu thương em gái lại ra tay giết hại em gái. Tất cả cũng do số phận và hoàn cảnh đưa đẩy thôi.

Một HDJ mất tất cả, thật sự rất đáng thương. Kẻ phản bội, người thì chết, xung quanh không còn lấy ai bám víu. May thay, vẫn còn một người nhớ tới, là bà vợ trước nay cũng coi mình là một tên giết người, đáng khinh bỉ. Giờ lại quay về tìm mình. Cũng có chút chạnh lòng, nhưng mình lại cảm thấy không cảm thông cho chị vợ cho lắm. Nếu như chị vẫn còn tiền và còn quyền thì chưa hẳn chị lại nhớ tới ông chồng tội nghiệp này đâu.

Dù sao, không biết sau này em gái sẽ trả thù anh trai như thế nào, nhưng bên cạnh của HDJ bây giờ chắc chắn sẽ còn ít nhất một người. Hai con người thiếu thốn về mặt vật chất và tình cảm sẽ biết cách bù đắp cho nhau thôi. Như vậy cũng được coi là HDJ có được nửa HE rồi.

Còn 4 tập nữa, không biết BK sẽ cho anh một cái kết như thế nào. Nhưng mình thì không mong nhân vật này có một cái kết quá đáng thương.

Thanks thớt dịch tin!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 21-9-2015 12:13:07 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

Anh đóng vai phản diện mà quyến rũ quá trời
Lỡ đu theo phim rồi nên coi nốt
Cảm ơn bạn dịch bài nhe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 21-9-2015 12:16:56 Từ di động | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

lần đầu tiên coi phim mà thấy nhân vật phản diện khiến nhiều người phát cuồng như vậy
có coi rất nhiều phim của anh này rồi
đẹp mà hiền nữa
giờ coi yongpal quên hẳn là anh ấy đã từng đóng vai cực hiền luôn
từ ánh mắt, kiểu cười đến cái nhếch mép cũng thấy đáng sợ nữa
nể quá luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 21-9-2015 12:36:13 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

trong film ngoài anh Jo won ra, người mình thick tiếp theo là Hyun Jae oppa đó.
lần đầu coi anh đóng phản diện mà hấp dẫn gì đâu ah. cứ nghĩ cái mặt hiền khô thì anh diễn n ra thế nào
nhân vật của anh vừa đáng trách, lại vừa đáng thương. mong một kết thúc có hậu với anh
nói chung dù thế nào vẫn ủng hộ anh
thank ban dich tin nha.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 21-9-2015 13:05:30 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

Cảnh cuối tập đấy thương anh Jo lắm í
Đến giờ vẫn chưa hết ngạc nhiên khi thấy cái ánh mắt trẻ thơ hiền lành ấy trở nên lạnh lùng trong vai phản diện HDJ, anh đóng đạt quá đi thôi í, xem phim này là vì anh Jo đấy ạ
Thank bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 21-9-2015 13:10:55 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

Từ đó đến giờ toàn thấy anh đóng vai tử tế thôi, vậy mà qua Yong Pal lại lột xác hoàn toàn luôn.
Mà nói thiệt nhìn mặt anh hiền quá, đóng ác cỡ nào mà người ta cũng không thấy ghét mà lại thấy tội tội.
Điển hình là khúc anh bị bắt lại, nhìn anh rất đáng thương mà theo lẽ thường những chuyện anh từng làm sẽ không làm ai thương nổi anh. Nhưng mà nguồn căn của mọi việc ác anh làm cũng chỉ vì thiếu thốn tình thương mà thôi.
Mong rằng ở cái kết, anh sẽ có được tình yêu của Chae Won để có thể sống tốt hơn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách