Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: MyMyJim
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Yong Pal) Diễn xuất của Jo Hyun Jae thu hút sự chú ý của khán giả

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 21-9-2015 10:06:47 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

công nhận là diễn xuất của anh trong Yong Pal rất hay. mình xem lại ko có cảm giác ghét anh mà có cảm giác thương thương thế nào ý. anh cũng chỉ là 1 con cá sấu trong bầy cá sấu mà thôi. và không hiểu sao mà mình rất thích couple vợ chồng anh cả này nhé. kiểu như vừa hận vừa yêu. xem khúc chị vợ đến đón anh mà...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 21-9-2015 10:07:53 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

Jo Hyun Jae để ý ảnh từ 49days TvT
thích anh diễn lắm luôn :3 biểu cảm của nhân vật ko xót 1 tẹo nào ý :3
lần này ảnh diễn vai phản diện cũng hay nữa :3 bình thường t ko thích vai phản diện cơ mà ảnh đống vai phản diện tốt nên là ko thích ko đc TvT
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 21-9-2015 10:12:42 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

Ố ô. Yong Pal có anh Jo Hyun Jae ấy.
Đẹp zai, manly và cười siu ciu
Diễn quá đỉnh . Hi vọng nhân vật của anh ý sẽ đc cảm hóa và thay đổi tính cách he
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 21-9-2015 10:17:38 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

Tại sao Han Do Jun ác như thế, tuyệt tình như thế, vậy mà sau khi kết thúc điều tra truy tố được vợ đến đón ánh mắt của anh ấy làm mình phải khóc. Thật sự, Jo Hyun Jae diễn xuất quá tốt. Từ một nhân vật xấu xa nhưng mọi người vẫn nhìn thấy tình cảm thật sự anh dành cho vợ mình. Còn nguyên nhân dẫn đến sự tàn độc đó nữa, cũng làm người xem có 1 phần thông cảm (dù rất nhỏ). Thanks bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 21-9-2015 10:21:32 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

Phim hay dã man ý ạk ~~~~~~
A đẹp zai cũng lột xác dã man~~~~
A.ý diễn quá đỉnh luôn làm xem mà cũng thấy sợ~~~~
Quá là tuyệt vời luônnnnn ~~~~~~~~~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 21-9-2015 10:22:41 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

Thú thật là mình vẫn chưa xem phim, nhưng các clip và trích đoạn thì vẫn xem thường xuyên. Tuy chỉ thế thôi nhưng thấy được diễn xuất tuyệt vời của dàn diễn viên rùi.
Phải nói là trong phim Hàn, những diễn viên đóng vai phản diện quá tốt. Người lần đầu đóng vai ác như Jo Hyun Jae đã thể hiện xuất sắc vai diễn của mình. Han Do Jun là nhân vật khiến khán giả vừa ghét vừa thương... Jo Huyn Jae đóng quá đạt, anh khiến cảm xúc của khán giả lên xuống với nhân vật của mình.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 21-9-2015 10:34:44 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

phản diện kiểu gì ko biết nữa, có ác mấy cũng ghét ko nổi luôn
chắc bao năm làm trai ngoan chán rồi nên h a lột xác đó, ko bik có thoát xác luôn ko nữa
phim hay mà sắp hết rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 21-9-2015 10:40:22 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

Quen anh diễn những vai chính diện rồi
nhưng thật sự vai ác của anh lần này quá tuyệt
có cảm giác sợ, nhưng không ghét được
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 21-9-2015 10:48:39 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

Sau vụ Yeon Jung Hoon đóng vai phản diện rất thành công trong Mask thì hi vọng sẽ có nhiều nam diễn viên khác nhận lời thử thách với vai phản diện hơn, dù chỉ đóng thứ chính
Cảm ơn thớt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 21-9-2015 10:52:32 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

phản diện đẹp troai nhất mị từng xem
cảm thấy thực sự anh cũng rất đáng thương, DJ giống như 1 con nhím xù lông khi đối mặt hiểm nguy, làm những điều ác để ranh đe, thị uy nhưng thực sự vẫn còn nhiều phần "người" trong anh
lần đầu xem phim mà ước phản diện được HE đó, anh giai vs chị phu nhân đẹp đôi dễ sợ luôn
JHJ lâu nay vai tốt giờ thử sức phản diện tuy ko ác đến ghét cay ghét đắng như bao phim khác nhưng vẫn tạo được dấu ấn riêng, nói chung là phim hayyyyyyy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách