Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: hopeful_colour
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[WOWOW 2013] XXXHOLIC | Vietsub E08 END

[Lấy địa chỉ]
291#
Đăng lúc 8-6-2013 19:57:17 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay, nội dung hay, nhưng diễn viên hơi xấu, :(, chỉ có mỗi anne là xinh thui, tạo hình rất giống yuko trong manga, diễn viên đóng watanuki trong phim hơi lùn, không khùng như trong manga, :))
nhưng mà phim hay, thanks subteam nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

292#
Đăng lúc 18-6-2013 11:08:35 | Chỉ xem của tác giả
phim nhật ,mà tên phim dễ gây hiểu lâm cho những con người có đầu óc đen tối như mình đây mà thôi ko như mơ nhưng vẫn như thơ,phim hơi bị dc luôn...đã coi xong tập cuối...hẫng quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

293#
Đăng lúc 25-6-2013 13:34:31 | Chỉ xem của tác giả
thấy film nội dung ko tệ nhưng phần "kỳ ảo" (horror trong manga ấy) thì hơi bùn ko hấp dẫn lắm, mà film này chỉ có Yuko-sischan là quen mặt còn lại lạ quắt mà cái nhỏ Himaweri nhìn kì kì vậy sao main-kun khen dễ thương nhỉ T.t,... khẳng định lại là film ko phải tệ mình lại thuộc dạng thích horror nhưng sao coi là cứ buồn ngủ...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

294#
Đăng lúc 6-7-2013 19:36:54 | Chỉ xem của tác giả
mình đã rất mong đợi xxx-holic live action.
tuy diễn viên không đẹp như mong đợi nhưng vẫn diễn được khí chất của nhân vật.
mình thích nhất là yuko, đồ đẹp không thể tả.
hình như là có hơi khác trong truyện một tí nhưng không sao miễn không thay đổi quá nhiều là được.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

295#
Đăng lúc 11-10-2013 23:42:19 | Chỉ xem của tác giả
Yuko xinh quá đi, quyến rũ quá đi. Chọn đúng diễn viên thật, cái dáng nằm của nàng làm người khác xịt máu mũi mà, cả nhạc phim nữa. Sau khi xem phim xong mình nghiện mất nhạc phim luôn. Chẳng bao giờ tua đoạn đầu và đoạn cuối cả, chỉ để nghe nhạc phim thôi {:418:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

296#
Đăng lúc 31-10-2013 20:00:04 | Chỉ xem của tác giả
ui, hơi thất vọng về yuko, dừ quá, chỉ mỗi cái là đồ rất đẹp
himawari cũng dừ nữa, ko cảm dc, 2 bạn còn lại thì tạm dc
nhưng mình vẫn thấy ko ra không khí của truyện lắm, không điên điên mát mát, chỉ trầm buồn thôi. mà sức ng có hạnah...
ko có cục bánh bao đen đen nên hơi buồn nhỉ...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

297#
Đăng lúc 12-11-2013 11:58:26 | Chỉ xem của tác giả
Mới xem được 2 tập. Cũng hơi thất vọng về chị Anne.
Cảm tưởng như chị ko giống lắm với Yuko trong truyện.
Sự lạnh lùng nhưng quyến rũ. Bí ẩn nhưng lại hài hước.
Cơ mà xem thì cực kỳ kết bài nhạc cuối phim.
Nhà cho hỏi đó là bài gì thế?

P/S:À, ending song là You tell me -Chay ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

298#
Đăng lúc 13-11-2013 00:03:03 | Chỉ xem của tác giả
ChoiNeul gửi lúc 12-4-2013 08:48
Thật sự rất rất thất vọng về nội dung của phim...đã mất hết tinh thần của chuyện rồ ...

Nhưng chắc tại truyện của clamp ảnh hưởng quá sâu nên mình cung hơi khó chấp nhận à..~ ^^~~
Dù biết Nhật chuyển thể nhiều bộ cùng rất hay nhưng có lẽ mình thích xem hoạt hình hơn là xem phim à~
Mình cũng cứng đầu, cố chấp lắm ~~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

299#
Đăng lúc 14-11-2013 23:45:35 | Chỉ xem của tác giả
hic mình là người cứng đầu nên xem không thích xem LA, nhất là về truyện của Clamp, khó tìm diễn viên hợp lắm
chị Anne diễn lạnh được nhưng mình không thấy vẻ hài hước lúc chọc Watanuki của Yuko
Himawari cũng không tươi tắn lắm, còn Domeki thì không vênh và lạnh như mình nghĩ
không khí u ám đen tối làm mình buồn ngủ mấy lần, chắc vì ko có Mokona đen
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

300#
Đăng lúc 1-12-2013 02:39:15 | Chỉ xem của tác giả
down về xem hồi nó mới có mấy tập đầu =)) chờ hoài hơi nản nên mình đã quên luôn nó mà chuyển sang cày anime :3 đây là bộ truyện mình khá thích nên khi thấy nhiều phản hồi rằng ko hay, mình khá lưỡng lự khi xem. Tuy nhiên vẫn down về coi thử thìnếu xét đơn giản là 1 bộ phim thì không tệ :3 bây giờ ra hết rồi thì lại down về coi lại từ đầu thoai :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách