Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: hopeful_colour
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[WOWOW 2013] XXXHOLIC | Vietsub E08 END

[Lấy địa chỉ]
281#
Đăng lúc 30-4-2013 11:38:39 | Chỉ xem của tác giả
Phim nhật coi vài fim thì cũng yêu lắm nhưng mà nhìu fim chuyển thể thì mình lại thích đọc truyện hơn cơ
Chả bik thế nào
Thôi thì cứ xem thử vậy
Thanks Subteam nhiều nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

282#
Đăng lúc 30-4-2013 14:08:35 | Chỉ xem của tác giả
Phim có 8 tập thì chắc là chưa chuyển thể được gì nhiều. Đang xem đến tập 3. Chắc nốt ngày mai là xong cả bộ. Đây chắc là bộ phim ngắn tập nhất mình đã từng xem.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

283#
Đăng lúc 2-5-2013 20:27:50 | Chỉ xem của tác giả
Theo mình thấy thì phim đã chọn một hướng đi khác với truyện, bầu không khí được xây dựng trong truyện dù nó luôn phảng phất u buồn, nhưng tạo cho người đọc cảm giác rất ngọt ngào và ấm áp, mọi tình tiết dù vui hay buồn đều thể hiện tư tưởng mọi thứ xảy ra đều là tất nhiên và đều làm người đọc chấp nhận nó.
Nhưng trong phim lại vẽ ra một bầu không khí u ám với tiết tấu nhanh hơn và kịch tính hơn và đào sâu hơn vào nội tâm của nhân vật bằng cách kéo nhân vật đối mặt với nỗi sợ hãi trong quá khứ của mình.

ai có link tiếng việt đầy đủ của bộ manga không, cho mình xin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

284#
Đăng lúc 3-5-2013 08:58:00 | Chỉ xem của tác giả
phim này ngắn quá nhỉ, sao có 8 ep thếi . thix truyện xxxHOLiC . nội dung rất hay . nhưng chuyển thành phim . mình mới xem đến tập thu2s 2 . nhưng thấy không được hấp dẫn lắm. hy vọng  mấy ep  sau sẽ  hay hơn . dù sao cũng tks subteam nhìu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

285#
Đăng lúc 6-5-2013 23:33:10 | Chỉ xem của tác giả
tui là tui k thik WOWOW nha. làm thêm vài tập nào hay hay như của truyện ấy. coi thế có phải được hơn k nào?
Mà cũng k ưng Yuko lắm. Bả phải nhí nhảnh, lóc chóc với nhậu nhẹt lè nhè say sỉn như truyện có lẽ vui hơn, nói chung là phim chuyển thể từ bộ truyện tranh quá hay và nổi tiếng như vậy thì thoát ra cái bóng của nó cũng khó khăn lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

286#
Đăng lúc 12-5-2013 11:13:59 | Chỉ xem của tác giả
bác chủ thớt ơi, có link fshare không cho em xin với, tới tập 2 thì đứng rồi
phim hay quá mấy bác ơi, sao có 8 tap thế, không biết nhà đài có tiếp tục quay nữa không mấy bác, hay kết thúc luôn rồi, kết thúc rồi thì tiec quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

287#
Đăng lúc 15-5-2013 20:53:03 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn các bạn nhiều lắm
Trước đây mình đọc truyện rất ư là bấn, đáng tiếc là update thông tin như con rùa nên giờ mới biết có phim.
Tiếc là cast của phim không đẹp lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

288#
Đăng lúc 20-5-2013 18:38:14 | Chỉ xem của tác giả
ớ, giờ mới biết là còn có cả phim này nữa
nhưng mà sao thấy chị đóng vai yuko nhìn chán thế, không đủ sắc và xinh như trong truyện.
băn khoăn không biết nên xem hay không, sợ xem rồi lại khóc vì hỏng hình tượng
ai cho mình ý kiến với
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

289#
Đăng lúc 29-5-2013 02:53:25 | Chỉ xem của tác giả
thiệt tình là coi xg bản phim thấy hơi bị that vọng {:402:} nhất là Himawari hoàn toàn hok có chút thần thái nào hết trơn chưa kể phim gì mà ngắn quá, thà hok làm còn hơn  {:441:}
dù sao cg thank subteam nhìu
{:418:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

290#
Đăng lúc 4-6-2013 13:28:41 | Chỉ xem của tác giả
Truyện này mình thích nhiều lắm... Tuy nhiên đúng là đã đọc truyện rồi thì xem phim có chút gì đó hụt hẫng vì phim không thể tạo được cảm xúc được như khi đọc truyện.

Nếu bạn nào chưa đọc truyện thì đây là 1 bộ phim đáng xem đấy chứ :)

Thanks subteam.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách